เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 มีนาคม 2024, 11:58:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  โรงแรม รีสอร์ท ห้องพัก (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  เรียน.. เจ้าของกระทู้ที่พัก สมาชิกเชียงรายโฟกัส และนักท่องเที่ยวผู้มาเยือนทุกท่านทราบ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เรียน.. เจ้าของกระทู้ที่พัก สมาชิกเชียงรายโฟกัส และนักท่องเที่ยวผู้มาเยือนทุกท่านทราบ  (อ่าน 28706 ครั้ง)
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2013, 08:30:26 »

เนื่องจากทางเวปได้เล็งเห็นความสำคัญของบอร์ดที่พักและร้านอาหาร  ที่มีประโยชน์โดยตรงต่อการท่องเที่ยว    
ขณะนี้ท่าน Wm ผู้แสนใจดี ได้ทำการแยกบอร์ด "ที่พักและร้านอาหาร" ออกจากกัน เป็นบอร์ด "โรงแรม รีสอร์ท ห้องพัก" และ "ร้านอาหาร ของกิน รสเด็ด พาชิม"
 เพื่อความสะดวกในการประชาสัมพันธ์ และการค้นหาข้อมูลของนักท่องเที่ยว พร้อมทั้งเอาใจนักชิมกระเพาะเหล็กทั้งหลายค่ะ ยิ้มกว้างๆ

ดังนั้น เจ้าของกระทู้ที่พักที่ได้เปิดกระทู้ไว้ในบอร์ดเดิม(ที่พักและร้านอาหาร) กอย่าจะทำการทะยอยย้ายกระทู้มาให้  แต่จะพิจารณาย้ายเฉพาะกระทู้ที่มีการเคลื่อนไหว  
แต่หากกระทู้ไหนที่ไม่ได้ย้ายมา เจ้าของกระทู้แจ้ง link กระทู้ของท่านมาทาง pm ได้นะคะ  

.....ขอให้มีความสุขกับการท่องเที่ยว และการชิมอาหารอร่อยๆ กับเชียงรายโฟกัสนะคะ...... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2013, 10:49:22 »

เปิดกระทู้ซ้ำ  ลบกระทู้และระงับไอดี 15 วัน ไม่แจ้งล่วงหน้าเน้อออออ...  ยิงฟันยิ้ม

ปล. สมาชิกพบกระทู้เปิดซ้ำ  pm แจ้งกอย่าได้นะคะ  ช่วยเป็นหูเป็นตาหน่อยนะ  จุมพิต จุมพิต

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2013, 13:38:00 »

เจ้าของกระทู้ขยันมาดูแลกระทู้ มาตอบคำถาม สรรหาโปรโมชั่นมาโปรโมทกระทู้ของตัวเองหน่อยน๊าาาา..
หรือสมาชิกใจดี เห็นกระทู้ไหนน่าสนใจ หรือเคยไปใช้บริการมาแล้ว ก็มาช่วยอัพเดทกระทู้หน่อยนะคะ อย่าให้กระทู้ตกหรือนิ่งไป
เพราะจากนี้เป็นต้นไป...  กระทู้ข้อมูลไม่สมบูรณ์ กระทู้ฝาก link กระทู้ที่ไม่มีการเคลื่อนไหว ขออนุญาตลบไม่แจ้งล่วงหน้านะคะ
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Baan Suan
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2013, 15:12:24 »

สวัสดีค่ะ อยากให้ผู้ดูแลกระทู้ โรงแรม รีสอร์ท ห้องพัก ช่วยย้ายกระทู้ของ ภูริช โฮมสเตย์ ที่อยู่ในหมวดของ ร้านอาหาร ของกินรสเด็ด พาชิม มาอยู่ที่หมวดของโรงแรม ที่พัก ให้ด้วยค่ะ

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=151027.0

ขอบคุณมากๆค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 13:33:57 โดย Baan Suan » IP : บันทึกการเข้า
ratchakit
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2013, 11:55:42 »

สวัสดีครับ  อยากให้ช่วยย้ายกระทู้ของ บ้านเกษรารัตน์ รีสอร์ท&โฮมสเตย์ให้ด้วยครับ
ขอบพระคุณมาก ๆ ครับ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=59743.0
Kungkang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2013, 20:25:05 »

รบกวนช่วยย้ายกระทู้ของเฮือนลุงนึก บริการห้องพัก ที่บ้านด้ายเวียงชัย ให้ด้วยค่ะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=353734.0

ขอบคุณค่ะ
Kungkang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2013, 20:28:02 »

หรือว่าให้ตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหมค่ะ
เพราะไม่มีการเคลื่อนไหวนานมาก
รบกวนตอบด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
jackkkkkkkkk
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2014, 13:29:38 »

รบกวนช่วยย้าย "อนันตา ฮิลล์" บ้านบนเนินเขา สไตล์รีสอร์ท ให้เช่ารายวัน/รายเดือน ให้ด้วยครับ
<3 <3 <3 <3 Anuntar Hill "อนันตา ฮิลล์" บ้านบนเนินเขา สไตล์รีสอร์ท ให้เช่ารายวัน/รายเดือน
ด้วยครับ ตอนนี้อยู่   ซื้อขาย-เช่า-เซ้ง บ้าน ที่ดิน อาคารพาณิชย์ ครับ
อยากให้ย้ายมาอยู่ที่  โรงแรม รีสอร์ท ห้องพัก ครับ

..http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=184024.0..
jackforward
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2015, 10:06:05 »

รบกวนผู้ดูแลหนอ่ยครับ ในกระทู้ของ โรงแรม ที่พัก รีสอร์ท สำหรับนักน้องเที่ยวนะครับ
ขอมีแต่ที่พักที่เป็นเฉพาะโรงแรม รีสอร์ท โฮมเสตย์  ได้ไหมครับ ในตอนนี้กระทู้ที่เป็นหอพักเปิดให้เช่าเยอะมาก เวลานักท่องเที่ยวมาเปิดดูจะงงนะครับ ยังไงรบกวนผู้ดูแลด้วยนะครับ 
ถ้าไม่งั้นแยกให้เขาอีกห้องเลยครับเฉพาะห้องพักเปิดเช่ารายเดือนอ่ะครับ

ตอนนี้เริ่มมั่วแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

PhinyoOrganizerTeam
รับจัดงาน Event , Wedding , มหกรรมต่างๆ ด้วยทีมงาน Organizer มืออาชีพ
บริการ ระบบแสง สี เสียง Light&Sound และระบบVideo กลางแจ้ง ทั้ง โปรเจ๊คเตอร์ และ LED Display
โทร. 082-62982
man2006
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2016, 20:39:57 »

รบกวนผู้ดูแลหนอ่ยครับ ในกระทู้ของ โรงแรม ที่พัก รีสอร์ท สำหรับนักน้องเที่ยวนะครับ
ขอมีแต่ที่พักที่เป็นเฉพาะโรงแรม รีสอร์ท โฮมเสตย์  ได้ไหมครับ ในตอนนี้กระทู้ที่เป็นหอพักเปิดให้เช่าเยอะมาก เวลานักท่องเที่ยวมาเปิดดูจะงงนะครับ ยังไงรบกวนผู้ดูแลด้วยนะครับ 
ถ้าไม่งั้นแยกให้เขาอีกห้องเลยครับเฉพาะห้องพักเปิดเช่ารายเดือนอ่ะครับ

ตอนนี้เริ่มมั่วแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

ถูกต้องครับ วันนี้ผมจะหาจองโรงแรมพัก ตาลายหมดมีแต่หอพักเต็มไปหมด น่าจะแยกแต่ที่พักที่เป็นเฉพาะโรงแรม รีสอร์ท โฮมเสตย์ นะครับ
Rabbitzee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2017, 21:56:12 »

รบกวนย้ายกระทู้ของไตรพฤกษ์ เรสซิเดนซ์มาไว้ตรงนี้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=394936.0
หน้า: [1] พิมพ์