หาซื้อ ไม้ยี่โถ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

(1/2) > >>

sabay_focus:
ไม่ทราบว่ามีใึครพอจะรู้บ้างว่า ไม้ยี่โถ หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ
จะเอาไปไล่หนู  ตอนนี้ของเสียหายหมดเลย
ขอบคุณมากครับ   :-[

Unlimited แหล...:
ยี่โถ หรือ นารีรำพึง  ;D ส่วนมากเห็นปลูกกันเป็นไม้ประดับตามวัด หรือโรงเรียน...ที่ขาย ไม่แน่ใจครับ ส่วนมากเห็นแถวภาคกลางโน้นแนะ..บ้านเราไม่ทราบว่ามีหรือปล่าว... ???

อชิรสิทธิ์:
ลองหาตามร้านขายต้นไม้ดูหรือยังครับ

❦♡เอิงเอย♡❦:
เพื่อนเคยซื้อมาใช้ เอาไปวางไว้บนเพดานวันรุ่งขึ้นลองเปิดไปดู ปรากฏว่าหนูมันเอาไม้ไปแทะซะยับ 555+ ไม่รู้ว่ามันโดนหลอกขายหรือว่ามันไม่ได้ผลไม่รู้อะค่ะ
แต่ถ้ามีคนเคยใช้แล้วได้ผลจริงๆก็อยากเอามาลองใช้เหมือนกัน ปกติที่บ้านจะมีตุ๊กแกคอยไล่หนูแต่ตอนนี้ตุ๊กแกมันหายไปหมดหนูก็เลยเยอะค่ะ อิอิ

sabay_focus:
อ้างจาก: ☆ชะ-เอิง-เอย™☆ ที่ วันที่ 22 พฤศจิกายน  2010, 10:34:04

เพื่อนเคยซื้อมาใช้ เอาไปวางไว้บนเพดานวันรุ่งขึ้นลองเปิดไปดู ปรากฏว่าหนูมันเอาไม้ไปแทะซะยับ 555+ ไม่รู้ว่ามันโดนหลอกขายหรือว่ามันไม่ได้ผลไม่รู้อะค่ะ
แต่ถ้ามีคนเคยใช้แล้วได้ผลจริงๆก็อยากเอามาลองใช้เหมือนกัน ปกติที่บ้านจะมีตุ๊กแกคอยไล่หนูแต่ตอนนี้ตุ๊กแกมันหายไปหมดหนูก็เลยเยอะค่ะ อิอิ

:o  พระเจ้าช่วยกล้วยทอด 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป