"""ของฟรี""""กระทู้นี้มีไว้แจก ใครมีสัตว์เลื้ยงทุกชนิดที่จะให้ฟรีๆ เชิญมาโพสไว้

<< < (444/653) > >>

sharp1968:
ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณครับ

enooying:
มีแมวเมือง อ้วน แจกฟรี นะค่ะ 5 ตัวคือที่บ้านเลี้ยง ไว้ 4 ตัวแล้วค่ะแล้วแม่เค้าพึ่งคลอดมาใหม่ อยากเลี้ยงไว้นะค่ะ แต่ อยู่ตึกแถวติดถนน กัวน้องโดนรถชน อยากให้คนที่อยากเลี้ยงจิงๆนะค่ะ

wanwisa:
อ้างจาก: enooying ที่ วันที่ 07 กันยายน  2014, 10:08:25

มีแมวเมือง อ้วน แจกฟรี นะค่ะ 5 ตัวคือที่บ้านเลี้ยง ไว้ 4 ตัวแล้วค่ะแล้วแม่เค้าพึ่งคลอดมาใหม่ อยากเลี้ยงไว้นะค่ะ แต่ อยู่ตึกแถวติดถนน กัวน้องโดนรถชน อยากให้คนที่อยากเลี้ยงจิงๆนะค่ะ

ขอรูปหน่อยค่า  :D มีเพศอะไรบ้างคะ อายุเท่าไหร่แล้ว

yaying:
อ้างจาก: wanwisa ที่ วันที่ 07 กันยายน  2014, 11:39:13

อ้างจาก: enooying ที่ วันที่ 07 กันยายน  2014, 10:08:25

ขอรูปหน่อยค่า  :D มีเพศอะไรบ้างคะ อายุเท่าไหร่แล้ว

jirawutton2@gmail.com:
สนใจเลี้ยง น้องหมา ไก่ กระต่าย ค่ะ ใครมีติดต่อมาได้นะค่ะ เปนคนชอบเลี้ยงสัตว์ค่ะ
0873570145

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว