เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 21:50:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่รถยนต์,อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ (ผู้ดูแล: chiohoh, NOtis, Krit_66, Active Oper, chatchaij)
| | | |-+  บริการติดตั้งแก๊สรถยนต์ทุกยี่ห้อ..ในราคาพิเศษ..พร้อมแบตเตอรี่และน้ำมันหล่อลื่น
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... 124 พิมพ์
ผู้เขียน บริการติดตั้งแก๊สรถยนต์ทุกยี่ห้อ..ในราคาพิเศษ..พร้อมแบตเตอรี่และน้ำมันหล่อลื่น  (อ่าน 463884 ครั้ง)
Moo Mengkato
มัธยม
**

กระเบื้องจะเฟื่องฟูลอย...น้ำเต้าอันลอยนั้นจะถอยจม

« ตอบ #660 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2012, 20:16:37 »

ท่านใดมีฮอนด้า..ต้องร้านนี้เลยครับ ยิงฟันยิ้ม
(ไม่ได้โม้ผมติดกะเฮียตี๋มา4คันแล้วครับ) ยิ้มเท่ห์
THANAPUT
เชียงรายบ๊อช คาร์ เซอร์วิส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #661 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2012, 21:12:30 »

ผม ใช้ 3ห่วง EE100 1300cc ขอแบบทนๆๆเนียนๆครับ งบประมาณ 25000-30000 ครับ แนะนำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ุถ้าเครื่องคาบู.. งบตังค์เหลือประมาณ 1 หมื่น
ถ้ารถเครื่องยนต์เป็นหัวฉีด ..25,000 บาท ผมว่า..จัดของระดับดีๆ....แล้วก็เนียน  แล้วก็ทนด้วย..
ตอนนี้มีอีกยี่ห้อนึงของ ประเทศตรุกี.. ยี่ห้อ ..ATIKER  ถูกมาก..
โปรแกรมเดียวกับ AEB   ซึ่งเป็น โรงานที่รับจ้างผลิต 
โปรแกรมปรับจูนเหมือนกับยี่ห้อที่โฆษณาในทีวี เป๊..  เป็นฝาแฝดเลยทีเดียว
..แต่ผมยังไม่เคยนำมาทดลองติดตั้งแล้วทดสอบแบบจริงจัง..
แล้วผมก็ไม่ชอบรางหัวฉีดที่เหมือนกับยี่ห้อ VALTEK ตัวเก่า..ที่อายุการใช้งานไม่ทนทาน..
ก็ยังไม่กล้าเอามาลองใช้..
ผมแนะนำชุดหัวฉีดยี่ห้อ  EUROPGAS  ชุดมินิก็พอแล้ว...ความเร็วประมวลผลเร็วเพียงพอในการสั่งจ่่ายแก๊ส..ราคาพร้อมติดตั้ง 25,000 บาท ราง หัวฉีด OMVL
ถ้าต้องการเป็นรางของ EUROPGAS  เพิ่มตังค์ 3 พันบาทครับ..

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
THANAPUT

« ตอบ #662 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2012, 21:22:15 »

ขอสอบถามราคาหน่อยคับ
อีคาร์ เครื่องหัวฉีด2000เทอร์โบ จะใส่แบบหัวฉีดถัง58ลิตร จะใช้งบที่เท่าไหร่คับ pm ราคามาก็ได้นะคับ
าคาประมาณ 25,000-30,0000 บาทครับ..
ใช้รางหัวฉีดของยี่ห้อ OMVL และของ EUROPGAS    อายุแสนกิโลแมตรเนียนๆ..
รางหัวฉีดของยี่ห้อ EUROPGAS ที่มีหน้าตาเหมือนกับ KEIHIN(ดีที่สุดตัวจริง) จะเป็นรางที่ฉีดเร็วและก็อายุการใช้งานทนทานๆไปอีกขึ้นหนึ่ง..ท้าได้เลยว่าฉีดแก๊สทันทุกรอบเครื่องยนต์(ทนทานกว่า OMVLแต่ ราคาแพงกว่า )

แนะนำ ยี่ห้อ SEC และก็ EUROPGAS  แก๊สครับ
ทั้ง 2 ยี่ห้อ มีโปรแกรมปรับจูน 3 ขั้นตอน
นใจสอบถามได้ครับ 081-764-6719  ร้าน  AV 4X4
ยินดีให้บริการ..รับประกันผลงานทุกคัน
ถ้ารถป้ายแดง..มีประกันเครื่องยนต์ให้ด้วยครับ..
จากกรุงเทพประกันภัย..
ทางร้านจะเน้นสินค้าที่มาจากประเทศอิตาลีเป็นหลัก
แต่..จะเลือกใช้สินค้าที่มีคุณภาพจากประสบการณ์ที่ติดตั้งมากว่า 7 ปีเท่านั้น..
และจะไม่เลือกสินค้าที่คุณภาพต่ำ..อายุการใช้งานสั้นมาติดตั้งให้กับลูกค้า..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 มกราคม 2012, 21:26:54 โดย THANAPUT » IP : บันทึกการเข้า

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
ซานต้า..จ้า
มัธยม
**

« ตอบ #663 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2012, 00:02:31 »

ถ้าผมอยากได้ของแบบนี้ละคับราคาสักเท่าไหร่คับ
-ชุดหัวฉีดac หม้อต้มKME gold ฝาบรอนซ์  หรือ KME gold ฝาดำ
THANAPUT

« ตอบ #664 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2012, 11:58:53 »

ถ้าผมอยากได้ของแบบนี้ละคับราคาสักเท่าไหร่คับ
-ชุดหัวฉีดac หม้อต้มKME gold ฝาบรอนซ์  หรือ KME gold ฝาดำ

ซื้อมาแล้วให้ผมติดตั้งให้ก็ได้ครับ..
ยี่ห้อ AC ภาคกลางและก็ใต้..ชื่อเสียงดี.
ผมคิดค่าแรงติดตั้งและก็ใบรับรองการติดตั้ง..สนใจสอบถามได้ที่ร้านครับ
AC  มีหลายรุ่นนะครับ..ราคาติดตั้งมีตั้งแต่ 2 หมื่นกลางๆขึ้นไป..

ซานต้า..จ้า
มัธยม
**

« ตอบ #665 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 07:01:35 »

ซื้อมาแล้วให้ผมติดตั้งให้ก็ได้ครับ..
ยี่ห้อ AC ภาคกลางและก็ใต้..ชื่อเสียงดี.
ผมคิดค่าแรงติดตั้งและก็ใบรับรองการติดตั้ง..สนใจสอบถามได้ที่ร้านครับ
AC  มีหลายรุ่นนะครับ..ราคาติดตั้งมีตั้งแต่ 2 หมื่นกลางๆขึ้นไป..

รับทราบครับ ขอศึกษาก่อนละกันคับ มีคนบอกมาหลายแบบมากไม่รู้จะใช้ตัวไหน ฮืม
ล่าสุดบอกมาอีกคน หัวฉีด SEC  หม้อต้ม มาตินี่  ซัดสุดๆไม่สะดุด ถ้าเป็นชุดนี้เท่าไหร่คับผม
TOMAZY
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #666 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 08:50:59 »

อยากติดแบบหัวฉีด แต่มีงบน้อยครับ มีแบบมือสองไหมครับ
( Vios 2003 )
THANAPUT

« ตอบ #667 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 11:16:30 »

รับทราบครับ ขอศึกษาก่อนละกันคับ มีคนบอกมาหลายแบบมากไม่รู้จะใช้ตัวไหน ฮืม
ล่าสุดบอกมาอีกคน หัวฉีด SEC  หม้อต้ม มาตินี่  ซัดสุดๆไม่สะดุด ถ้าเป็นชุดนี้เท่าไหร่คับผม
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม หม้อต้มอะไรครับ.. มาตินี่
ไม่เคยได้ยินคับ..ผมอาจจะตกข่าว..
ต้องดูค่ากราฟของน้ำมันและแก๊ส..ประกอบด้วย
แลวก็ต้องดูค่ามิลลิเสคการฉีดแก๊สของหัวฉีดแก๊สด้วย ขยิบตา ขยิบตา
ในความคิดของผมเอง..ผมให้ความสำคัญกับการปรับจูนแล้วก็อายุของรางหัวฉีด..
ว่าสามารถฉีดได้ฉับไวขนาดใหน..
มันฟ้องตัวเองได้ในหน้าตารางการปรับจูนครับ..
การเจาะรูหัวฉีด..ก็มีผลต่ออายุของรางหัวฉีด
รถอาจจะวิ่งได้ปรกติ..แต่หัวฉีดทำงานหนัก..
กับการเจาะรูของหัวฉีดพอดีหรือเลือกเบอร์หัวฉีดที่พอดี..
หัวฉีดทำงานไม่หนัก..อายุของหัวฉีดก็ยาวนาน..
ปัจจุบัน..บางยี่ห้อมีโปรแกรม  ATS..แล้วครับ..
ไม่ต้องพึ่ง OBD..ใช้กราฟน้ำมันเป็นตัวอ่าน  ภาระโหลดจริง
แล้วปรับแก๊สตามสภาวะ..
ติดตั้งไปแล้วไม่ต่ำกว่า 20 คัน..(ในเชียงราย)

Auy Yo
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #668 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 16:54:34 »

ไม่ทราบว่าร้านติดตั้ง  LPG รถมิร่า ไหมครับ แล้วถ้าติด ราีคาประมาณเท่าไหร่ พร้อมใบวิศวะกรครับ อยากทราบรายละเอียดครับ
THANAPUT

« ตอบ #669 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 19:35:08 »

ไม่ทราบว่าร้านติดตั้ง  LPG รถมิร่า ไหมครับ แล้วถ้าติด ราีคาประมาณเท่าไหร่ พร้อมใบวิศวะกรครับ อยากทราบรายละเอียดครับ
รถคาบู..หม้อต้ม TOMASETTO อิตาลี
ถังมัลติวาร์ว ขนาด 36-48-58 แล้วแต่ขนาดที่เหมาะสม
สวิสท์แบบ ..เปิดสวิสท์กุญแจ ทิ้งไว้ 3 วิ  ติดระบบทิ้ง
ชน..ตัดทันทีหลังจากนั้น 3 วิ
ราคาติดตั้งประมาณ 15,000 บาท พร้อมใบรับรองการติดตั้ง ขยิบตา ขยิบตา
081-764-6719 ครับ

THANAPUT

« ตอบ #670 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 22:11:26 »

เลือกเทคโนโลยีและคุณภาพ..เลือกชุดหัวฉีดยี่ห้อ EUROPGAS กล้ารับประกัน 5 ปีเต็ม
http://www.europegas.net/sas.html

THANAPUT

« ตอบ #671 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2012, 22:13:04 »

ความสามารถในการปรับแต่ง..วีดีโอ
http://www.europegas.net/sas-test.html

Autobot
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #672 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 09:47:27 »

ผม ใช้ 3ห่วง EE100 1300cc ขอแบบทนๆๆเนียนๆครับ งบประมาณ 25000-30000 ครับ แนะนำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ุถ้าเครื่องคาบู.. งบตังค์เหลือประมาณ 1 หมื่น
ถ้ารถเครื่องยนต์เป็นหัวฉีด ..25,000 บาท ผมว่า..จัดของระดับดีๆ....แล้วก็เนียน  แล้วก็ทนด้วย..
ตอนนี้มีอีกยี่ห้อนึงของ ประเทศตรุกี.. ยี่ห้อ ..ATIKER  ถูกมาก..
โปรแกรมเดียวกับ AEB   ซึ่งเป็น โรงานที่รับจ้างผลิต  
โปรแกรมปรับจูนเหมือนกับยี่ห้อที่โฆษณาในทีวี เป๊..  เป็นฝาแฝดเลยทีเดียว
..แต่ผมยังไม่เคยนำมาทดลองติดตั้งแล้วทดสอบแบบจริงจัง..
แล้วผมก็ไม่ชอบรางหัวฉีดที่เหมือนกับยี่ห้อ VALTEK ตัวเก่า..ที่อายุการใช้งานไม่ทนทาน..
ผมแนะนำชุดหัวฉีดยี่ห้อ  EUROPGAS  ชุดมินิก็พอแล้ว...ความเร็วประมวลผลเร็วเพียงพอในการสั่งจ่่ายแก๊ส..ราคาพร้อมติดตั้ง 25,000 บาท ราง หัวฉีด OMVL
ถ้าต้องการเป็นรางของ EUROPGAS  เพิ่มตังค์ 3 พันบาทครับ..
อาทิตย์หน้าจะโทร นัดวันครับ (ตั้งบ่าววาล์วคิดเพิ่มมัยครับ)
THANAPUT

« ตอบ #673 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 10:47:40 »

ถ้ารถเครื่องยนต์เป็นหัวฉีด ..25,000 บาท ผมว่า..จัดของระดับดีๆ....แล้วก็เนียน  แล้วก็ทนด้วย..
ตอนนี้มีอีกยี่ห้อนึงของ ประเทศตรุกี.. ยี่ห้อ ..ATIKER  ถูกมาก..
โปรแกรมเดียวกับ AEB   ซึ่งเป็น โรงานที่รับจ้างผลิต 
โปรแกรมปรับจูนเหมือนกับยี่ห้อที่โฆษณาในทีวี เป๊..  เป็นฝาแฝดเลยทีเดียว
ผมแนะนำชุดหัวฉีดยี่ห้อ  EUROPGAS  ชุดมินิก็พอแล้ว...ความเร็วประมวลผลเร็วเพียงพอในการสั่งจ่่ายแก๊ส..ราคาพร้อมติดตั้ง 25,000 บาท ราง หัวฉีด OMVL
ถ้าต้องการเป็นรางของ EUROPGAS  เพิ่มตังค์ 3 พันบาทครับ..
อาทิตย์หน้าจะโทร นัดวันครับ (ตั้งบ่าววาล์วคิดเพิ่มมัยครับ)
ถ้าตั้งแบบไม่รองแผ่นชิม..ฟรีเด้อ..

TOMAZY
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #674 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 11:50:56 »

อยากติดแบบหัวฉีด แต่มีงบน้อยครับ มีแบบมือสองไหมครับ
พอจะมีมือสองแบบหัวฉีดไหมครับ
nufirm
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #675 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 13:19:56 »

ยิ้มเท่ห์
อัมเมร่า..เครื่องตัวเดียวกับมาร์ช..ไม่มีอะไรครับง่ายๆ.. มีเทคนิคนิดหน่อย
แต่ถ้าเป็น  ทีด้า..4 สูบ..และก็ ทีน่า 4 สูบ..ใครติดแก๊สอยู่ก็เตรียมตัวเอาไว้ให้ดี....
สะดวกเมื่อไหร่..เชิญครับ..ราคาพิเศษ..

ช่วยขยายความหน่อยครับ เครื่องทีด้า เป็นไงเหรอ ได้เคยอ่านผ่านตามาว่า วาวล์ไม่ทนแก็สเลย
แล้วเครื่องมารช์กับอัลเมร่า มันก็ บล็อกเดียวกันแต่หั่นออกเหลือ 3 สูบ ใช่รึปล่าวครับ  แล้วอย่างนี้มันก็ไม่ได้ทนทานมากไปกว่ารุ่นพี่อย่างทีด้าซิ ผมหมายถึงว่าปัญหาที่เคยเกิดกับทีด้า อาจจะมาเกิดกับเครื่อง มารช์ 1.2 รึปล่าวครับ   รบกวนอธิบายหน่อยครับ เรียน อิเล็คๆมาครับ ความรู้ทางเครื่องยนต์ มีเพียงน้อยนิดครับ ยิงฟันยิ้ม
หมาสาธารณะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #676 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 23:18:45 »

ENERGYREFROM ถังโดนัท ไม่เกิน 40 ลิตร Jazz GD เท่าไหร่ครับ
THANAPUT

« ตอบ #677 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 23:48:12 »

ยิ้มเท่ห์
อัมเมร่า..เครื่องตัวเดียวกับมาร์ช..ไม่มีอะไรครับง่ายๆ.. มีเทคนิคนิดหน่อย
แต่ถ้าเป็น  ทีด้า..4 สูบ..และก็ ทีน่า 4 สูบ..ใครติดแก๊สอยู่ก็เตรียมตัวเอาไว้ให้ดี....
สะดวกเมื่อไหร่..เชิญครับ..ราคาพิเศษ..

ช่วยขยายความหน่อยครับ เครื่องทีด้า เป็นไงเหรอ ได้เคยอ่านผ่านตามาว่า วาวล์ไม่ทนแก็สเลย
แล้วเครื่องมารช์กับอัลเมร่า มันก็ บล็อกเดียวกันแต่หั่นออกเหลือ 3 สูบ ใช่รึปล่าวครับ  แล้วอย่างนี้มันก็ไม่ได้ทนทานมากไปกว่ารุ่นพี่อย่างทีด้าซิ ผมหมายถึงว่าปัญหาที่เคยเกิดกับทีด้า อาจจะมาเกิดกับเครื่อง มารช์ 1.2 รึปล่าวครับ   รบกวนอธิบายหน่อยครับ เรียน อิเล็คๆมาครับ ความรู้ทางเครื่องยนต์ มีเพียงน้อยนิดครับ ยิงฟันยิ้ม
ม่ว่าจะติดแก๊สหรือไม่ติดแก๊ส...6-7 หมื่นโล..แสดงอาการเรื่องบ่าวาร์วครับ..
สึกเร็ว..ทำให้วาร์วห่าง.ทำให้เกิดอาการเดินไม่เรียบ..
พอติดแก๊ส..แก๊สเป็นตัวเร่งให้เกิดเร็วขึ้น..ราวๆ 10-15 เปอร์เซ็นต์..
ลูกค้าของผมติดไปหลายคัน
ได้ดทรแจ้งเตือนลูกค้าแล้วทุกคัน
ปัญหาเหล่านี้..พรรคพวกทาง กทม.ส่งข่าวมาแจ้งให้ไว้ก่อนราวๆ 1 ปีที่ผ่านมา
แต่ผมยังไม่เจอกับตัวเองก็ยังไม่เชื่อ..
ตอนนี้เชื่อแล้วครับ..ลูกค้าแจ้งมาแล้ว 1 รายว่า วาร์วมีปัญหา..

THANAPUT

« ตอบ #678 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012, 23:50:09 »

พอจะมีมือสองแบบหัวฉีดไหมครับ
มี 1 ชุดครับ.. ประกันยังเหลือประมาณ ปีกว่าครับ..
ลูกค้าฝากขาย..ราคาขายไม่รวมติดตั้ง 18,000 บาท (ราคาตั้ง)
ต่อรองราคาได้กับเจ้าของเอง  พรุ่งนี้แจ้งเบอร์ดโทรครับ

THANAPUT

« ตอบ #679 เมื่อ: วันที่ 02 กุมภาพันธ์ 2012, 09:36:53 »

ENERGYREFROM ถังโดนัท ไม่เกิน 40 ลิตร Jazz GD เท่าไหร่ครับ
ที่จริงแล้ว ENG มีอยู๋ 4 รุ่นนะครับ
ต้องดูว่ารุ่นใหน.. ถูกสุด  ECO
ราคามีตั้งแต่ 24,500 บาท รุ่น fast TECH ไม่มีประกันอัคคีภัย ไม่มีประกันเครื่องยนต์
 รางหัวฉีด  IG-1 ( รับประกัน 1 ปี) เหมือนกับ VALTEK ทางร้านไม่มีบริการ
รุ่น  PRO เหมือนกับข้างบนครับ..แต่มีวาร์ว ENG มาให้ในกล่อง ราคาติดตั้ง 26,500 บาท
ไม่มีบริการเช่นกันครับ
หตุผล..ลูกค้าไม่คุ้มครับ..กับการจ่ายเงิน เท่านี้..แต่ยังได้สินค้าที่เป็นรางที่ทำงานเหมือนกับ VALTEK-RIAL (มันก็คือ ตัวเดียวกันนั่นแหละ)
ในความคิดผมมันน่าจะหมดยุคของรางแบบนี้แล้ว..
แต่ที่ยังใช้กันอยู่..มันถูกดีครับ..ต้นทุนต่ำ..เทคโนของระบบหัวฉีดแก๊สมันไปไกลแล้วครับ..
เหมาะสำหรับรถที่อายุเกิน 8 ปีไปแล้ว แต่..จะเลือกใส่รถรุ่นใหม่..ก็ยังพอไหว
แต่ถ้าเป็นผม..ผมจะไม่เลืือก 2 รุ่นข้างบนเด็ดขาด..เสียเงินมากว่า 2.5 หมื่นทั้งที..ควรจะได้ของดีกว่านี้..
...
ถ้าเสียเงินให้กับ ENG แล้ว  ชุดนี้คุ้มกว่ากว่าครับ..รุ่น PREMIUM  รางหัวฉีดเป็น รุ่น I-PLUS รางดำ..ที่มีการรับประกัน การรั่วซึม 5 ปี ประกันทุกอย่างครบ..
ราคาติดตั้ง 29,500 บาทครับ..
รุ่นนี้ทางร้านมีให้บริการพร้อมติดตั้ง..
ทางร้านจะพิถีพิถันในการเลือกสินค้าให้คุ้มกับเม็ดเงินของลูกค้้าที่จ่ายออกไป
กับการติดตั้งแก๊ส
 ซึ่งเปรียบเสมือนกับการนำเงินมาลงทุน...
เพื่อลดต้นทุนของค่าใช้จ่ายประจำวัน..
ดังนั้นทางร้านจะเลือกสินค้าที่มีคุณภาพจากการใช้งานอย่างแท้จริง..
จากประสบการณ์ติดตั้งมากว่า 7 ปี
สอบถามได้นะครับสำหรับเรื่องแก๊สรถยนต์
ยินดีให้คำแนะนำ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... 124 พิมพ์