ชุดตีเหยื่อปลอม แยกแล้ว เหลือคัน 1000.- รวมส่ง(ขายแล้ว ขอบคุณ ชรฟก.)

(1/8) > >>

moo_mongkol:
ขออณุญาติขาย คัน LAMIGLAS Deeb-stringer(สองท่อนต่อโคน) สภาพ 95%+ ,++ รอก Shimano CAENAN 100 (หมุนขวา) สภาพ 95%+

เหลือคัน 1000.- รวมส่งอย่างรวดเร็วทุกช่องทางครับ>>เชียงใหม่ส่งฟรีถึงมือครับครับ ขายเพราะ..เป็นทุนการศึกษาครับ แบ่งเบาภาระทางบ้าน ไม่มีเวลาตกด้วย ไม่ตายหาใหม่ได้ ฮิฮิ

สิ่งที่ท่านได้รับ >>คัน LAMIGLAS Deeb-stringer(พร้อมซองตรงรุ่น )>>รอก Shimano CAENAN100(พร้อมกล่อง+คู่มือ+เม็ดหน่วงอะไหล่+PE40lbเต็มสปูน)>>ไม่ต่อแถมเหยื่อนิดหน่อยครับ >>แถมซองกันรอยของรอกไปด้วยเลยครับ

ส่งไปพะเยาวันจันทร์ครับ

คลิปประกอบการตัดสินใจครับ https://www.youtube.com/watch?v=jpR19Jn6YQA

ทาง PM ได้น่ะครับ :'(

รูปเพิ่มเติมจร้าา เจอซองแล้ว

chawarit:
อยากแยกขายบอกมาทางนี้นะครับ สนใจรอก shimano caenan ครับ

อ้างจาก: chawarit ที่ วันที่ 22 พฤศจิกายน  2013, 13:40:43

อยากแยกขายบอกมาทางนี้นะครับ สนใจรอก shimano caenan ครับ

ลองว่าราคามาทาง PM ก็ได้ครับ ขายได้ขาย :-*

น้า chawarit เช็ค PM ด้วยครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป