เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 22:28:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่รถยนต์,อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ (ผู้ดูแล: chiohoh, NOtis, Krit_66, Active Oper, chatchaij)
| | | |-+  บริการติดตั้งแก๊สรถยนต์ทุกยี่ห้อ..ในราคาพิเศษ..พร้อมแบตเตอรี่และน้ำมันหล่อลื่น
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... 124 พิมพ์
ผู้เขียน บริการติดตั้งแก๊สรถยนต์ทุกยี่ห้อ..ในราคาพิเศษ..พร้อมแบตเตอรี่และน้ำมันหล่อลื่น  (อ่าน 463888 ครั้ง)
THANAPUT
เชียงรายบ๊อช คาร์ เซอร์วิส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #220 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2011, 13:31:05 »

ติดตั้งยี่ห้อ SEC
เฉพาะการติดตั้งยี่ห้อ SEC และ MIMGAS เท่านั้น
ประกันภัย 1.6 ล้านบาท แบ่งเป็น 2 ส่วน
ส่วนแรก ประกันรถตัวเอง 5 แสนบาท คนนั่ง ไม่เกิน 5 คน คนละ 100,000 บาท
ส่วนที่ 2 รถข้างเคียง ไม่เกิน 500,000 บาท คนนั่ง 1 คน ไม่เกิน  100,000 บาท
ดูแลโดย..กรุงเทพประกันภัยครับ
รับประกันสินค้า 2 ปีเต็มหม้อต้มยี่ห้อ OMVL รางหัวฉีด OMVL จากอิตาลี
เกรดสินค้าระดับพรีเมี่ยมแท้ๆ..
รุ่นต่างๆที่ติดตั้งไปจากทางร้าน
สร้างมาตรฐานในการติดตั้ง
บริการ..สร้างงานสวย สุดคุ้ม..บริการสุดใจ
ด้วยพลังสมองและสองมือ....ไม่ลอกเลียนแบบใคร
เป็นเอกลักษณ์ของตัวเอง  ราคายุติธรรม..เราเลือกคุณภาพสินค้ามาไว้บริการให้กับชาวเชียงรายโดยเฉพาะครับ

* a1.jpg (159.32 KB, 772x579 - ดู 744 ครั้ง.)

* 19.jpg (213.5 KB, 772x579 - ดู 738 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 เมษายน 2011, 16:51:49 โดย THANAPUT » IP : บันทึกการเข้า

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
Moo Mengkato
มัธยม
**

กระเบื้องจะเฟื่องฟูลอย...น้ำเต้าอันลอยนั้นจะถอยจม

« ตอบ #221 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2011, 06:55:02 »

คาริเบียนผมเอาไปแจ้งลงเล่มแล้วครับ ไม่มีปัญหา ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 เมษายน 2011, 07:00:10 โดย mooky » IP : บันทึกการเข้า
num16
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #222 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2011, 11:09:06 »

มีมือสองไหมครับ ผมอยากใส่คันนี้ไว้ใช้ ติดได้ก่อหา
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=73729.0
ของใหม่บ่เปิงกับรถ งบน้อย  ขอราคาโตยครับ.....089-8533661

ของมือ 2 ตอนนี้ขาดตลาดครับ
ถ้ามีเข้ามาจะแจ้งให้ทราบครับ

ถ้าติดตั้งใหม่ เท่าไหร่ครับ เอาแบบสุดๆงบน้อย ครับ
THANAPUT

« ตอบ #223 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2011, 19:34:31 »

คาริเบียนผมเอาไปแจ้งลงเล่มแล้วครับ ไม่มีปัญหา ยิงฟันยิ้ม
ครับผม..อย่าลืมโฆษณาผมเด้อ..เอาดังๆ..ฟังชัดๆ..จ้า

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
THANAPUT

« ตอบ #224 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2011, 19:36:03 »

มีมือสองไหมครับ ผมอยากใส่คันนี้ไว้ใช้ ติดได้ก่อหา
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=73729.0
ของใหม่บ่เปิงกับรถ งบน้อย  ขอราคาโตยครับ.....089-8533661

ของมือ 2 ตอนนี้ขาดตลาดครับ
ถ้ามีเข้ามาจะแจ้งให้ทราบครับ

ถ้าติดตั้งใหม่ เท่าไหร่ครับ เอาแบบสุดๆงบน้อย ครับ
ติดตั้งตามแนวของทางร้าน 16,000 บาทครับ
การันตีได้ว่า...คุ้มค่าเงินที่สุดครับ
ลองเข้ามาดูงานก่อนก็ได้ครับ

Moo Mengkato
มัธยม
**

กระเบื้องจะเฟื่องฟูลอย...น้ำเต้าอันลอยนั้นจะถอยจม

« ตอบ #225 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2011, 20:07:07 »

ครับผม..อย่าลืมโฆษณาผมเด้อ..เอาดังๆ..ฟังชัดๆ..จ้า
ไม่ต้องห่วงเลยเฮีย  ตั้งแต่รถปาเจโร่ v6 กรุงเทพฯมาติด..เจ้าแรกๆในเจียงฮายจนถึงน้ำมันจะแพงขึ้นเพราะสู้รบที่ลิเบียเลยหล่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 เมษายน 2011, 20:10:10 โดย mooky » IP : บันทึกการเข้า
THANAPUT

« ตอบ #226 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2011, 01:35:11 »

โปรโมชั่นวันเดียว..คือวันจันทร์ที่ 11 เมษายน
ฉลองสงกรานต์คร้าบ.....
ติดตั้งหัวฉีด MIMGAS ราคา 22,500 บาทเท่านั้น ประกันสินค้า 1 ปี
(ปรกติ  ติดตั้งในราคา 25,000 บาท)
ติดตั้งหัวฉีด ยี่ห้อ SEC 26,000 บาทเท่านั้น  ประกันสินค้า 2 ปี
(ปรกติติดตั้งในราคา 29,000 บาท )
มีประกันภัย 1.5 ล้านบาท 1 ปีครับ..
วันเดียวเท่านั้นครับ...โอกาสดีๆแบบนี้หาได้ไม่ง่ายเด้อ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 เมษายน 2011, 01:45:01 โดย THANAPUT » IP : บันทึกการเข้า

tomonn
มัธยม
**

« ตอบ #227 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2011, 09:36:13 »

รถผม mazda 323 หัวฉีด versus ว่าจะเอารถเข้าไปที่ร้าน เกจที่โชว์แก๊สปกติถ้าเติมเต็มถังจะโชว์ไฟอยู่ 4 ดวง แต่ของผมถ้าเติมเต็มถัง มันจะขึ้นมาแค่ 2-3 ดวง พอขับไปได้สัก 40-60 กิโลมันก็จะขึ้นมา 4 ดวงปกติ (เป็นแบบนี้ทุกครั้งที่เติมเต็มถัง) แล้วตอนนี้ก็รู้สึกว่ารถกินแก๊สด้วย จะให้พี่เช็คดูและจูนแก๊สให้ใหม่ครับ  ผ่านไปดูที่ร้านหลายครั้งละ แต่เห็นรถเต็มทุกวันเลย ไม่ทราบคิวว่างเมื่อไรครับ PM มาบอกด้วยนะครับ
THANAPUT

« ตอบ #228 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2011, 10:06:33 »

รถผม mazda 323 หัวฉีด versus ว่าจะเอารถเข้าไปที่ร้าน เกจที่โชว์แก๊สปกติถ้าเติมเต็มถังจะโชว์ไฟอยู่ 4 ดวง แต่ของผมถ้าเติมเต็มถัง มันจะขึ้นมาแค่ 2-3 ดวง พอขับไปได้สัก 40-60 กิโลมันก็จะขึ้นมา 4 ดวงปกติ (เป็นแบบนี้ทุกครั้งที่เติมเต็มถัง) แล้วตอนนี้ก็รู้สึกว่ารถกินแก๊สด้วย จะให้พี่เช็คดูและจูนแก๊สให้ใหม่ครับ  ผ่านไปดูที่ร้านหลายครั้งละ แต่เห็นรถเต็มทุกวันเลย ไม่ทราบคิวว่างเมื่อไรครับ PM มาบอกด้วยนะครับ
ได้ครับ..เอาวันนี้เลยมั้ยครับ
ช่วงบ่ายๆ..โทรหาผมเบอร์นี้นะครับ 081-764-6719
วันนี้ปิดประตูร้านทำงาน..

tomonn
มัธยม
**

« ตอบ #229 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2011, 18:15:36 »

ได้ครับ..เอาวันนี้เลยมั้ยครับ
ช่วงบ่ายๆ..โทรหาผมเบอร์นี้นะครับ 081-764-6719
วันนี้ปิดประตูร้านทำงาน..

ไปที่ร้านพี่เขามาแล้ว ตรวจเช็ครถให้ไม่คิดค่าใช้จ่ายอีกต่างหาก พี่เขาให้คำแนะนำหลายอย่างและได้ความรู้เรื่องแก๊สเพิ่มขึ้นอีกมากเลย แอบไปดูรถที่นำไปติดแก๊สที่ร้าน ฝึมือที่ร้านติดแก๊สดีจริงๆ ผลงานคุณภาพมาก ไว้ถ้ามีปัญหาเรื่องแก๊สจะไปใช้บริการใหม่ ขอบคุณครับ
K€nGja1
ผู้ดูแลบอร์ด
*

« ตอบ #230 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2011, 08:50:01 »

เดียวเก่งเอารถเข้าไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง+ใส้กรอง +เช็ครถคับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รับซ่อม ซื้อขาย คอมพิวเตอร์ โทรศัพท์ อุปกรณ์ IT
IDEAcomputer 082-0186679

สล่าไฟฟ้า
RobertFedWR
ชั้นประถม
*

« ตอบ #231 เมื่อ: วันที่ 13 เมษายน 2011, 08:57:07 »

civic 3door คาร์บิว ไม่มีพื้นที่วางถัง เต็มไปด้วยลำโพง รถครับ

อยากใส่ถังโดนัท (ไม่รู้ผ่าน มอกยัง)ครับเฮียตี๋

ขออนุญาตลิงค์นะ http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,20074.0.html
ถังโดนัท..เรียบร้อยครับ..ไม่มีปัญหา
แต่ตอนนี้..ขาดตลาด
ผมรับมัดจำลูกค้ามา 5 คัน  ยังไม่มีถังใส่ให้เลยครับ
ค่าติดตั้งเบ็ดเสร็จประมาณเท่าไหรครับ ถังโดนัท จะใส 3door เครื่องคาบิวเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 เมษายน 2011, 10:28:36 โดย สล่าไฟฟ้า » IP : บันทึกการเข้า

THANAPUT

« ตอบ #232 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2011, 01:23:51 »

เดียวเก่งเอารถเข้าไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง+ใส้กรอง +เช็ครถคับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ลืมแจ้งไปว่า...น้ำมันเครื่องใช้งาน 10,000 โลนะครับ
civic 3door คาร์บิว ไม่มีพื้นที่วางถัง เต็มไปด้วยลำโพง รถครับ

อยากใส่ถังโดนัท (ไม่รู้ผ่าน มอกยัง)ครับเฮียตี๋

ขออนุญาตลิงค์นะ http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,20074.0.html
ถังโดนัท..เรียบร้อยครับ..ไม่มีปัญหา
ผมรับมัดจำลูกค้ามา 5 คัน  ยังไม่มีถังใส่ให้เลยครับ
ค่าติดตั้งเบ็ดเสร็จประมาณเท่าไหรครับ ถังโดนัท จะใส 3door เครื่องคาบิวเหมือนกันครับ
ไม่เกิน 2 หมื่นครับ

สล่าไฟฟ้า
RobertFedWR
ชั้นประถม
*

« ตอบ #233 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2011, 09:48:30 »

ลืมแจ้งไปว่า...น้ำมันเครื่องใช้งาน 10,000 โลนะครับ

ผมรับมัดจำลูกค้ามา 5 คัน  ยังไม่มีถังใส่ให้เลยครับ
ไม่เกิน 2 หมื่นครับ
แจ้งลงทะเบียนได้ใช่มัยครับพ่อผมถามว่ามันแจ้งขนส่งไม่ได้ไม่ใช่เหรอเงี้ยครับ ช่างบุญอู่เกาะทองอะครับ

THANAPUT

« ตอบ #234 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2011, 23:31:35 »

เมื่อตะก่อน..ถังนำเข้าจากต่างประเทศ ไม่มี มอก.ครับ
จดทะเบียนไม่ได้..บางแห่งอาจจะจดได้
แต่ถ้า..มีการตรวจสอบว่าไม่มี  มอก.  ก็จบเห่ครับ
ปัจจุบัน..ผลิตในประเทศไทย
จดทะเบียนได้แล้วครับ
ช่างบุญจูนนิ่ง..ได้รับเป็นข้อมูลเก่า..
ฝากบอกช่างบุญด้วยว่า..ผมบอกว่า..จดทะเบียนได้แล้ว(สนิทกันพอสมควรครับ)

pongkon
ชั้นประถม
*

เกิดมาทั้งที เอาดีให้ได้

« ตอบ #235 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 10:17:48 »

กำลังหารถจะไปติดแก๊สอยู่ครับ ช่วยดัน
THANAPUT

« ตอบ #236 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 20:04:22 »

ขอบคุณท่านผู้ดูแลบอร์ดครับ..ที่ช่วยเอากระทู้ผมขึ้นมาคับ..

shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #237 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 20:27:52 »

มาช่วยดันครับ

รถ Nissan Tiida Latio 1.6B A/T  ออกจากศูนย์ฯ ได้ 7 วัน
เอาไปติดตั้งแก๊ส LPG ที่อู่คุณ THANAPUT  แบบไม่ต้องเสียดายรถใหม่ป้ายแดง
เพราะต้องใช้เดินทางวันละประมาณ 120 กิโลเมตร  แบกรับภาระค่าน้ำมันไม่ไหว
สัปดาห์หนึ่ง ค่าน้ำมันประมาณ 1,500 บาท ตกเดือนละประมาณ 6,000 บาท 
รวมปีหนึ่งประมาณ 72,000 บาท นี่ยังไม่รวมค่าน้ำมันในการเดินทางไปโน่นมานี่
คาดว่าปีหนึ่ง ค่าน้ำมันไม่น่าจะต่ำกว่า 100,000 บาทเป็นแน่แท้ ...         

หลังจากเอาไปติดตั้งแก๊สมาแล้ว  ทุกอย่างเหมือนเดิม
อัตราความเร็ว รอบเครื่อง การออกตัว หรืออื่น ๆ  ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
มีเพียงอย่างเดียวที่ไม่เหมือนเดิม และน่าตกใจมากที่สุด นั่นก็คือ

มีเงินเหลือเก็บในกระเป๋า สัปดาห์ละ 900 บาท (ค่าแก๊สสัปดาห์ละ 600 บาท)
คิดเป็นเดือน ๆ ละ 3,600 บาท รวมปีหนึ่งมีเงินเหลือไม่ต่ำกว่า 43,000 บาท
สรุปแล้วติดตั้งแก๊ส 29,000 บาท ใช้เวลา 8 เดือน คืนทุนค่าติดตั้งเรียบร้อย
ที่เหลือนอกนั้น กำไรล้วน ๆ หักส่วนต่างไว้เป็นค่าซ่อมบำรุงรักษารถ สบาย ....

ผลงานการติดตั้งที่อู่คุณ THANAPUT 
ไม่อยากจะพูดหรืออธิบายอะไรให้มาก
เดี๋ยวจะว่าได้รับค่าโฆษณา ..   
แต่บอกได้คำเดียวว่า  เยี่ยม ..

ความรู้ปึ๊ก - อธิบาย/ตอบคำถามทุกคำถามได้เคลียร์แบบไม่หวงความรู้อีกต่างหาก 
ประสบการณ์เพียบ - เปิดอู่ติดตั้งแก๊สมาได้ 6 ปี รถเก๋งกระบะบรรทุกผ่านมือมาทุกยี่ห้อ
ความเอาใจใส่ดูแลดี - ควบคุมดูแลการติดตั้ง จูนเครื่อง และทดสอบระบบด้วยตัวเอง
ผลิตภัณฑ์ที่เลือกใช้ - ใช้ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพ ราคาสูงนิดหน่อยแต่ได้ของดีมีการรับประกันความปลอดภัย ...
บริการที่เป็นมิตรกับลูกค้า - ทั้งก่อนการติดตั้งและหลังการติดตั้ง สบายใจ

ฝากบอกสมาชิกที่อยากจะติดตั้งแก๊สให้รถคันโปรดคู่ชีวิตของคุณ
หาอู่ที่มีมาตรฐาน ผลงานมีคุณภาพ  ไปใช้บริการได้ครับ
ผมไปมาแล้ว สบายใจ เลยมาช่วยการันตีคุณภาพให้ครับ

ขอบคุณคุณ THANAPUT ที่ทำให้ผมมีรายได้เพิ่มขึ้นทันตาเห็น ...     

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
Ibniubbas
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #238 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 01:09:07 »

ติด ดัทสัน 160J เครื่องเป็น นิสสัน Z16 คาร์บู เท่าไหร่ครับ
รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
THANAPUT

« ตอบ #239 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 23:05:22 »

มาช่วยดันครับ

รถ Nissan Tiida Latio 1.6B A/T  ออกจากศูนย์ฯ ได้ 7 วัน
เอาไปติดตั้งแก๊ส LPG ที่อู่คุณ THANAPUT  แบบไม่ต้องเสียดายรถใหม่ป้ายแดง
เพราะต้องใช้เดินทางวันละประมาณ 120 กิโลเมตร  แบกรับภาระค่าน้ำมันไม่ไหว
สัปดาห์หนึ่ง ค่าน้ำมันประมาณ 1,500 บาท ตกเดือนละประมาณ 6,000 บาท 
รวมปีหนึ่งประมาณ 72,000 บาท นี่ยังไม่รวมค่าน้ำมันในการเดินทางไปโน่นมานี่
คาดว่าปีหนึ่ง ค่าน้ำมันไม่น่าจะต่ำกว่า 100,000 บาทเป็นแน่แท้ ...         

หลังจากเอาไปติดตั้งแก๊สมาแล้ว  ทุกอย่างเหมือนเดิม
อัตราความเร็ว รอบเครื่อง การออกตัว หรืออื่น ๆ  ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
มีเพียงอย่างเดียวที่ไม่เหมือนเดิม และน่าตกใจมากที่สุด นั่นก็คือ

มีเงินเหลือเก็บในกระเป๋า สัปดาห์ละ 900 บาท (ค่าแก๊สสัปดาห์ละ 600 บาท)
คิดเป็นเดือน ๆ ละ 3,600 บาท รวมปีหนึ่งมีเงินเหลือไม่ต่ำกว่า 43,000 บาท
สรุปแล้วติดตั้งแก๊ส 29,000 บาท ใช้เวลา 8 เดือน คืนทุนค่าติดตั้งเรียบร้อย
ที่เหลือนอกนั้น กำไรล้วน ๆ หักส่วนต่างไว้เป็นค่าซ่อมบำรุงรักษารถ สบาย ....

ผลงานการติดตั้งที่อู่คุณ THANAPUT 
ไม่อยากจะพูดหรืออธิบายอะไรให้มาก
เดี๋ยวจะว่าได้รับค่าโฆษณา ..   
แต่บอกได้คำเดียวว่า  เยี่ยม ..

ความรู้ปึ๊ก - อธิบาย/ตอบคำถามทุกคำถามได้เคลียร์แบบไม่หวงความรู้อีกต่างหาก 
ประสบการณ์เพียบ - เปิดอู่ติดตั้งแก๊สมาได้ 6 ปี รถเก๋งกระบะบรรทุกผ่านมือมาทุกยี่ห้อ
ความเอาใจใส่ดูแลดี - ควบคุมดูแลการติดตั้ง จูนเครื่อง และทดสอบระบบด้วยตัวเอง
ผลิตภัณฑ์ที่เลือกใช้ - ใช้ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพ ราคาสูงนิดหน่อยแต่ได้ของดีมีการรับประกันความปลอดภัย ...
บริการที่เป็นมิตรกับลูกค้า - ทั้งก่อนการติดตั้งและหลังการติดตั้ง สบายใจ

ฝากบอกสมาชิกที่อยากจะติดตั้งแก๊สให้รถคันโปรดคู่ชีวิตของคุณ
หาอู่ที่มีมาตรฐาน ผลงานมีคุณภาพ  ไปใช้บริการได้ครับ
ผมไปมาแล้ว สบายใจ เลยมาช่วยการันตีคุณภาพให้ครับ

ขอบคุณคุณ THANAPUT ที่ทำให้ผมมีรายได้เพิ่มขึ้นทันตาเห็น ...     
ขอบคุณครับ...

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... 124 พิมพ์