เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 15:59:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  *_* โหวต
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน *_* โหวต  (อ่าน 12333 ครั้ง)
ออสติน
ชั้นประถม
*

วัชชิระ ลาพิงค์

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 19:00:56 »

ผมขอโหวต ให้ออกคับ เรื่องทั้งหมดคงไม่ได้เกิดจากเหตุสุวิสัยหรือความเข้าใจผิดจริงๆคับ            คุณคงตั้งใจที่จะโกงตั้งแต่แรกแล้ว  หลายเคส จากที่เห็นใน google 
ยังไม่เห็นอธิบายให้ชัดเจนเลยคับแค่โอนคืนให้

วัชชิระ  ลาพิงค์  0866566342
455-2-10760-3 กสิกรไทย   วัชชิระ ลาพิงค์
~ Bullet for my Brother ~
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 19:30:10 »

ไม่รู้จะโหวตออกให้สมัครไอดีใหม่มาเล่นไปทำไม

โหวตให้อยู่ใช้ไอดีเดิมนี่แหละติดตามง่ายดี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผมมาเปลี่ยนใจตอนเขายืนกรานว่าโอนแล้วแต่เงินไม่เข้า
ที่จริงไปขอสเตทเม้นมายืนยันว่าโอนแล้วก็ได้
แต่กลับเลือกที่จะโอนใหม่ มันทะแม่งๆอ่ะครับ
maxthailand
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 19:54:15 »

ดีละครับ เพราะเวลาล่วงไป 365+1 วัน ตามวันที่ คุณ hanu post ขึ้น ปีก่อนบน web pramool
23/11/2009 เป็นเรื่องบังเอิญจริงๆ ครับ
pc_room
ชั้นประถม
*

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 19:56:23 »

.... ติดตาม ดูไปเลยๆ เจ๋ง เจ๋ง
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 19:58:22 »

ตอนนี้ยังเสมอกันอยู่
โหวตให้ออก 2
โหวตไม่ให้ออก 2
ที่เหลือ ไทยมุง  ยิงฟันยิ้ม

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
~KT 2 U~
สมาชิกลงทะเบียน
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 19:59:10 »

โห๊ะ!!  ตกใจ ตกใจ  บะแล้ว บะหายกั๋นเตื่อกะนิ เคิ้วเหนื่อยเน้อ .... ยิ้มกว้างๆ

ออสติน
ชั้นประถม
*

วัชชิระ ลาพิงค์

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2010, 20:09:13 »

จบแล้วหรอ

วัชชิระ  ลาพิงค์  0866566342
455-2-10760-3 กสิกรไทย   วัชชิระ ลาพิงค์
หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2010, 20:42:00 »

ไม่น่าจะมีการโหวต มันอยู่ที่ใจ   
แต่การให้อภัย คือการให้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด ร้องไห้

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
ps_t
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 19:11:48 »

ผมก็โดนคุณอาทร์ สานิตย์  ภู่ประสงค์ หลอกเรื่องผมจ่าไปหกพันธ์กว่าแน่
คือผมได้ว่าจ่างให้นายอาท เขียนเว็บให้ในราคา 6,000 บาท แบ่งจ่างสองครั้ง
เซ็งมากเลยคับ นายอาทบอกว่าจะโอนเงินคืนให้ พร้อมทั้งค่าใช้จ่ายคือทั้งหมด
ผมรอจนถึงทุกวันนี้ก้อไม่มีวี่แววว่าจนติดต่อมาเลยคับ โทรหาก้อไม่ติด ตอนแรกๆ
โทรได้คับแต่ไม่รับ เอ็มก้อไม่ออน  e-mail ที่นายคนนี้ใช้ติดต่อผมมีหลายตัวคับ

1. gigzanet@hotmail.com
2. cr108@hotmail.com
3. web_thai@hotmail.com

องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 19:16:24 »

จากที่ดูอยู่ห่างๆ
ชักจะไม่ดีแล้ว
ผมว่าเหตุการณ์แบบนี้ เจ้าทุกข์มากขึ้น  มันน่าจะเกิดจากการจงใจ ตั้งใจหลอกล่ะครับ

ปล.เสนอแนะผู้ที่มาลงชื่อว่าถูกหลอก แนบลิ้งค์ หรือหลักฐานมาด้วยครับ หรือแหล่องอ้างอิงด้วย เผื่อจะเป็นการสุมไฟใส่คุณพ่อมดไซเบอร์..

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
เด็กชายมังคุด ฆ่าตุ๊ดด้วยมือเปล่า
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 19:16:54 »

ผมก็โดนคุณอาทร์ สานิตย์  ภู่ประสงค์ หลอกเรื่องผมจ่าไปหกพันธ์กว่าแน่
คือผมได้ว่าจ่างให้นายอาท เขียนเว็บให้ในราคา 6,000 บาท แบ่งจ่างสองครั้ง
เซ็งมากเลยคับ นายอาทบอกว่าจะโอนเงินคืนให้ พร้อมทั้งค่าใช้จ่ายคือทั้งหมด
ผมรอจนถึงทุกวันนี้ก้อไม่มีวี่แววว่าจนติดต่อมาเลยคับ โทรหาก้อไม่ติด ตอนแรกๆ
โทรได้คับแต่ไม่รับ เอ็มก้อไม่ออน  e-mail ที่นายคนนี้ใช้ติดต่อผมมีหลายตัวคับ

สมัครใหม่มาป่วนหรือเปล่าครับ  ฮืม
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 19:17:48 »

ผมกลัวว่าจบเจ้านี้แล้วจะมีอีก

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
ps_t
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 19:49:05 »

สมัครใหม่มาป่วนหรือเปล่าครับ  ฮืม
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 19:51:28 »

คุณ ps_t
หากเป็นเรื่องจริงตามกล่าวอ้าง ตั้งกระทู้ใหม่ แนบรายละเอียดและแสดงตัวตนคุณด้วยจะดีมากครับ
ขอบคุณครับ

ps_t
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 20:18:49 »

คุณ ps_t
หากเป็นเรื่องจริงตามกล่าวอ้าง ตั้งกระทู้ใหม่ แนบรายละเอียดและแสดงตัวตนคุณด้วยจะดีมากครับ
ขอบคุณครับ
หลักฐานอย่างเช่นอ่ะไรคับ
ใบที่นายอาร์ทเขียนขึ้นมาว่าเป็นสัญญาจ้างน่ะหรอ
เอาไว้วันหลังน่ะ เพราะว่ามันอยู่ที่ทำงาน พร้อมทั้งใบเสร็จที่
โอนเงินไปให้นายอาร์ทด้วย จะเอาคำพูดของนายอาร์ทด้วยไหมว่าคุยอะไรกัน
ที่ผมต้องบันทึกเอาไวเพราะต้องเอาไปให้เพื่อนดูด้วย
ว่าคุยงานกันกับนายอาร์ทไปถึงไหน เป็นยังไง ที่ผมให้นายอาร์ททำให้น่ะเป็น
โปรเจคนักศึกษาคับ เสียโอกาศไปเทอมนึงต้องจบบที่หลังเพื่อน
แล้วยังจ่ายค่าเทอมที่แพงมากๆด้วย เพราะผมเรียน ม. เอกชนไง
ค้าเทอมผม 47,500 น่ะ เสียหัวมากเลย
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 20:26:34 »

คุณ ps_t
ขอบคุณครับ
หลักฐานอย่างเช่นอ่ะไรคับ
ใบที่นายอาร์ทเขียนขึ้นมาว่าเป็นสัญญาจ้างน่ะหรอ
เอาไว้วันหลังน่ะ เพราะว่ามันอยู่ที่ทำงาน พร้อมทั้งใบเสร็จที่
โอนเงินไปให้นายอาร์ทด้วย จะเอาคำพูดของนายอาร์ทด้วยไหมว่าคุยอะไรกัน
ที่ผมต้องบันทึกเอาไวเพราะต้องเอาไปให้เพื่อนดูด้วย
ว่าคุยงานกันกับนายอาร์ทไปถึงไหน เป็นยังไง ที่ผมให้นายอาร์ททำให้น่ะเป็น
โปรเจคนักศึกษาคับ เสียโอกาศไปเทอมนึงต้องจบบที่หลังเพื่อน
แล้วยังจ่ายค่าเทอมที่แพงมากๆด้วย เพราะผมเรียน ม. เอกชนไง
ค้าเทอมผม 47,500 น่ะ เสียหัวมากเลย

พ่อมดไซเบอร์ ว่าไงครับ

Candyman
ชั้นประถม
*

คนเหมือนคน แต่คนไม่เหมือนกัน

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 20:30:21 »

ยิงฟันยิ้ม ผมโหวต ให้ออก 1 เสียง ด้วยครับ ผมดูจากเจตนา
การให้อภัย คือ ครั้งที่ 1  อาจจะลืม ไม่ได้ตั้งใจ
ครั้งที่ 2  ประมาท เลินเล่อ
ครั้งที่ 3  ผมว่าเจตนา ครับ (ขอแสดงความคิดเห็น)

ไม่กล้าแตกต่าง ก็ไม่มีวันโดดเด่น
maxthailand
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 22:37:14 »

กระผมได้เข้าไปหาท่านเจ้าอาวาศ แล้วกราบขอขมาอโหสิกรรมจากท่านแล้วครับ
ท่านก็ได้ให้คำสอนและให้วัตถุมงคลด้วยครับ จึงขอกราบเรียนแจ้งทุกท่านเพื่อรับทราบ
Alice_inwonderland
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2010, 23:54:32 »

แล้วจขกท.จะว่ายังไงต่อไปค่ะเนี้ย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Rooney2549
มัธยม
**

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2010, 01:21:42 »

มีหลักฐานก้อเอาออกมาพร้อมกันเลยน้า ไม่อยากกดไปอ่านหลายๆหน้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 พิมพ์