คนรักไก่ตั้ง........ไก่ต่อ

<< < (1370/1447) > >>

เก่งไก่ต่อ:
ถ้าเหลือ ผมค่อยเอาคับ

ถ้าหมดก่อแล้วไปน้อ

;D ;D ;D ;D ;D ;D

mangwao:
มีไก่ซุ่มไว้ฮั้นละ บ่ได้ออกสื่อ จะเอามาเข้ากับไก่แม่ ครูปอนด์ อิอิอิ ;D ;D ;D

Paul@CR:
อ้างจาก: mangwao ที่ วันที่ 22 ธันวาคม  2014, 19:30:08

มีไก่ซุ่มไว้ฮั้นละ บ่ได้ออกสื่อ จะเอามาเข้ากับไก่แม่ ครูปอนด์ อิอิอิ ;D ;D ;D

จริง ๆ แล้วป้อเลี้ยงว่าไว้คู่หนึ่ง แต่บ่ก้าหื้ออ่ะครับ ไก่ป้อเลี้ยงมีปะเล๊อะ ดี ๆ ทั้งนั้น..ถ้าจะเอาอยู่เหมือนเดิมก็จะเก็บไว้คู่เน้อพ่อเลี้ยง

mangwao:
อ้างจาก: Paul@CR ที่ วันที่ 22 ธันวาคม  2014, 19:47:35

อ้างจาก: mangwao ที่ วันที่ 22 ธันวาคม  2014, 19:30:08

จริง ๆ แล้วป้อเลี้ยงว่าไว้คู่หนึ่ง แต่บ่ก้าหื้ออ่ะครับ ไก่ป้อเลี้ยงมีปะเล๊อะ ดี ๆ ทั้งนั้น..ถ้าจะเอาอยู่เหมือนเดิมก็จะเก็บไว้คู่เน้อพ่อเลี้ยง

เอาก่าครับ ที่คัดแต้ๆ ก็มี บ่ กี่ตัวครับ ซุ่มผสมจัดเมิน กะลังมาได้ไก่ที่ถูกใจปีนี้ครับ อิอิอิ

Paul@CR:
สีปากงามมากครับ ทำไมหงอนมันสั้นจัง ไก่น้อยอยู่ก้าครับ แต่ดู ๆ แล้วมีโอกาสหงอนหุ้มปาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว