เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 09:59:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  เซียนคอมเซียนกาดจอamd เข้ามาทีครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เซียนคอมเซียนกาดจอamd เข้ามาทีครับ  (อ่าน 596 ครั้ง)
guide062
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 02 สิงหาคม 2013, 13:10:29 »

คือกาดจอผมมันเขียนว่า his hd 5570 iceq 2gb ddr3 ati radeon pci exp แต่พอลงไดซ์เวอร์ไรเสร็จแล้วมันอ่านเปน amd ati hd 5500 อ่ะครับ ทำไมเปนอย่างนั้นนะครับและก็เล่นเกมกระตุกมากๆ

เดี่ยวพรุ้งจะลงรูปนะครับ อยากทราบว่าเจอย้อมแมวหรือมันเปนอะไรหรอครับขอบคุนครับ

{Cyberman}
To Be Developer
มัธยม
**

โปรแกรมเมอร์เชียงราย

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2013, 17:36:19 »

ไดร์ฟเวอร์ผิดรุ่นรึเปล่าครับ ??

Ψ-amino-Ψ
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2013, 18:14:16 »

ไดร์ฟเวอร์ผิดรุ่นรึเปล่าครับ ??
อาจเป็นไปได้ ลองโหลดใหม่ จากเว็บผู้ผลิตเลยครับ
เผื่อแผ่น ผิดรุ่น

ติดต่อ - 082-023-2528 - อาร์ม

facebook : www.facebook.com/llAMiNOll
LINE ID  : by.armmii
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2013, 23:17:48 »

HD 5500 Serie

เป็น Driver รวม ไม่ใช่ Driver ตรงรุ่นครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
skyline
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2013, 02:31:51 »

มันเป็นซีรี่ครับ มันเป็นแบบนั้นแหล่ะครับ
booboy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2013, 11:14:07 »

ตามข้างบนเลยครับผมก่เป็นเกมส์อะไรที่เล่นแล้วกระตุกละครับ

AllinOne copputer&games แยกประตูเชียงใหม่ ติดคลีนิคหมอวิช 082-9308163 บอย ID LINE allinoneboy
armtanapat322
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2013, 14:51:20 »

มันเป็นซีรี่ครับ มันเป็นแบบนั้นแหล่ะครับ

ตามนี้ครับ   

แล้วเกมส์ที่เล่นแล้วกระตุกเกมอะไรครับ
WalkManUser
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ยิ่งโต ยิ่งเหนื่อย อยากกลับไปเป็นเด็ก

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2013, 22:11:56 »

ลอง Update Driver ดูน่ะครับ

http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx
หน้า: [1] พิมพ์