"""ของฟรี""""กระทู้นี้มีไว้แจก ใครมีสัตว์เลื้ยงทุกชนิดที่จะให้ฟรีๆ เชิญมาโพสไว้

<< < (609/653) > >>

S_ลักษณ์:
มีลูกหมาแจกค่ะ. 4 ตัว เมีย
อายุ 1 เดือน เริ่มหัดกินข้าว
พันธุ์ ทั่วไป แม่เค้าน่ารักอยู่
 ขอคนที่รัก และดูแลเขาได้จริง ๆ นะคะ
พิกัดบ้านเด่น. นางแล

S_ลักษณ์:
น่ารัก

S_ลักษณ์:
 :)

ooGenesiSoo:
มีท่านใดแจกลูกหมาตัวผู้ไหมครับ ขอเป็นน้องหมาพันธุ์ตัวใหญ่นอย จะเอามาเฝ้าบ้าน ครับผมอยู่แม่สายครับ
line:raygenesis

ปล.สองตัวนี้เฝ้าบ้านไม่ได้เรื่องครับ 555 ;D ;D

S_ลักษณ์:
อ้างจาก: S_ลักษณ์ ที่ วันที่ 12 ธันวาคม  2016, 10:23:25

มีลูกหมาแจกค่ะ. 4 ตัว เมีย
อายุ 1 เดือน เริ่มหัดกินข้าว
พันธุ์ ทั่วไป แม่เค้าน่ารักอยู่
 ขอคนที่รัก และดูแลเขาได้จริง ๆ นะคะ
พิกัดบ้านเด่น. นางแล

มีคนรับเลี้ยงแล้ว. ขอบคุณเชียงรายโฟกัสค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว