เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 18 เมษายน 2024, 08:50:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  อยากใช้ ของ Cat telacom ครับ หาได้ที่ไหน??
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน อยากใช้ ของ Cat telacom ครับ หาได้ที่ไหน??  (อ่าน 2606 ครั้ง)
น.นกเค้าแมว
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2009, 16:06:49 »

พอ ดีสนใจ อินเตอร์เน็ตของ ค่าย CAT ครับ ผม อยากได้ USB ไวเลสแลนที่ เขาขาย อะนะ ปัญหา คือ
1.หา ซื้อ ได้ที่ไหน ครับ เชียงราย หาศูนย์ บริการ ยาก จังเลย
2.แล้ว ถ้าใช้บริการ ค่ายนี้ พอสิ้น เดือน จะจ่าย ที่ไหน ครับ
3.ยอดเงินใช้งาน นี้ เขาจะ ส่งบิลไปถึงบ้านหรือ ป่าว
4.แล้ว ถ้ามันเสีย จะส่งไปซ่อมที่ไหน ครับ
5.แล้ว ถ้า ต้องการ แก้ไข เปลี่ยนแปลง โปรโมชั่น ได้ที่ไหนครับ

zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2009, 16:12:56 »

พอ ดีสนใจ อินเตอร์เน็ตของ ค่าย CAT ครับ ผม อยากได้ USB ไวเลสแลนที่ เขาขาย อะนะ ปัญหา คือ
1.หา ซื้อ ได้ที่ไหน ครับ เชียงราย หาศูนย์ บริการ ยาก จังเลย
2.แล้ว ถ้าใช้บริการ ค่ายนี้ พอสิ้น เดือน จะจ่าย ที่ไหน ครับ
3.ยอดเงินใช้งาน นี้ เขาจะ ส่งบิลไปถึงบ้านหรือ ป่าว
4.แล้ว ถ้ามันเสีย จะส่งไปซ่อมที่ไหน ครับ
5.แล้ว ถ้า ต้องการ แก้ไข เปลี่ยนแปลง โปรโมชั่น ได้ที่ไหนครับ

ผมใช้ โทรศัพท์ CAT CDMA มาปีกว่าแล้วครับ ตอบในฐานะลูกค้า CAT แล้วกัน
1. หาซื้อได้ที่ บ. กสท โทรคมนาคม บนดอย ตรงข้าม รร. เชียงรายวิทย์ครับ
2. สิ้นเดือนก็มาจ่ายที่ กสท เหมือนเดิมครับ
3. ยอดใช้งานจะส่งบิลไปที่บ้านครับ
4. ส่งซ่อมที่ กสท เช่นกันครับ
5. ที่ กสท ครับ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2009, 17:38:55 »

ยิงฟันยิ้ม คำตอบของท่าน zombie01 คนเดียวน่าจะครอบคลุมหมดแล้วนะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
หน้า: [1] พิมพ์