เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 12:59:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  ดีลดัดผม Shiseido ร้านดัดผม Nail Salon ลดราคา เพียง 2999
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ดีลดัดผม Shiseido ร้านดัดผม Nail Salon ลดราคา เพียง 2999  (อ่าน 270 ครั้ง)
ShoppingOnline
ชั้นประถม
*

ซื้อของออนไลน์

« เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2013, 13:58:36 »

ทำผม LOréal + เคลือบสีผม LOreal, Shiseido @ 31 Nail Salon & Spa 2,999 บาท ทั้งทำผมและเคลือบสีผมในหนึ่งเดียว กับโปรโมชั่นที่เราให้คุณได้มากกว่าผมทรงสวย! เพราะสุขภาพเส้นผมคือสิ่งที่สำคัญที่สุด การเคลือบสีผมจะช่วยเพิ่มน้ำหนัก ปกปิดเกล็ดผมที่แห้งเสียเหรอผ่านสารเคมี ให้คุณเผยเส้นผมเงางาม นุ่ม จัดทรงง่าย ชนะเลิศในหนึ่งเดียว!

ขับประกายความโดดเด่นให้บุคลิกเส้นผมของคุณด้วยการทำแว็กซ์เงาผม หรือการทำทรีทเมนต์เคลือบสีผม ที่เว้นแต่จะเพิ่มความเงาพิเศษให้เส้นผมในทันที ยังช่วยปกป้องสีผมของคุณให้ติดทนนานยิ่งขึ้น การแว็กซ์เงาผมหลังจากการทำสี ดัดผม หรือไม่ก็รีบอร์นนิ่ง จะทำให้ผมคุณมีสุขภาพดี กับให้ผลลัพธ์ที่ดียิ่งขึ้นเกือบ 100%

การเแว็กซ์เงาผมสีเคลียร์ ใช่ไหมสีธรรมชาติ ยกเว้นจะทำให้เส้นผมเงางาม ยังมีส่วนผสมของทรีทเมนต์ อาทิเช่น เซราไมต์ ไม่ใช่หรือแว็กซ์ที่จะทำหน้าที่ปิดเกร็ดผมที่เพิ่มความเงางาม เปลี่ยนให้เส้นผมดูเรียบลื่น สุขภาพดี พร้อมทั้งไม่ชี้ฟู ผลิตภัณฑ์เคลือบผมที่ 31 Nail Salon & Spa เลือกใช้ ล้วนคัดสรรแบรนด์ดังที่ช่างทำผมทั่วโลกต่างให้การยอมรับ ทั้ง LOreal หรือ Shiseido ที่จะเติมประกายให้เส้นผมของคุณเจิดจรัส พร้อมทั้งมีเสน่ห์เพิ่มขึ้นทวีคูณ!
• 31 Nail Salon & Spa สุขุมวิท ซอย 31 มอบหลากหลายบริการเพื่อผ่อนคลาย กับเติมเต็มความงาม โดดเด่นในด้านการบริการดัดผม ทำเล็บ พาราฟิน ต่อเล็บ บอดี้สครับ นวดแผนไทย นวดเท้า นวดอะโรมา และอีกหลากหลายทรีทเมนท์ ที่จะช่วยเติมเต็มความงามทั่วเรือนร่างตอบทุกโจทย์ความต้องการเพื่อการผ่อนคลาย
• พนักงานทุกคน จะให้การดูแลปรนนิบัติด้วยความชำนาญและความเข้าใจในศาสตร์ของการบำบัดอย่า ถ่องแท้ จากเธอราพีส แฮร์สไตล์ลิสต์ และเนลอาร์ติสท์ ผู้มากความสามารถด้วยกันประสบการณ์
• สร้างช่วงเวลาแห่งความผ่อนคลายให้คุณในสภาพแวดล้อมที่ดี พร้อมปรนนิบัติผิวด้วยผลิตภัณฑ์คุณภาพระดับพรีเมียม ห้องทรีทเมนท์ส่วนตัว ด้วยกันเก้าอี้สปาสุดหรู
• การเดินทางสะดวกและรวดเร็ว มาได้ง่ายๆจาก 2 เส้นทาง ดังนี้
- BTS พร้อมพงษ์ (ทางออกที่ 5 เข้าซอยสุขุมวิท 31 ประมาณ 300 เมตร ร้าน 31 Nail Salon & Spa จะอยู่ทางซ้ายมือ)
- รถยนต์ส่วนตัวหรือรถแท็กซี่ จากถนนสุขุมวิท เลี้ยวเข้าซอยสุขุมวิท 33 เข้าซอยประมาณ 300 เมตร ร้าน 31 Nail Salon & Spa จะอยู่ทางซ้ายมือตรงข้าม Wine Loft

31 Nail Salon & Spa ซาลอนหรูกลางใจเมือง, สุขุมวิท 31 เน้นความพึงพอใจกับการคัดสรรผลิตภัณฑ์ที่ไม่ก่อให้เกิดผลข้างเคียงต่อสุขภาพเล็บและร่างกาย ภายใต้แบรนด์ O.P.I ที่ได้รับความไว้วางใจจากผู้ใช้นับล้านคนทั่วโลก
     31 Nail Salon & Spa ใช้อุปกรณ์ดัดผมที่ทันสมัย เหตุด้วยรักษาคุณภาพเส้นผมให้แข็งแรงไม่ทำลายเส้นผมมั่นใจกับการสร้างเสน่ห์ให้คุณอย่างครบวงจรกับการใช้เครื่องมือพร้อมด้วยอุปกรณ์อันทันสมัยมีคุณภาพ เน้นความสะอาด และปลอดภัย บรรยากาศภายในร้านถูกตกแต่งอย่างมีสไตล์ ใช้โทนสีขาวดูสะอาดตา ตั้งอยู่ศูนย์กลางแฟชั่นพร้อมกับความทันสมัยที่สุขุมวิท 31 พร้อมสรรพพนักงานที่คอยให้การดูแล ต้อนรับ และบริการอย่างอบอุ่น เป็นกันเอง เพื่อให้ได้คุณรู้สึกผ่อนคลายสบายในทุกขณะ พิถีพิถัน พร้อมทั้งใส่ใจเป็นพิเศษในรายละเอียดต่างๆ เพื่อช่วยเสริมสร้างเสน่ห์บนปลายเล็บของคุณ ให้สวย สด เจิดจรัสจนใครๆต้องอิจฉา เชิญคุณมาเพิ่มเสน่ห์ให้กับเส้นผมตั้งแต่โคลนจรดปลาย มั่นใจในความแข็งแรงอย่างที่ไม่เคยสัมผัส กับผลิตภัณฑ์คุณภาพระดับโลก พร้อมสัมผัสนุ่มสลวย ยืดหยุ่น พร้อมกับมีชีวิตชีวาของเส้นผมได้ที่ 31 Nail Salon & Spa

เอาใจจดจ่อสั่งซื้อ คลิกเลย ดัดผม >> http://www.iqdeals.com/th/service/Curl-Hair-Color-with-L-Oreal-Shiseido-31-Nail-Salon-Spa_th.html

ขาย เครื่องออกกำลังกาย เครื่องสําอางเกาหลี นาฬิกา Casio และอื่นๆ อีกมากมาย
หน้า: [1] พิมพ์