เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 11:26:33
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  ยานม ยาขาว ส้มป่อย กลูต้า1บาท แม่ค้าคนเชียงรายค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน ยานม ยาขาว ส้มป่อย กลูต้า1บาท แม่ค้าคนเชียงรายค่ะ  (อ่าน 17426 ครั้ง)
ร้านไออุ่น
คิดดี ทำดี พูดดี จะมีแต่สิ่งดี ๆเข้ามา
มัธยม
**

สั่งสินค้า ดูรูปภาพในไลน์ได้เลยจ้า

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2014, 22:01:08 »

ร้านไออุ่น(i-oon) สินค้าราคาปลีก-ส่ง

ติดต่อแม่ค้า line : slimbody_vitamin , tel.0947344842

ขายส่งสินค้าทุกชนิด แม่ค้าเป็นคนเชียงราย อยู่เชียงรายนัดรับได้ค่ะ

สินค้าที่ขายแม่ค้าใช้เองทุกตัว รับประกันเห็นผลและปลอดภัยค่ะ

สินค้าของเราสต็อกไว้พร้อมส่งจ้า แต่บางตัวไม่ได้ถ่ายรูปไว้น๊า ดูในเฟสหรือเพจได้เลยค่ะ

ครีมฟ้าขาว

รุ่นดั้งเดิมแท้ 100เปอร์
1 ชุด 50 บาท
10 ชุด 45 บาท
100 ชุด 30 บาท
1000 ชุด 27 บาท
ราคาส่ง 100ชุด 1000ชุดทักมาสอบถามก่อนได้ค่ะ
เชียงรายนัดรับได้จ้า

ครีมฟ้าขาว หน้าเด้งกว่า ลดสิว ฝ้า กระ ขาวไวกว่า ปลอดภัย100%

สรรพคุณ
ช่วยให้ผิวหน้า ขาว เนียน กระจ่างใส ไร้สิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ หน้าไม่บาง รักษาผดผื่น ลดความมันและการอุดตันอันเป็นสาเหตุของการเกิดสิว ลดอาการแพ้ระคายเคือง ลดการติดเชื้ออักเสบ ใช้ได้กับทุกสภาพผิวแม้ผิวแพ้ง่าย ดูแลได้ทุกปัญหาผิวอย่างเห็นได้ชัด เห็นผลภายใน 7-14 วัน หรือใน 1ชุด ผลิตโดยแล็ปที่ได้รับมาตรฐานและผ่านการผลิตที่ถูกต้อง ในรูปแบบเวชสำอางค์ชั้นสูง ปลอดภัยมั่นใจได้ 100% ไม่มีสารตกค้าง ลดอาการอักเสบของสิว ช่วยให้ใบหน้าขาวกระจ่างใส ลบเลือนริ้วรอย จุดด่างดำจากสิว ฝ้า กระ ช่วยทำให้ผิวหน้ามีความยืดหยุ่น กระชับผิวและรูขุมขน ให้ผิวนุ่มนวลและเรียบเนียนอยู่เสมอ ได้รับการพิสูจน์จากผู้ที่ใช้แล้วได้ผล 95% ลูกค้าพึงพอใจ เป็นสินค้าแนะนำประจำร้านเลยจ้า

ครีมฟ้าขาว
- ครีมตลับฟ้าอสกัดจากวิตามิน E เพิ่มคอลลาเจน เป็น ครีม แก้ไขปัญหาบนใบหน้า สิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ ผลิต และจำหน่ายโดย แพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านผิวหนัง

ครีมตลับขาว
- ครีมไข่มุก สกัดจาก หัวไชเท้า100% เข้มข้นมาก และยังผสมวิตามิน C , E ช่วยปรับสภาพเซลล์ผิวชั้นในสู่ผิวชั้นนอก ทำให้ผิวขาวใส แต่ไม่ทำให้ผิวบาง

วิธีใช้
ใช้ทาเฉพาะกลางคืน ใช้ตลับฟ้าทาก่อนแต้ม 5 จุด ทาบางๆทั่วใบหน้าและลำคอ แล้วตามด้วยตลับขาวทับบางๆให้ทั่วค่ะ

สินค้าอื่น ๆที่ยังไม่ได้เอาลง สามารถดูเพิ่มเติมได้ที่ facebook... https://www.facebook.com/myioon หรือ ติดต่อแม่ค้าได้ที่ line : slimbody_vitamin , Tel. 0947344842 (งดโทรหลังเวลา 20.00น. ของทุกวันนะค่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2014, 13:44:20 โดย ร้านไออุ่น » IP : บันทึกการเข้า

ขายสินค้าความงามทุกชนิด ราคาถูกที่สุดใน3โลก สั่งสินค้า ดูรูปภาพในไลน์ได้เลยจ้า
ร้านไออุ่น
คิดดี ทำดี พูดดี จะมีแต่สิ่งดี ๆเข้ามา
มัธยม
**

สั่งสินค้า ดูรูปภาพในไลน์ได้เลยจ้า

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 24 กรกฎาคม 2014, 21:42:06 »

แคลเซียมเพิ่มความสูง นำเข้า USA.สูงจริง

Pro calcium height Plus ต่างกับแคลเซียมที่มีจำหน่ายทั่วไปยังไง??

>>Pro calcium height Plus<<
+แคลเซียมเพิ่มความสูงชนิดซอฟเจล มีปริมาณแคลเซียมมากกว่า ดูดซึมได้ง่ายกว่าเพราะเป็นโมเลกุลเล็ก
+สั่งจ่ายยาโดยตรงจากเภสัชกร นำเข้าจากUSA
+ปลอดภัย ไร้สารตกค้างเห็นผลไวกว่า
+ไม่มีแยกเม็ดขายทั่วไป
+ไม่ใช่เกรดหารราคาถูก
+เน้นบริการหลังการขาย ให้คำปรึกษาตลอด24ชม. นะค่ะ

️>>แคลเซียมที่ขายทั่วไป<<
- ปริมาณแคลเซียมน้อย
- สูงช้ากว่า
- มีแยกขายแบบเม็ด เกรดหาร

*** สรุป Pro calcium height Plus ดีกว่าเพราะ***
เห็นผลไวกว่า ราคาจึงแพงกว่าท้องตลาดทั่วไป แต่คุณไม่เสียเงินฟรีแน่นอนค่ะ
ใน1เดือนสูงขึ้น2-7cm แล้วแต่การปฏิบัติตน ร่างกาย สุขภาพ และอายุค่ะ

ราคากระปุกละ 650฿

++++ บ๊ายบายความเตี้ยกันได้แล้วค่ะ อย่าปล่อยให้โดนล้ออีกต่อไป++++

!!!!! Pro Calcium Height Plus !!!!
แคลเซียมเพิ่มความสูงชนิดซอฟเจล แคลเซี่ยมแท้100% เกรด USA
ตัวเม็ดเป็นแบบซอฟเจล ทานง่าย เพิ่มความสูงได้ตั้งแต่ อายุ 13-35ปี
ทาน1กระปุก(30เม็ด) สูงได้ 2-5cm ทาน2กระปุก(60 เม็ด) สูงได้ถึง 4-7cm
ปลอดภัยนำเข้าจาก USA มีทั้งแคลเซี่ยมและวิตามิน D ในปริมาณที่พอเหมาะ
ที่ร่างกายต้องการในแต่ละวัน จึงเพียงพอต่อการเจริญเติบโตและการยืดของกระดูก
ซึ่งมีผลทำไห้ผู้ที่อยากสูง 2-5cm สามารถสูงขึ้นได้จริงในราคาประหยัด และปลอดภัย100%

>>>> ข้อแนะนำในการทานเพิ่มความสูง
️1.จำเป็นที่สุด นอนให้เยอะ!! [ช่วงเวลา4ทุ่ม-ตี2]
2.ขอให้นอนได้ตลอดระยะเวลาที่ทานแคลเซี่ยมเพื่อความคุ้มค่าและเห็นผล100%
3.งด แอลกอฮอล งด น้ำอัดลม งดไม่ได้ให้ทานเบาลง 3.ออกกำลังกายบ้าง
(ถ้าไม่มีเวลา ง่ายที่สุดไห้ขึ้นลงบันไดแค่10ขั้นวันละ3รอบ)

>> วิธีทานมี2แบบค่ะ <<
1.ทานก่อนอาหารเช้า 2 เม็ด หรือ ก่อนนอน 2 เม็ด
2.ทานก่อนอาหารเช้า 1 เม็ด และก่อนนอน 1 เม็ด
เลือกเพียง 1 วิธีเท่านั้นนะค่ะ

สนใจสอบถามได้ค่ะ สินค้าอื่นๆที่ยังไม่ได้ลงสามารถดูในเฟสแม่ค้าได้เลยค่ะ www.facebook.com/myioon ยินดีให้คำปรึกษาค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2014, 13:56:07 โดย ร้านไออุ่น » IP : บันทึกการเข้า

ขายสินค้าความงามทุกชนิด ราคาถูกที่สุดใน3โลก สั่งสินค้า ดูรูปภาพในไลน์ได้เลยจ้า
ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2014, 16:09:31 »

เซทกลูต้าตระกูลรุกฆาตผีดิบผิวขาวของแท้100เปอร์

กลูต้าผีดิบ เปลี่ยนผิวหมองคล้ำดูไร้ชีวิตชีวา
กลูต้าผีดิบ ขาวไวปรอทแตก ดีกว่ารุกฆาต 3 เท่า ปรับปรุงประสิทธิภาพให้ออกฤทธิ์ได้รวดเร็วยิ่งขึ้นด้วยโมเลกุลของยาที่เล็ก ด้วยส่วนผสมของกลูต้า 100,000 mg และส่วนผสมของ Alpha Lipoic Acid เป็นตัวช่วยกระตุ้นให้กลูต้าในร่างกายของเราที่มีอยู่แล้ว ขาวประรอทแตก ไม่ต้องโบ๊ะบีบี ครีม ไม่ต้องฉีดกลูต้า ไม่ต้องเข้าสปา กลูต้าผีดิบได้ทำงานได้แสดงผลให้ขาวใสขึ้นมา ใครที่กินกลูต้าไม่ค่อยเห็นผลแนะนำ ตัวนี้เลย รับรอง คุณจะขาวได้อย่างพอใจที่สุด ผนวกกับส่วนผสมของ Collagen Extract ผิวคุณจึงขาวใสออร่าและผิวเด้งได้อย่างน่าอัศจรรย์ ปรับผิวขาวเร่งด่วน รอยสิวจางลงแน่นอน รักษาริ้วรอย ผิวเรียบเนียน อ่อนเยาว์ เห็นผลภายใน3วัน ว่าผิวพรรณขาวใสเด้งจริงๆเปล่งปลั่งขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจนที่สุด

ประโยชน์ที่จะได้รับจากกลูต้าผีดิบ
1.ปรับสีผิวให้ขาวขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
2.ช่วยในการปรับปรุงความยืดหยุ่นของผิว ผิวชุ่มชื้น ป้องกันการเปลี่ยนสีของผิวเมื่อโดนรังสี UV
3.ลดริ้วและริ้วรอยและลดขนาดรูขุมขน
4.ต่อต้านอนุมูลอิสระที่มีมากเกินไป ที่ส่งผลเกี่ยวกับการทำงานของสมองและอวัยวะ
5.ช่วยรักษาแผลและรอยแผลเป็น
6.ป้องกันริ้วรอยและความชรา
7.รอยสิว จุดด่างดำ ดูจางลง
8.ป้องกันการเกิดสิว

ส่วนประกอบของ
1.Natural Collagen Extract 10000 mg
2.Alpha Lipoic acid 1200 mg
3.Epidermal growth factor EGF 1250 mg
4.L-glutathone 100,000 mg
5.VitaminC 200 mg
6.Beta Hydroxy Acid 2500 mg
7.DMAE 100 mg
8.Copper Peptide 50 mg
9.Retinol 10 mg
10.Hyaluronic Acid 100 mg
11. Selenium 100 mg
12. Kojic Acid 5000 mg
13. Alpha Hydroxy Acid 1000 mg

วิธีทาน : ทานวันละ1-2เม็ดคู่กับเร่งขาวALA (รับประทานคู่น้ำอุ่น และควรทานขณะที่ท้องว่างดีที่สุด)

---------------------------------------------------------------------------

เร่งขาว Alpha lipoic acid

เรียกสั้นๆว่า ALA เป็นตัวเพิ่มประสิทธิภาพกลูต้า ให้เห็นผลไวขึ้นคูณ 2 ด้วยประสิทธิภาพที่ทรงคุณค่า หากไม่ทานคู่กับกลูต้าจะไม่เห็นผลใดๆนะคะ เนื่องจากเป็นตัวเพิ่มประสิทธิภาพเท่านั้นค่ะ แนะนำทานคู่กลูต้าทุกครั้ง เพราะเคยเกิดกรณีที่ลูกค้าไม่ทานคู่กลูต้าแล้วเห็นผลช้า หรือไม่เห็นผลเลยก็เคยเกิดมาแล้วค่ะ เร่งขาวร้านเราของแท้ เกรด USA ค่ะ ถ้าอยากรู้ว่า "กรดอัลฟ่าไลโปอิค" ที่ใช้ดูดซึมกลูต้าจริงๆเป็นอย่างไร ลองสั่งไปเปรียบเทียบกับเร่งขาวที่เคยเจอมานะจ๊ะ จะรู้ว่า ของร้านต่างจากของที่คุณๆเคยทานมาแน่นอนค่ะ เกรด USA แท้ รูปทรงต้องเรียว สีไม่เข้ม เจาะดมอาจมีกลิ่นคาวแต่ไม่เหม็นคาวแรงเหมือนน้ำมันปลา ทานแล้วสามารถเร่งประสิทธิภาพของกลูต้าได้จริงๆค่ะ แอ็คทีฟกับร่างกายแน่นอน ไม่ใช่ทานอะไรเข้าไปก็ไม่รู้นะคะ

วิธีทาน : ทานคู่กับกลูต้า

สนใจสอบถามได้ค่ะ สินค้าอื่นๆที่ยังไม่ได้ลงสามารถดูในเฟสแม่ค้าได้เลยค่ะ www.facebook.com/myioon ยินดีให้คำปรึกษาค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 สิงหาคม 2014, 22:36:31 โดย chompaeshop » IP : บันทึกการเข้า

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2014, 00:38:17 »

ยาลดความอ้วนที่ปลอดภัยที่สุด

+++ Reduce - 15mg ยาลดน้ำหนักสลายไขมันที่ดารานิยมทานกัน +++
ได้ผลจริง ไม่ yoyo (ลดได้ 4-7 โล) 1 แผงมี 10 เม็ด รับประทานวันละ 1 เม็ด (ก่อนหรือหลังอาหารแล้วแต่บุคคล) ลดน้ำหนักได้อย่างรวดเร็ว ปลอดภัย ได้มาตรฐานระดับสากล รับประกันของแท้100%
ข้างกล่องมีสติ๊กเกอร์สามมิติ

>> ข้อมูลยา <<
ตัวยาชื่อ Sibutramine หรือที่รู้จักกันดีในชื่อ Reductil เป็นของบริษัท Abbot ประเทศสหรัฐอเมริกา กล่าวคือเป็นตัวยาตัวเดียวกันผลิตโดยบริษัทเดียวกัน แต่ทาง Abbot เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์แต่เพียงผู้เดียวและเป็นผู้ผลิตรายเดียวในโลก ต่างกันตรงที่ Reduce นำเข้ามาจากอินเดียเป็นของบริษัท Ordain ของ India และจดลิขสิทธิ์ที่อินเดียกับฝรั่งเศส ซึ่งการทำงานจะเหมือนกับ Reductil เพราะว่าเป็นตัวยาตัวเดียวกัน
การออกฤทธิ์ของ Reductil นั้น ยาจะออกฤทธิ์ทำให้ร่างกาย ไม่รู้สึกหิว ทั้งนี้เนื่องจากยาจะไป Block การ Reabsorb ของฮอร์โมนบางตัว ซึ่งถือเป็นหัวใจสำคัญของยา ออกฤทธิ์ที่สมองส่วน ventomedial hypothalamus โดย 5-HTOt จับกับ 5-HT 2A/2C receptor และ NE จะจับกับ alpha1 และ beta1 receptors บริเวณ lateral hypothalamus ทำให้ลดความหิว และยาจะช่วยในการเผาผลาญไขมันสะสมในร่างกายด้วย ด้านประสิทธิภาพของ Reductil นั้น ขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายประการ อาทิเช่น ค่า BMI ของคนไข้ ว่าสูงหรือต่ำขนาดไหน ประวัติการทานยาเป็นมาอย่างไร นิสัยการทาน ตลอดจนความร่วมมือในคอร์ส และตัวสุดท้ายคือขนาดยาที่เหมาะสม

** วิธีทาน **
ทานครั้งละ 1 เม็ด ตอนเช้าก่อนอาหาร30นาทีขึ้นไป หรือทาน 1 เม็ดตอนตื่นนอน

ราคา 3 แผง 350฿ ทานได้ 1 เดือน(ระวังของปลอมราคาถูกแถมทานแล้วอันตรายนะค่ะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2014, 14:00:54 โดย ร้านไออุ่น » IP : บันทึกการเข้า

Whiteza
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 11:12:56 »

แม่ค้าจ๋า สอบถามหน่อย ครีมฟ้าขาว ตลับสีขาวไม่มี อย. ใช้แล้วปลอดภัยรึป่าวค่ะ ?
ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 15:48:36 »

แม่ค้าจ๋า สอบถามหน่อย ครีมฟ้าขาว ตลับสีขาวไม่มี อย. ใช้แล้วปลอดภัยรึป่าวค่ะ ?
ฟ้าขาวทั่วไปที่ขายกันก็ไม่มีอย.ค่ะ
ไม่อันตรายค่ะ

eonking5
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2014, 02:02:08 »

มีกูต้าโอเวอไวทป่าวคับ
ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2014, 15:29:49 »

มีกูต้าโอเวอไวทป่าวคับ

มีค่ะ ไลน์มาเลยจ้ะ

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2014, 15:43:41 »

วิตามินดั้งโด่ง

ราคาเม็ดละ 4บาท

วิตามินดั้งโด่ง
ผลิตจากสารสกัดเปลือกหอยทะเลน้ำลึก ซึ่งพบว่ามีคุณสมบัติช่วยเสริมสร้างการเติบโตของเซลล์กระดูก มีกรดอะมิโน glucosamine และแคลเซียม สามารถช่วยสร้างการเติบโตของเซลล์กระดูก

- สารประกอบที่สำคัญ ประกอบไปด้วย saffron crocus Fish ridge collagen ซึ่งเป็นสารสกัดที่ช่วยให้ระบบการไหลเวียนของเลือดที่ไปเลี้ยงบริเวณจมูกได้ ดีขึ้น

** ช่วยทำให้ดั้งของคุณโด่งภายใน 10 วัน **

วิธีทาน
ทานก่อนนอนวันล่ะ 1 เม็ด (ทานติดต่อกัน1-2เดือน) *ผลลัพธ์ที่ได้อาจใช้เวลาที่แตกต่างออกไปในแต่ละบุคคล

--------------------------------------------------------------------------------

ครีมรักแร้ขาว+หัวนมชมพู

ราคาตลับละ 20฿  /ยกโหล(12ตลับ) โหลละ 100฿

ครีมรักแร้ขาว+หัวนมชมพู สกัดจากกรดผลไม้ ไม่อันตราย เห็นผลใน1ตลับ เลิกใช้ไม่กลับมาดำ ช่วยลดตุ่มหนังไก่ กลิ่นตัว สามารถทาได้ทั้งรักแร้ ขาหนีบ ตาตุ่ม หัวเข่า และส่วนอื่นๆที่ดำด้าน

วิธีใช้
ทาก่อนนอนบางๆโดยไม่ต้องใช้โรลออน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 สิงหาคม 2014, 22:37:41 โดย chompaeshop » IP : บันทึกการเข้า

pamzaza
ชั้นประถม
*

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2014, 19:11:04 »

สนใจกลูต้ารุกฆาตโบท๊อก คิดค่าจัดส่งเท่าไร

ซื้อของที่นี้มั่นใจได้ของชัวร์ ไม่มีโกงแน่นอนเน้อจ้าว
ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 08:13:54 »

ดันค่ะ เมื่อวานนัดรับในเมือง2คน ขอบคุณที่อุดหนุนค้า

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 16:52:15 »

ยาสอดฟิตกระชับแก้ตกขาวน้องสาวไร้กลิ่น

ราคาเม็ดละ 7฿

ยาสอดสมุนไพรฟิตกระชับ
สมุนไพรไทยแท้ๆล้วนๆใช้มือปั้นไม่มีสารที่เป็นอันตรายใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ ที่ไม่มีอย.เพราะมันคือภูมิปัญฐาไทย ใช้สมุนไพรทำไม่เป็นอันตรายจึงไม่จำเป็นต้องมีอย.ค่ะ

ยาสอดสมุนไพร
เป็นยาเสริมความสาว เสริมเสน่ห์ให้แก่สุภาพสตรีตั้งแต่โบราณ เป็นต้นตำรับจากชาวฮินดู เป็นมรดกตกทอดกันมาหลายร้อยปีจนมาถึงปัจจุบัน ยาสอดสมุนไพรสามารถผูกใจคนรักทำให้คนรักพอใจ เสริมสร้างเสน่ห์ให้กับตัวเอง ทำให้เรามีความมั่นใจ ชีวิตมีความสุขมากขึ้น เพราะมีสรรพคุณช่วยเสริมเสน่ห์ทางเพศ รักษาโรคเกี่ยวกับมดลูก เช่น อาการตกขาว มีกลิ่นเหม็น คัน อาการปวดมดลูก ช่องคลอด
หย่อน ยาน ไม่ฟิต ไม่กระชับเหมือนตอนสาว ๆ เวลามีเพศสัมพันธ์ก็มีลมออกมา ทำให้เราหมดความมั่นใจ ช่วยสมานบาดแผลในช่องคลอด ช่วยขับและดูดเลือดเสีย สิ่งสกปรกต่างๆ ที่ตกค้าง หมักหมมอยู่ในช่องคลอดของเราออกมา ทำให้ช่องคลอดเราสะอาด ไม่มีกลิ่นเหม็น อาการตกขาวมีกลิ่น เหม็น คัน หายไป ความอับชื้นก็ไม่มายุ่งให้รำคาญใจ ทำให้ประจำเดือนมาเป็นปกติ

สรรพคุณของยา
✅ ทำให้ช่องคลอดฟิต กระชับ แก้ปัญหาลมออกจากช่องคลอดเวลามีเพศสัมพันธ์
✅ แก้ปัญหาเชื้อราในช่องคลอดมีกลิ่นเหม็น อับชื้น อาการคันในช่องคลอด
✅ สามารถเพิ่มความฟิต กระชับ ให้ช่องคลอด เมื่อใช้เป็นประจำ
✅ รักษาอาการมดลูกอักเสบ ลดอาการปวดท้องน้อย อาการปวดมดลูก และอาการปวดประจำเดือน
✅ ใช้ยาสอดนี้ก่อนมีเพศสัมพันธ์ อย่างน้อย 1 ชั่วโมงขึ้นไป จะทำให้ช่องคลอดฟิต กระชับ
✅ รักษามะเร็งปากมดลูก แผลในช่องคลอด
✅ สอดยาก่อนมีเพศสัมพันธ์ เพื่อป้องกันการติดเชื้อทางเพศสัมพันธ์
✅ เมื่อสอดยาจะขับและดูดสิ่งสกปรกต่างๆ ออกมา ทำให้ช่องคลอดเราสะอาด ไม่มีกลิ่นเหม็น ตกขาวมีกลิ่น ไม่ทำให้กังวลอีก
✅ ยาจะละลายหมดภายใน 24 ชั่วโมง ระยะการขับและดูดสิ่งสกปรกมีระยะเวลา 1-2 วัน แล้วแต่บุคคล
✅ ยาสอดสมุนไพรตัวนี้ สามารถรักษาโรคริดสีดวงได้ โดยบดยาผสมกับน้ำมะกรูด แล้วทาบริเวณหัวริดสีดวง จะทำให้หัวริดสีดวงค่อยๆ ยุบลง
❎ ใช้ยานี้โอกาสการติดลูกจะลดลง เมื่ออยากมีลูกก็ควรหยุดใช้ยานี้
❎ สตรีมีครรภ์อ่อนๆ ไม่ควรใช้เพราะอาจทำให้ตกเลือดได้
✅ ยาจะทำให้ช่องคลอดฟิต เป็นระยะเวลา 48 ชั่วโมง หลังจากนั้นความฟิตก็จะค่อยๆ คลายไปตามสภาพการใช้งานของเรา

❓วิธีใช้ ❓
1⃣ นำยาไปจุ่มน้ำให้ชุ่ม สอดยาเข้าไปในช่องคลอดให้ลึกที่สุดหรือประมาณนิ้วนาง

2⃣ สอดยาครั้งละ 1 เม็ด ควรเว้นระยะเวลา 3 วัน ต่อการสอดยา 1 ครั้ง

คำแนะนำ
✨ กรณีที่อยากให้ช่องคลอดฟิตกระชับ หรือปัญหาเวลามีลมออกจากช่องคลอดเวลามีเพศสัมพันธ์ ควรสอดอาทิตย์ละ 2-3 ครั้ง ระยะเวลา 1-2 เดือน
✨ ถ้ามีปัญหาอาการตกขาว มีกลิ่นเหม็น อับชื้น ไม่สบายตัว เป็นเชื้อราในช่องคลอด ควรใช้อาทิตย์ละ 3 ครั้งหรือ 3 วัน สอด 1 ครั้ง ระยะเวลา 1 เดือนขึ้นไป
✨ ถ้ามีประจำเดือน ควรรอให้ประจำเดือนหมดก่อนอย่างน้อย 3 วัน ถึงจะสอดยาได้ ของเสียที่ยาขับและดูดออกมา หากไม่สบายตัวเหมือนมีอะไรอยู่ในน้องสาวสามารถ ล้วง หรือล้าง หรือจะปล่อยให้สิ่งสกปรกเหล่านั้นออกมาเองตามธรรมชาติก็ได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 สิงหาคม 2014, 22:38:15 โดย chompaeshop » IP : บันทึกการเข้า

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2014, 22:01:33 »

วิตามินลดสัดส่วนเมกาของแท้100เปอร์

วิตามินลดสัดส่วนเมกา ไม่มีอย.ไทยนะค่ะ แต่ทานแล้วไม่เป็นอันตราย ทางร้านจะบอกวิธีทานให้ค่ะ ของถูกไม่ใช่ว่าจะไม่ดีนะค่ะ ของถูกและดีมีถมไปค่ะ ร้านเราขายมานานกล้ารับประกันว่าสินค้าที่ขายแม่ค้าลองเองหมดแล้ว ใช้ดีจริงถึงบอกต่อค่ะ

1.เหลืองล้วน = ลดทั้งตัว (ยกเว้นนม)
เหมาะสำหรับคนที่ไม่เคยทานยาลดน้ำหนักมาก่อนแต่อยากลองทาน แนะนำให้ลองตัวนี้เลยค่ะ
2.เขียวชมพู = ลดทั้งตัวสูตรเร่ง (ยกเว้นนม)
ตัวนี้เหมาะสำหรับสาวร่างเล็กที่อยากลดน้ำหนักนะค่ะ แนะนำว่าสาวร่างเล็กเท่านั้น หนักไม่เกิน50กก. ส่วนสาวร่างใหญ่อย่าเพิ่งน้อยใจ ทางร้านยังมีให้เลือกอีกจ้า
3.ขาวส้ม = ลดน่อง
ตัวนี้เป็นวิตามินลดเฉพาะน่องนะค่ะ ใครน่องใหญ่ น่องเหมือนขาโต๊ะสนุ๊ก แนะนำตัวนี้ค้ะ
4.ขาวเขียว = ลดต้นขา+ลดน่อง
ตัวนี้ลดได้ทั้งต้นขาและน่องเลยนะค่ะ ต้นขาใหญาน่องใหญ่แนะนำตัวนี้ค่ะ
5.ขาวแดง = ลดพุง,หน้าท้อง
ตัวนี้สามารถทำให้หน้าท้องที่มีไขมันสะสมเป็นผิวส้มหรือแหนมป้าย่น--" มันจะทำให้ยุบลงได้ค่ะ แบนราบกันเลยทีเดียวเชียว
6.ขาวชมพู = ลดแขน+ปีกหลัง
ตัวนี้เหมาะกับคนแขนใหญ่ หย่อนยาน มันจะช่วยให้กระชับขึ้นค่ะ หลายคนถาม "ปีกหลัง" คืออะไร ตอบนะค่ะ มันคือไขมันที่อยู่แถวๆขอบสายเสื้อชั้นในด้านหลัง เป็นปั้นๆน่าเกลียด ใส่เสื้อรัดรูปทีดูเหมือนมีพุงอยู่ด้านหลัง?? รีบเอาออกซะค่ะ ตัวนี้ช่วยได้
7.ฟ้าน้ำเงิน = หน้าเรียว
ตัวนี้ช่วยลดเหนียง คางย้อย ไขมันส่วนเกินบนใบหน้านะค่ะ อยากหน้าเรียวเล็กจัดเลยค่ะ
8.ฟ้าแดง = ลดพุง+สะโพก
ตัวนี้ใครตูดบานห้ามพลาด สรรพคุณแจ่มๆลดทั้งพุง สะโพกและตูดย้อยๆ(พูดจาน่าเกลียด:() เอาเป็นว่าสรรพคุณชีถือว่าเริศ น่าลองค่ะ
9.ขาวน้ำเงิน = ลดแขน+ขา
ตัวนี้เหมาะกับคนไม่ชอบอะไรเยอะๆขี้เกียจทานทีหลายตัว อยากลดแขน+ชาพร้อมกันทีเดียวมันเลยมีตัวนี้ออกมาค่ะ ลดทั้งแขนและขาในเม็ดเดียว ใครขี้เกียจก็สั่งตัวนี้ไปเลยจ้ะ คนดื้อยาหรือไม่ดื้อยาทานได้ทั้งนั้นค่ะ

ราคาเม็ดละ 2.5 บาท ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2014, 13:45:58 โดย ร้านไออุ่น » IP : บันทึกการเข้า

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2014, 03:23:16 »

ยาขาเรียว Skinny Pill

ราคากระปุกละ 250฿

skinny pill (วิตามินขาเรียว)
ขายดีอันดับ1!! เป็นวิตามินสำหรับสาวที่มีปัญหาเฉพาะส่วน บริเวณต้นขา น่อง จรดปรายเท้า ยอดขายถล่มทลาย ปลอดภัย ผ่าน GMP ประเทศญี่ปุ่น

คุณสมบัติ
Skinny pill ขาเรียว ที่สาวๆพริตตี้ถามหา สูตรปรับสูตรใหม่ให้ขาเรียวเล็กเร็วกว่าเดิม ช่วยกระชับกล้ามเนื้อบริเวณขาและน่อง พร้อมให้รูปร่างกระชับเต่งตึง ได้วัดส่วนที่สวยงามอย่างปลอดภัยด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ100% ยอดขายถล่มทลายติดอันดับ1วิตามินขาเรียว

ส่วนประกอบ
พืชตระกูลถั่ว 200mg.
แปะก๊วย 100mg.
พริกแดง 70mg.
ใบชา 50 mg.

บรรจุ 60 capsul
-----------------------------------------------------------------------

ยาลดอ้วนวากาเมะพลัส

ราคากระปุกละ250฿

wakame plus
แคปซูล วากาเมะ ผลิตภัณฑ์ควบคุมน้ำหนัก รู้สึกอิ่มเริ่วขึ้น สกัดมาจากสาหร่ายวากาเมะ เร่งเผาผลาญไขมัน ปลอดภัย ไม่โยโย่แน่นอน

สรรพคุณ
Wakame plus สกัดมาจากสาหร่ายวากาเมะช่วยระบบเผาผลาญในร่างกาย ทำหน้าที่เข้าไปละลายไขมันขาว ไม่ต้องอดอาหาร (จะลดน้ำหนักได้ 2-6 กิโลกรัมต่อเดือน) ไม่ได้เป็นยากดประสาท เพราะสกัดจากสาหร่ายสีน้ำตาลที่เรียกว่า 'วากาเม' โดยมีฟูโก้ซานทีนในสาหร่ายที่นำมาสกัดเป็นแคปซูล ผลิตจากธรรมชาติ100% เมื่อหยุดทานจะไม่เกิดโยโย่ เอฟเฟ็ค ผลลัพธ์ของผู้ที่ใช้ผลิตภัณฑ์มากกว่า97% ใช้แล้วพึงพอใจ

ส่วนประกอบสำคัญ
สารสกัดจากธรรมชาติ 150mg.
แอลทราเทรต 100mg.
สารสกัดจากถั่วขาว 70mg.

วิธีรับประทานครั้งละ 1 แคปซูล วันละ 1 ครั้ง ก่อนอาหารเช้า 30 นาที ดื่มน้ำตามมากๆและควรจิบน้ำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 สิงหาคม 2014, 22:39:13 โดย chompaeshop » IP : บันทึกการเข้า

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2014, 13:27:10 »

ยิงฟันยิ้ม

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 26 สิงหาคม 2014, 22:39:31 »

ดันจ้า สอบถามได้ค่ะ

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2014, 01:53:09 »

ีup

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 04:45:37 »

up

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2014, 20:26:50 »

ดันจ้า

ร้านไออุ่น
มัธยม
**

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2014, 13:27:20 »

ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 พิมพ์