เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 02:33:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  ร้านซ่อมแอร์รถยนต์ที่ไว้ใจได้
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน ร้านซ่อมแอร์รถยนต์ที่ไว้ใจได้  (อ่าน 12222 ครั้ง)
Paul@CR
ระดับ ป.ตรี

- หาหัวใจให้เจอ ก็เป็นสุข -

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2011, 09:20:19 »

ขาประจำช่างจรัลเหมือนกันครับ ดีจริง รับประกันความพอใจ

..ยุคนี้มันไม่มีใครเห็นแก่บ้านเมืองจริงๆ หร­อก..เกล้าผมอยากรู้นัก มีใครคิดถึงเรื่องของแ­ผ่นดินกันบ้าง..  - ขุนรองปลัดชูฯ -
jnetinter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 11:40:26 »

วันก่อนเดินทางไปเชียงใหม่ แอร์ไม่เย็น เลยแวะเติมน้ำยาแอร์
ที่ร้าน ธวัชชัยมอเตอร์ ปากทางแม่สรวย เค้าคิดเงิน 500 บาท แพงไปไหมเนี่ย
arsawa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 11:51:36 »

สำหรับผมนะมีร้านประจำที่ซอยโรงแรมเพชรสยาม.....ไม่มีชื่อร้าน..เข้าไปประมาณ200เมตร..อยู่ด้านซ้ายมือ...........ลองดูครับ ยิ้มกว้างๆ

อิก 1 เสียงคับ ซ่อมประจำ

ผมก็เจ้าประจำร้านนี้ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ttp
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2011, 10:29:34 »

วันก่อนเดินทางไปเชียงใหม่ แอร์ไม่เย็น เลยแวะเติมน้ำยาแอร์
ที่ร้าน ธวัชชัยมอเตอร์ ปากทางแม่สรวย เค้าคิดเงิน 500 บาท แพงไปไหมเนี่ย

อาจจะครับ ถ้าเป็นร้านใหญ่ราคาประมาณนั้น ร้านเล็กหน่อยประมาณที่ 300 ครับ เฉพาะน้ำยานะครับ

bom4g
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 06 มกราคม 2012, 14:19:08 »

จรัล ออโต้แอร์ครับ งานดีไม่มีชาท
shinobi2x
ชั้นประถม
*

มอกฮ้ายมอกดี....ก้เอาละถ้าเซาะจับเบ๊ะท่าจะยาก

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2012, 16:29:18 »

รบกวนขอพิกัดแบบละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ.....ผมไม่ชำนาญเรื่องซอยในเมือง
เริ่มจาก5แยก...ครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ(ร้านช่างจรัลน่ะครับ) ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ท้อได้แต้อย่าถอย พักได้แต่อย่าหยุด อิจฉาได้แต่อย่าริษยา
ละอ่อนเจียงฮาย เอกซ์ ศูนย์แปดเก้า99740สี่สอง
zzeuss
DavidsofAJ
มัธยม
**

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 04 มกราคม 2013, 10:16:46 »

มีเบอร์โทรร้าน จรัญ ไหมครับ? ว่าจะโทรไปเช็คก่อนว่าว่างไหม? เวลาไม่ค่อยมีอ่ะครับ
กลัวไปแล้วร้านไม่ว่าง
ขอบคุณครับ

yootchai
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 04 มกราคม 2013, 14:38:38 »

สำหรับผมนะมีร้านประจำที่ซอยโรงแรมเพชรสยาม.....ไม่มีชื่อร้าน..เข้าไปประมาณ200เมตร..อยู่ด้านซ้ายมือ...........ลองดูครับ ยิ้มกว้างๆ

อิก 1 เสียงคับ ซ่อมประจำ
ว่าแล้วก็จะเอาเกียสปอร์ทเทจไปทำมั่ง
yootchai

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 05 มกราคม 2013, 19:00:44 »

พอจะมีเบอร์โทรไหมครับ จะเอาเจ้าเกียสปอร์ทเทจไปซ่อมแอร์เหมือนกัน จะโทรถามก่อนเข้าซ่อมครับ บ้านอยู่ไกล(อ.พาน)รบกวนหน่อยเน้อ  ขอบคุณมาก ๆ ครับ
yootchai

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2013, 10:16:05 »

กระทู้นี้พอย้ายมาอยู่ห้องชมรม ฯ กลายเป็นไม่มีใครมาตอบเลย อยากทราบความเคลื่อนไหวของร้านซ่อมแอร์ในเชียงรายต่อ รบกวนผู้ดูแลบอร์ดย้ายไปห้องซื้อขายอะไหล่เหมือนเดิมได้ไหมครับ(เพราะกำลังหาร้านซ่อมแอร์ดี ๆ ให้รถ 2 คันครับ)  ขอบคุณมาก ๆ ครับ
ืืnalian
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 17 มกราคม 2013, 22:36:41 »

ร้านอ้ายจรัญครับ ซอยโรงแรมเพชรสยาม เพิ่งเอารถไปเติมน้ำยาแอร์วันนี้ อ้ายเปิ้นบริการดี เป็นกันเองขนาด ที่สำคัญถูกตวย
kungsurvey
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 28 มีนาคม 2015, 10:42:15 »

ขอเบออ้ายจรัลน่อยคับ...แถวๆรร.เพชรสยามอ่ะคับ....พอดีแอร์เสียอ่ะคับ...จะไปใช้บริการคับ
ลั๊นล๊า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2015, 13:48:05 »

อ้ายคนใดมีเบออ้ายจรัญผ่องครับ รถผมเข้ามา3ร้านละ อยากหาร้านที่จบทีเดียวถ้ารอบนี้ไม่จบจะขายละครับเซงขนาด
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์