เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 08:26:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ศูนย์กลาง-ซื้อขายรถยนต์ (ผู้ดูแล: nuifish, NOtis, Krit_66, Active Oper)
| | | |-+  (((ขายแล้วครับ))) DAIHATSU MIRA ลบได้เลยครับ ขอบคุณ ชรฟก เป็นอย่างสูง
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน (((ขายแล้วครับ))) DAIHATSU MIRA ลบได้เลยครับ ขอบคุณ ชรฟก เป็นอย่างสูง  (อ่าน 949 ครั้ง)
naylex
ระดับ :ป.โท

« เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 14:27:23 »

DAIHATSU MIRA ปี37 พร้อมใช้ เข้าแนนท์ได้

ขายแล้ว ลบกระทู้ได้เลยครับ
ขอบคุณ ชรฟก เป็นอย่างสูง ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 ตุลาคม 2013, 14:46:45 โดย naylex » IP : บันทึกการเข้า

ปรารถนาสารพัดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดั่งใจจง
naylex

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 14:32:55 »

ประหยัดจริงๆครับคันนี้
สภาพดี น่าใช้มากครับ

ทำไปเยอะเพราะตั้งใจจะเก็บไว้ใช้ ได้ไปคุ้ม
เฉพาะระบบแอร์ + ของแต่ง ก็เฉียดหมื่นแล้วครับ

สนใจดูรถได้ศรีทรายมูลครับผม
หรือ 081-0254323

รถบ้านใช้งานปกติครับ
((เพิ่มรูป)) ณ ๒๖ ต.ค. ๕๖ ถ่ายช่วงเที่ยงๆ
เปื้อนนิดหนึ่ง ฝนตกไม่ได้ล้างครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 ตุลาคม 2013, 14:45:08 โดย naylex » IP : บันทึกการเข้า

ปรารถนาสารพัดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดั่งใจจง
naylex

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 14:36:19 »

ถ้าต้องการให้ทำสีใหม่ทั้งคัน
พาไปทำ เพิ่มเงินอีกไม่กี่พัน คุ้มแน่นอนครับ

สปอตไลท์ ดีครับ แต่ตัดออก เพราะกลัวคุณตำรวจ
ถ้าต่อก็ติดเหมือนเดิม
เพิ่มรูปอีกนิดหนึ่งครับ
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 ตุลาคม 2013, 14:45:51 โดย naylex » IP : บันทึกการเข้า

naylex

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 15:32:04 »

ค่าโอน แสนละ2,000

ดูจากราคาขาย หรือ ราคาประเมิน อันไหนสูงกว่า คิดจากราคานั้นครับ
ถ้าห้าหมื่นกว่า ก็พันกว่าบาท
คนละครึ่ง ก็ ห้าถึงหกร้อยบาท

ช่วงนี้ผมปิดเทอม พร้อมพาไปโอนได้เลยครับผม
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

naylex

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2013, 07:51:33 »

คันเล็ก ราคาประหยัด ขับสบาย
จอดง่าย พร้อมใช้ ขอฝากน้องหวานเย็นด้วยครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

naylex

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2013, 12:12:15 »

ภายนอกอาจดูไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
แต่อยากให้ทดลองขับ รับรอง ความพอใจครับผม

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

naylex

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2013, 08:37:38 »

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

น้องน้ำหวานคันนี้ ถึงตัวจะเล็ก แต่ไว้ใจได้ครับ
ไปไหนไปกัน

ราคาลดได้อยู่แล้วครับ แต่อยากให้มาดูรถก่อนครับ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ตุลาคม 2013, 08:47:25 โดย naylex » IP : บันทึกการเข้า

naylex

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2013, 13:03:53 »

ขายด่วนครับ
คันนี้แฟนหวง รีบมาดูครับ เดี๋ยวเธอเปลี่ยนใจ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Amazon Chaing Rai
ยินดีรับบริการทุกท่านครับ 0896370483
ชั้นประถม
*

น้องดรีมรถตู้เช่าจังหวัด เชียงราย/ทั้วประเทศ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2013, 01:01:44 »

สนใจค่ะ  สุดๆๆเท่าไรค่ะ
naylex

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2013, 07:33:48 »

สนใจค่ะ  สุดๆๆเท่าไรค่ะ
ขอบคุณที่สนใจครับ

อยากให้มาดูรถก่อนครับ ราคาตั้งเผื่อต่อ สามารถลดได้อยู่แล้วครับ
ซื้อหรือไม่ อยู่ที่ความพอใจของลูกค้าครับผม

รถดีๆ พร้อมใช้
ภายในหอมๆ
MP3 เพราะๆ
ไม่ต้องกลัวแดด กลัวฝน กลัวหนาว
ตัวเล็ก หัวใจแกร่ง
คล่องตัวทุกสถานการณ์ในตัวเมือง
หาที่จอดง่ายสบายๆ
วิ่งชิวๆ ไปไหนไปกัน
แต่งเพิ่มนิดหน่อย ก็น่ารัก หรือจะเปลี่ยนเป็นแบบ ดุๆ ก็ทำได้
ภาษีรายปี ถูกกว่าเบียร์ 1ลัง(ปีละสามร้อยกว่าบาท)
ประหยัดน้ำมัน

ถ้าไม่คิดถึงความแรง ต้องไปแข่งขันกับใคร
น้องน้ำหวานนี้แหละครับ ลงตัวสุดๆ
ขอฝากน้องน้ำหวานด้วยนะครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

naylex

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2013, 16:31:52 »

อยากขายครับ
ยิ้มกว้างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 ตุลาคม 2013, 12:55:11 โดย naylex » IP : บันทึกการเข้า

naylex

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2013, 12:48:01 »

ขออนุญาต กลับมาขายต่อ

ตอนนี้ต้องการใช้เงินครับ
ต่อรองมาครับ ขายได้ขายเลยครับผม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] พิมพ์