"""ของฟรี""""กระทู้นี้มีไว้แจก ใครมีสัตว์เลื้ยงทุกชนิดที่จะให้ฟรีๆ เชิญมาโพสไว้

<< < (181/420) > >>

~NuI-SaLaPow~:
อ้างจาก: Banchee ที่ วันที่ 02 มกราคม  2012, 20:47:48

อ้างจาก: ~N-U-I~ ที่ วันที่ 31 ธันวาคม  2011, 13:12:52

แจกหมาผสมพันธุ์บางแก้ว สีน้ำตาลดำ   ให้ฟรีไปลยครับ ไม่มีเวลาเลี้ยงจริงๆครับ พอดีจะย้ายบ้านเดือนหน้าครับ บ้านแคบไปหน่อย ใครมีบ้านกว้างๆ นำไปเลี้ยงได้นะครับ อยู่ห้าแยกครับ

น่ารักดีค่ะ เหมือนน้องหมาที่บ้านเลย เอาใจช่วยค่ะ :)

พี่น้องเจ้าตัวนี้มี 8 ตัวครับ ตายไป 1 เหลือ 7

simplack:
อ้างจาก: ~N-U-I~ ที่ วันที่ 03 มกราคม  2012, 10:55:57

อ้างจาก: Banchee ที่ วันที่ 02 มกราคม  2012, 20:47:48

อ้างจาก: ~N-U-I~ ที่ วันที่ 31 ธันวาคม  2011, 13:12:52

แจกหมาผสมพันธุ์บางแก้ว สีน้ำตาลดำ   ให้ฟรีไปลยครับ ไม่มีเวลาเลี้ยงจริงๆครับ พอดีจะย้ายบ้านเดือนหน้าครับ บ้านแคบไปหน่อย ใครมีบ้านกว้างๆ นำไปเลี้ยงได้นะครับ อยู่ห้าแยกครับ

น่ารักดีค่ะ เหมือนน้องหมาที่บ้านเลย เอาใจช่วยค่ะ :)

พี่น้องเจ้าตัวนี้มี 8 ตัวครับ ตายไป 1 เหลือ 7

เป็นหมาบางแก้ว ผสมกับหมาพันธุ์พื้นเมือง แม่นก่อคับ..

~ lทวดาไร้ปีก ~:
อ้างจาก: Pongpang0000 ที่ วันที่ 03 มกราคม  2012, 01:12:09

อ้างจาก: ~ lทวดาไร้ปีก ~ ที่ วันที่ 03 มกราคม  2012, 00:33:08

มีนกเค้าแมว หรือว่านกแสกไม่รู้ครับ มาแจกเป็นสัตว์คุ้มครองด้วยหรือป่าวไม่แน่ใจนะครับ คือมันวิ่งเข้ามาในบ้านมาอยู่ใต้ท้องรถนะครับ เลยใช้สุ่มจับไว้เท่าที่ดูมันบินไม่ได้นะครับเพราะมีรอยแผลที่ปีกซ้าย ไม่รู้ทำยังไงเลยขังไว้ในตู้ปลาใครสนใจรับไปเลี้ยงดู เข้ามาเอาได้เลยนะครับ เพราผมเลี้ยงไม่เป็น ให้อะไรก็ไม่กินกลัวมันตายน่ะคับ เร็วๆยิ่งดีนะคับสงสารมัน กลางคืนมันไม่นอน กระโดดชนตู้ทั้งคืนเลยครับ รูปไม่ได้ถ่ายแต่ หาทางเน็ตที่หน้าตาเหมือนกันเด๊ะเลยครับเอามาให้ดู  ติดต่อได้เลยครับ 086-5508902 อยู่สามเหลี่ยมทองคำ(สบรวก) อ.เชียงแสน จ.เชียงรายครับ

เอาไว้ในตู้ปลาคงไม่ดีค่ะ เพราะ นกมันย่อมจะบินอยู่แล้ว ต้องมีพื้นที่ให้มันบินค่ะ  ;D :)

มันบินไม่ได้ครับ ปีกมันเจ็บอยู่ ลองปล่อยดูแล้วครับ หรือจะใช้เชือกมัดขาไว้ก็มันจะเจ็บ หรือจิกขาดรึป่าว ถ้าปล่อยไปตอนนี้โดนหมากัดตายแน่นอนครับ มันเข้ามาในบ้านแล้วไม่รู้ทำไง ใครอยากรับไปดูแลติดต่อมาด่วนเลยนะครับ ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ

~ lทวดาไร้ปีก ~:
อ้างจาก: ~N-U-I~ ที่ วันที่ 03 มกราคม  2012, 10:55:13

อ้างจาก: ~ lทวดาไร้ปีก ~ ที่ วันที่ 02 มกราคม  2012, 21:16:56

แจกหมาผสมพันธุ์บางแก้ว สีน้ำตาลดำ   ให้ฟรีไปลยครับ ไม่มีเวลาเลี้ยงจริงๆครับ พอดีจะย้ายบ้านเดือนหน้าครับ บ้านแคบไปหน่อย ใครมีบ้านกว้างๆ นำไปเลี้ยงได้นะครับ อยู่ห้าแยกครับ

ตาเป็นสีฟ้าด้วยหรอครับหรือแสงสะท้อน โตขึ้นหูมันจะตั้งรึป่าวครับ เพราะที่บ้านผม ผสมบางแก้วเหมือนกันแต่หูไม่ตั้งซะงั้นครับ น่ารักมากๆครับหน้าตาเอาเรื่อง

โตมาหูจะตั้งครับ

แปลกดีนะครับทำไมตาถึงเป็นสีฟ้าได้ ในคอกเดียวกันเป็นสีฟ้าหมดเลยรึป่าวครับ

~NuI-SaLaPow~:
อ้างจาก: ~ lทวดาไร้ปีก ~ ที่ วันที่ 03 มกราคม  2012, 17:48:47

อ้างจาก: ~N-U-I~ ที่ วันที่ 03 มกราคม  2012, 10:55:13

อ้างจาก: ~ lทวดาไร้ปีก ~ ที่ วันที่ 02 มกราคม  2012, 21:16:56

แจกหมาผสมพันธุ์บางแก้ว สีน้ำตาลดำ   ให้ฟรีไปลยครับ ไม่มีเวลาเลี้ยงจริงๆครับ พอดีจะย้ายบ้านเดือนหน้าครับ บ้านแคบไปหน่อย ใครมีบ้านกว้างๆ นำไปเลี้ยงได้นะครับ อยู่ห้าแยกครับ

ตาเป็นสีฟ้าด้วยหรอครับหรือแสงสะท้อน โตขึ้นหูมันจะตั้งรึป่าวครับ เพราะที่บ้านผม ผสมบางแก้วเหมือนกันแต่หูไม่ตั้งซะงั้นครับ น่ารักมากๆครับหน้าตาเอาเรื่อง

โตมาหูจะตั้งครับ

แปลกดีนะครับทำไมตาถึงเป็นสีฟ้าได้ ในคอกเดียวกันเป็นสีฟ้าหมดเลยรึป่าวครับ

ผมได้มาตัวเดียว อีก 6 หัวใครรับไปมาโพสทีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว