เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 20:40:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  @@@รับ อ่านดวงตามตำราไทย ...ของโหรเก่าจากเมืองราชบุรี..(อ่านแล้วก็อ่านให้จบเน้อ)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน @@@รับ อ่านดวงตามตำราไทย ...ของโหรเก่าจากเมืองราชบุรี..(อ่านแล้วก็อ่านให้จบเน้อ)  (อ่าน 23681 ครั้ง)
ฆ้อนก้อม
กินยาหมูตุ๊ย มีวิตามิน
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

เพราะโลกมันกว้าง เลยต้องใส่ใจคนข้างๆ

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2013, 11:29:15 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dคนเกิด วันอาทิตย์ เดือน พฤศจิกายน
ตัวคุณเป็นคนชอบสนุกสนาน ชอบมีเพื่อนอยู่รอบๆกาย มีผู้ใหญ่ที่รักและคอยช่วยเหลือเสมอ ชีวิตหลายๆครั้ง มักจะโชคดีเสมอ เรียกได้ว่าแทบไม่มีอุปสรรค ในเรื่องงาน ดวงคุณเป็นนักเดินทางที่ดี ยิ่งไกล ยิ่งดี อาจจะเรียกได้ว่ายิ่งรวย ตัวคุณเก็บเงินไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ แนะนำให้เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นจะแจ่มกว่า และต้องให้คนอื่นครอบครองไว้ถึงจะดี เช่นใช้เป็นชื่อ พ่อ แม่ หรือคนที่ไว้ใจ ไม่ควรเป็นชื่อ แฟน เพราะเด๋วมันจะมีกิ๊ก อิอิอิ ดวงคุณติเรื่องความรักนิดเดียว เพราะรักที่ได้มาเป็นรักที่แอบแฝง ไม่เราก็เค้า คุณอาจจะถูกผู้ชายมาเกาะ หรือในบางครั้ง ผู้ชายของคุณอาจจะเป็นคนมีครอบครัวหรือแต่งงานมาแล้ว แต่นั้นอย่าได้กังวลไป  เพราะคุณเองหากรักที่จะเดินให้ก้าวหน้าและมั่นคง จงเดินไปอย่างสุขุม และใช้ชีวิตอย่างเรียบง่าย ทุกอย่างจะอยู๋ในมือของคุณเอง การตัดสินใจของคุณในแต่ละครั้งเสี่ยงอยู๋ไม่น้อยที่จะเสียเวลา และเงิน ใจเย็นๆและมองรอบๆให้ละเอียดครับ อย่าใจร้อนและฟังคนกรอกหู ชีวิตเป็นของคุณ เงินทองก็เช่นกัน สุขภาพปกติ ทานน้ำเยอะๆครับ โชคดีครับ

อารมณ์ดีถ้ามีความสุข
นิ่งให้เป็น เย็นให้พอ รอให้ได้
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2013, 12:17:27 »

อะ กลับมาแล้ว ดีใจ ๆ ยิ้มเท่ห์

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
luk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2013, 16:42:13 »

ช่วยดูให้หน่อยค่ะ วันอาทิตย์ที่ 2 พฤศจิกายน ปีกระต่าย ขอบคุณก่อนล่วงหน้า ขอผลบุญจงไปสู่ท่านและครอบครัวนะคะ Pm มาก็ได้ค่ะ
m2m
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2013, 16:52:51 »

วันอังคาร  21 เดือนกันยายน ปีกุน
ฆ้อนก้อม
ชั้นประถม
*

เพราะโลกมันกว้าง เลยต้องใส่ใจคนข้างๆ

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2014, 16:27:27 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ วันนี้มาขอกำลังใจ ทำงานเหนื่อยจัง ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

นิ่งให้เป็น เย็นให้พอ รอให้ได้
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2014, 18:38:43 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ วันนี้มาขอกำลังใจ ทำงานเหนื่อยจัง ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เอากำลังใจมาให้คร๊า......^^ สู้ๆ โย่ว

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
tum.nu
มัธยม
**

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2014, 09:17:04 »

ดูให้ผมด้วยนะครับ เกิดวันเสาร์  ที่ 28 กันยายน 2534 ปีมะแม ช่วยดูให้หน่อยนะครับ

ธนัทชพนต์
รับซ่อมแอมป์ กลางแจ้ง/รถยนต์ โทร 094-3740395
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=275772.100
Maesai 168
ชั้นประถม
*

BIKE IS BETTER THAN WOMEN

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2014, 09:24:54 »

รบกวนด้วยครับ วันจันทร์27กันยายน ปีกุน เวลา24:00ครับผม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

มะระหวาน
ถ้าไม่เริ่มต้นค้นคิดสิ่งใหม่ๆ ก็ ไม่ต่างอะไรจากการเดินย่ำซ้ำที่เก่า
ระดับ ป.ตรี

พึ่งจะเริ่มหัดเดิน ขอเผชิญโลกภายนอกอย่างกล้าแกร่ง

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2014, 13:26:22 »

รบกวนด้วยครับ วันพุธที่ 14 มกราคม 2519 ไม่แน่ใจว่าเถาะ หรือ มะโรงครับ

หน้ากระทู้ก็ได้ครับ หากเป็นไปได้จะได้ช่วยทำบุญด้วย

ขอบคุณครับ

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ฆ้อนก้อม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2014, 11:33:46 »

ตอบทางPM นะครับ ทะยอย ทีละคนเน้อ  ตกใจ ตกใจ

คุณแม่หัดคอมฯ
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2014, 14:49:02 »

รบกวนอ่านดวงให้หน่อยค่ะ
เกิดวันอังคาร  20 มี.ค. 2522 ปีมะแม
cake mahy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2014, 18:11:26 »

อ่านดวงให้ด้วยนะค่ะ 07กันยายน2534. ปีมะแม ค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
stananair
ชั้นประถม
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2014, 19:35:43 »

ช่วยดูให้ด้วยนะคะ เกิดวันศุกร์ ที่1 สิงหาคม 2523 ปีวอกคะ ส่งทาง pmคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 เมษายน 2014, 11:30:35 โดย stananair » IP : บันทึกการเข้า
@@beem@@
สักวัน ผมจะเป็นนายก !!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 25 เมษายน 2014, 08:43:30 »

เกิด 11 พฤษภาคม 2532 วันพฤหสับดี ปีงูเล็ก รบกวนทางpmคับ

ขอบคุณคับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
OilLy Smile
*

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 25 เมษายน 2014, 12:30:16 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้ม ดูให้ด้วยนะคะ เกิดวันพฤหัสบดี วันที่ 28  เดือน พฤษภาคม พ.ศ. 2535 ปีวอกค่ะ  ^_______^  ขอบคุณค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้ม
Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2014, 20:01:46 »

ห้องนีกะมีเน่อเจินมาแอ่ว อิอิ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=98764.920 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2014, 21:43:09 »

อย่าลืมแวะมาเอาแปรงฟันนะคะ^^

Re"tira
ชั้นประถม
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 28 เมษายน 2014, 21:38:37 »

ฝากดูให้หน่อยได้มั้ยคะ  อังคาร 9 มกราคม 2522 เวลา 11.20 น.  ปีมะแม ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 เมษายน 2014, 21:51:31 โดย AI'mAe'm » IP : บันทึกการเข้า

สบู่กาแฟบ้านเฮา10บาทปลีก-ส่ง
nuttamon753
มดยิ้ม
*

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2014, 20:37:02 »

ช่วยดูดวงให้ด้วยนะคะ เกิดวันจันทร์ ที่ 22 สิงหาคม 2526 ปีกุนนะคะ ส่งทาง pmคะ
ขอบคุณมากๆๆนะคะ
ฆ้อนก้อม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2014, 18:14:12 »

คนเกิดวันอาทิตย์ ปีมะโรง เด็กน้อยคนนี้เกิดมาท่ามกลางความเอ็นดูจากผู้ใหญ่มากมายเหลือเกิน จบางครั้งในอนาคตอาจเป็นภัยได้ ธรรมชาติ จาช่วยขัดเกลาจิตใจได้ดีกว่า สิ่งของและเงินทองครับ ดวงน้อง ตกเลขของการผจญภัยและการเดินทาง เป็นคนที่มีแต่คนคอยเอาใจ แตาในบางครั้งก็ชอบอิจฉาบ้างตามวัยครับ ปีหน้าอาจจะมีใครสักคนเพิ่มเข้ามาที่ทำให้เค้ารู้สึกว่า พ่อแม่รักมากกว่าประมาณนั้น แต่โดยรวมถือเป็นคนดวงดีในหลายๆช่วงเวลา ความรักมักมีคนโอบอุ้มเสมอ เด็กไม่ได้นำพาโชคลาภ แต่จะนำพาการรวมจิตใจของคนในครอบครัว ให้มีมากขึ้นครับ แข็งแรงดี สู้ๆ ครับ ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์