เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 21:27:16
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  เชิญแวะบ้านสวนภูธาร
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน เชิญแวะบ้านสวนภูธาร  (อ่าน 13541 ครั้ง)
Dream@e-car
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 22:34:08 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Maxver77
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 22:46:19 »

สักวันจะไปชิม
มีที่พักด้วยเหรอ
คืนเท่าไหร่?
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2012, 18:45:43 »

เรียนเชิญค่ะ ช่วงนี้บรรยากาศดีมากๆ มีโต๊ะริมน้ำให้นั่งด้วยนะคะ  ห้องพักก็ดูราคาได้ที่ www.phutharn.com ได้เลยค่ะ  ขอบคุณค่ะ ยิงฟันยิ้ม
tenpum
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2012, 13:42:37 »

ไปมาแล้วครับ
*บรรยากาศเหมือนบ้าน
* มีน้ำให้เห็น
*มีต้นเกาลัด ใหญ่ 2ต้น ให้ร่มเงา
* มีเสียงเพลงที่ขับขานอย่างลงตัว
 *อาหารเลิศรส
เจ้าของร้านใจดีมาก................
วันนั้นไปช่วงหน้าฝน......
อยากบอกให้ใครต่อใครว่า ร้านดี ราคาไม่แพง บรรยากาศไม่สามารถมันยายออกมาเป็นตัวหนังสือได้
นอกจากมากันเยอะๆๆๆๆๆๆๆ
                 บอกว่าพี่เทน.....แนะนำมา รับรองได้น้ำแข็งฟรีแน่ 1โถ จากคนที่เคยไปคงจำได้นะ วันนั้นไปกลับพี่แป้งเวียงแก่น

HARLEY DAVIDSON
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2012, 17:40:21 »

ห้องน้ำออกแบบได้สวยดี น่าไปเยือนสักครั้ง  ยิงฟันยิ้ม

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2012, 19:55:21 »

ขอบคุณทุกท่านค่ะ กับน้ำใจงดงามที่มอบให้  คารวะด้วยหัวใจเลยเชียว  ช่วงนี้หนาวมากๆเชิญสัมผัสลมหนาวเต็มๆด้วยกันนะคะ  นั่งริมน้ำ ดูดาว ดูดอย  งามงาม อิ่มอารมณ์
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2012, 19:59:56 »

ขอบคุณน้องพี่ ชาวรพ.เวียงแก่นมากๆเลยกับความน่ารักของทุกท่าน อย่าลืมกลับมาเยี่ยมกันอีกนะคะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้ม
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 23 ธันวาคม 2012, 17:24:48 »

ใครอยากสัมผัสอากาศหนาวมากๆ เชิญทดสอบได้ที่บ้านสวนภูธารเลยนะคะ 
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 23 ธันวาคม 2012, 23:56:05 »

บรรยากาศแบบนี้แหละครับ ที่หามานาน สิ้นปีนี้ไปอุดหนุนแน่ ๆ ครับ ยิงฟันยิ้ม

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2012, 18:40:28 »

ประกาศไปยังลูกค้าที่รักทุกท่าน มาบ้านสวนภูธาร ช่วงนี้ ติดเสื้อกันหนาว  หมวก ถุงมือ พร้อมด้วยค่ะ  หนาวสุดๆ เลย
Step9
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2012, 19:09:29 »

บรรยากาศดี ห้องน้ำดีไซต์สวย น่าลองไปกินนะครับ ว่างๆจะแวะไปดูครับ
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 11:02:21 »

แจ้งไปยังลูกค้าทุกท่าน ที่พักคืนวันที่ 30-31 นี้ เต็มแล้วค่ะ  ขอบคุณในความกรุณาของทุกท่านมากๆ   
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 23:33:48 »

บรรยากาศสุดยอดเลย  ยิ้มกว้างๆ

khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 14:28:16 »

อยากหาที่สำหรับ count down 2013 แบบสบายๆ กับครอบครัว   เพื่อนฝูงหรือคนพิเศษ ลองแวะมาดูนะคะ
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 23:03:30 »

ลูกค้าที่รักทุกท่าน ขอบคุณมากกับความกรุณาที่ให้กับเรา  บกพร่องประการใด ต้องขออภัยจริงๆ วันนี้คนเยอะๆๆๆๆเป็นประวัติการณ์ ยังไงเราก็จะพัฒนาให้ดีขึ้นให้สมกับที่กรุณา  ขออวยพรให้ทุกท่านหลับฝันดีค่ะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 09:45:39 »

ลูกค้าที่รักทุกท่าน ขอบคุณมากกับความกรุณาที่ให้กับเรา  บกพร่องประการใด ต้องขออภัยจริงๆ วันนี้คนเยอะๆๆๆๆเป็นประวัติการณ์ ยังไงเราก็จะพัฒนาให้ดีขึ้นให้สมกับที่กรุณา  ขออวยพรให้ทุกท่านหลับฝันดีค่ะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
เชียงรายคือเป้าหมายหนึ่งของนักท่องเที่ยวครับ  ยิงฟันยิ้ม

khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 04 มกราคม 2013, 13:27:46 »

ขอบคุณมากมายมหาศาล กับความเมตตาที่ให้กับบ้านสวนภูธาร โดยเฉพาะหยุดยาวสิ้นปี  พรุ่งนี้ 5  มกราคม 2556 เปิดร้านตามปกติค่ะ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2013, 11:08:29 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์  ช่วงนี้ บ้านสวนภูธาร หนาวมากๆ เลยจ้า   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
khae-wan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2013, 14:22:52 »

แวะเอาความรักและปรารถนาดีมาให้กับทุกท่าน สุขสันต์วันวาเลนไทน์ มีความสุขมากๆๆๆทุกๆท่าน จากใจ"บ้านสวนภูธาร"
Willy777
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

คนอย่างผม ไม่เคยโกงใคร

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2013, 16:54:27 »

เชิญเที่ยวชมธรรมชาติกับบ้านสวนภูธารครับ บรรยากาศดีมาก ๆครับ

ธนาคารทหารไทย สาขา
หมายเลขบัญชี
ขออภัย บัญชีนี้ปิดไปแล้ว อิอิ จะเปิดใหม่ในภายหลัง

เบอร์ติดต่อ ขอทาง PM ครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์