เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 10:07:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  ซื้อ Trendy Diamond ลดราคา เครื่องประดับ สินค้าคุณภาพ ขายที่ ShopAt7
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ซื้อ Trendy Diamond ลดราคา เครื่องประดับ สินค้าคุณภาพ ขายที่ ShopAt7  (อ่าน 680 ครั้ง)
ShoppingOnline
ชั้นประถม
*

ซื้อของออนไลน์

« เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2013, 16:33:42 »

เครื่องประดับเพชรฮิต อินเทรนด์มาแรงปี 2013 เพราะว่าสาวๆ ทั้งหลาย Trendy Diamond ที่จะเอาไว้ มิกซ์แอนด์แมตซ์ และ ชุดสวย คงสำคัญไม่แพ้การแต่งหน้าใช่ไหมหล่ะคะ วันนี้เรามี อินเทรนด์ของเครื่องประดับที่กำลังมาแรงในปี 2013 มาให้เอาเผื่อเลือกไปเป็นเครื่องประดับติดตัว จะได้ไม่ตกเทรนด์สมัยนิยมกันนะคะ สาวๆ  เรามาดูกันเลยค่ะ ว่า Trendy Diamond ที่กำลังมาแรงสุดของปีนี้มีอะไรกันบ้างค่ะ

1. ต่างหูวงใหญ่ โดยแรงบันดาลใจในการดีไซน์ ของเหล่า ดีไซเนอร์ของปี 2013 นี้ ส่วนใหญ่แล้ว จะมาจากยุค 80 ซะเป็นส่วนใหญ่เลยค่ะ ซึ่งก็มีหลายชนิดให้สาวๆ เลือกจาก หลาย Brand ดังค่ะ อาทิ  เวอร์ซาเช  , บาลแมง , ไดแอน วอน เฟอร์สเตนเบิร์ก ค่ะ

2. สร้อยคอ เนื่องด้วย Trend ในปีนี้ จะเป็น แนวห่วงสีทอง ซึ่งทำให้ดู หรูหรามากเลยค่ะ แบบที่น่าสนใจไม่น้อย ก็จะเป็น Kenzo ที่ดีไซน์มาเป็น ห่วงสีทองขนาดย่อมและที่มีจุดเด่นมาก ก็คือ จี้ กรงเล็บเสือที่ดู ดุดัน เร่าร้อนกันเชียวค่ะ ยังไม่หมดค่ะ ยังมีอีกหนึ่ง แบรนด์ที่น่าสนใจไม่แพ้กันเลยทีเดียวก็คือ  Lanvin อ่านว่า “ลองแวง” อย่าเผลอไปอ่านผิดกันเชียวค่ะ 555  ที่มา พร้อมกับ สร้อยคอประดับสีเงิน เอาไว้ใส่กับชุดแซก สีดำเรียบหรูของเราค่ะ

3. กระเป๋าถือได้รับความนิยม นับได้เลยว่า เหล่าบรรดา Brand กระเป๋า ดังๆ หลายยี่ห้อ ต่างได้ดีไซน์ รูปทรงกระเป๋า ต้อนรับปี 2013 กันอย่างครึกครื้นเลยทีเดียวค่ะ  โดย Trendy Diamond ที่นำเทรนด์มากที่สุด ลงความว่า กระเป๋า ถือ ทั้งหลาย ให้ดูดีได้ง่ายๆ ตาม In Trend เลยค่ะ

และมา ถึงลำดับสุดท้ายของเครื่องประดับนำอินเทรนด์ที่สาวๆ ควรจะมีไว้ คือ
4. กำไลข้อมือ เพราะกำไลข้อมือ อย่างที่ได้เกริ่นไว้ ตั้งแต่แรกว่า เทรนด์แฟชั่น ของปีนี้ คือได้แรงบันดาลใจมาจาก แฟชั่นในยุด 80 และ แนวคิดที่ว่านี้ก็ได้ มีอิทธิพลมาถึง ดีไซน์กำไรข้อมือ ด้วยค่ะ ซึ่งส่วนมากเลย จะเน้น ที่ เป็น เส้นใหญ่ๆ ค่ะ เริ่มที่ เจ้าของสโลแกนแบรนด์หรู  มาด้วย การนำไข่มุกเม็ดใหญ่ มาเรียงร้อยเป็นสร้อยข้อมือที่ดู สง่างามปานเจ้าหญิงกันเลยทีเดียว

เห็นไหมค่ะ ว่าจริงๆ เครื่องประดับที่เราใช้ เกี่ยวกับประดับอยู่บนตัวเราเอง ก็สำคัญไม่แพ้การแต่งตัว แต่งหน้า ค่ะ ทราบอย่างนี้แล้ว คงจะเป็นไอเดียให้สาวๆหลายท่านได้มิกซ์แอนด์แมตซ์กันได้นะคะ ซึ่งบางที อาจจะไม่จำเป็นที่จะต้องใช้เครื่องประดับที่เป็น  Brand ดังก็ได้ค่ะ แต่ให้อาจจะเป็นไอเดีย ที่จะ เลือกซื้อ เครื่องประดับเพชร ให้ออกมาในแนวเดียวกับอินเทรนด์ที่กำลังมาแรงนี้ค่ะ ได้ทั้งความดูดีและประหยัดไปในตัวค่ะ

หากเพื่อนๆ สนใจ Trendy Diamond ของแท้ Promotion ส่วนลด การันตี 7-11

พอใจสั่งซื้อ คลิกเลย Trendy Diamond >> http://www.shopat7.com/Brand/trendy-diamond.html

ขาย เครื่องออกกำลังกาย เครื่องสําอางเกาหลี นาฬิกา Casio และอื่นๆ อีกมากมาย
หน้า: [1] พิมพ์