คนรักไก่ตั้ง........ไก่ต่อ

(1/1447) > >>

cakecake:
เเลกเปลี่ยน ซื่อขาย ไก่ตั้ง ไก่ต่อ

หนอนน้อย:
ช่วยดันครับ บ้านผมมีเป็นสิบครับชอบไก่ตั้งเหมือนกัน

c9:
ไก่ตั้ง ไก่ต่อ คือเอาไปต่อไก่อีกที หรือ เป็นชื่อไก่อ่ะคับ ผมไม่เคยได้ยิน เหอะๆ ;D

cakecake:
อ้างจาก: FanTarNaMdaNG ที่ วันที่ 26 พฤศจิกายน  2010, 22:40:11

ไก่ตั้ง ไก่ต่อ คือเอาไปต่อไก่อีกที หรือ เป็นชื่อไก่อ่ะคับ ผมไม่เคยได้ยิน เหอะๆ ;D

เอาไก่ไปต่อไก่ป่าอีกทีครับ

c9:
อ้างจาก: cakecake ที่ วันที่ 27 พฤศจิกายน  2010, 06:44:10

อ้างจาก: FanTarNaMdaNG ที่ วันที่ 26 พฤศจิกายน  2010, 22:40:11

เอาไก่ไปต่อไก่ป่าอีกทีครับ

อ่อๆ เข้าใจละคับ เหมือนนกต่อนี้เอง  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป