บ่อปลาลุงอู๊ด ปรับราคาเบ็ด 2 คัน 150 บาท อาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม เป็นต้นไป บ้านป่างิ้ว ม.4 ทางเข้าหมู

(1/4) > >>

tombangjak:
บ่อปลาลุงอู๊ด  เปิดแล้ว!! เฉพาะเดือนตุลาคม 2556 เสาร์-อาทิตย์ เท่านั้น 4 สัปดาห์ เริ่มวันเสาร์-อาทิตย์ที่ 5-6 ตุลาคม 2556 ตั้งแต่เวลา 07.00-18.00น. ในบ่อมีปลานิล ปลาตะเพียน ปลายี่สก ปลานวลจัน ปลาสวาย ปลากระโฮ้  ปลาดุก  หลากหลายขนาด  เบ็ด2คัน150บาท แบบสปิ๋ว ไม่เกิน2ขอคัฟ ตกได้เท่าไรเอาไปเลยๆๆๆๆ :o ทางไปบ่อเริ่มต้นทางที่รู้จักกันง่ายๆเลยนะคัฟ สี่แยกเด่นห้า ไปทางค่ายทหารตรงไปเรื่องจนถึงทางแยกซ้ายมือที่มีร้านไอครีมพรสวรรค์ ตรงไปอีกนิดเสี้ยวขาว ตามทางไปจะเข้าหมู่บ้านป่างิ้ว ม.4  ให้เข้าไปซอยหมู่บ้านคันทรี่โอมจะมีป้ายซุ้ม ที่ตรงข้ามไร่แม่ฟ้าหลวงฯ ตรงไปทางไปหาดเชียงราย(พัทยา) จะมีป้ายบอกทางไปบ่อที่ชัดเจนบอกไว้คัฟ  ;Dมีรูปประกอบการเดินทางคัฟ ;D

รูปบ่อปลาคัฟ

เพิ่มเติมข้อมูลคัฟ ในทุกๆเสาร์-อาทิตย์ ทางเจ้าของบ่อจะมีการจับรางวัลหางบัตร เล็กๆน้อยๆนะคัฟ เพื่อเป็นการเพิ่มสีสันบรรยายให้กับผู้มาตกปลาคัฟ **รางวัล เช่น รอกเบ็ด,ร่ม,  ฯลฯ เป็นต้น อาทิตย์แรก รางวัลเปน รอกเบ็ดตกปลาคัฟ :o :o :o

pingxzii:
มีภาพของปีที่แล้วรึป่าวครับ

อยากเห็นไซท์ปลา แล้วค่าเบ็ดแต่ละอาทิตย์มีการเปลี่ยนแปลงรึป่าวครับ

tombangjak:
อ้างจาก: pingxzii ที่ วันที่ 19 กันยายน  2013, 12:25:07

มีภาพของปีที่แล้วรึป่าวครับ

อยากเห็นไซท์ปลา แล้วค่าเบ็ดแต่ละอาทิตย์มีการเปลี่ยนแปลงรึป่าวครับ

ต้องขอโทดนะคัฟรูปปีที่แล้วไม่ได้ไว้(ใช้มือถือไม่มีกล้องคัฟ) แต่รับรองคัฟว่ามาแล้วไม่ผิดหวัง ในส่วนของราคาค่าเบ็ดไม่มีการเปลี่ยนแปลงคัฟ  200บาทต่อเบ็ค1คัน ทั้ง4อาทิตย์คัฟ
ตกได้เท่าไรเอาไปทำปลาแดดเดียวขายเลยคราฟ..................... ;D ;D ;D

tombangjak:
อัพรูปทางไปบ่อปลาให้ใหม่คัฟ..................... ;) ;) ;) ;D ;D ;D

pingxzii:
อยากเห็นไซท์ปลาเฉยๆครับ เทสขึ้นมาให้ดูซักตัวสองตัวจะได้รึป่าวครับ ถ้าปลาใหญ่ ผมว่าคนจะไปไม่น้อยเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป