เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 07:18:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ///// หัวพ่นไฟ สำหรับงานเบอเกอรี่ งานช่าง /////// (หน้า 4-5)
หน้า: [1] 2 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ///// หัวพ่นไฟ สำหรับงานเบอเกอรี่ งานช่าง /////// (หน้า 4-5)  (อ่าน 5859 ครั้ง)
kaikai1
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2013, 06:58:17 »

----update : 24 ธันวาคม 2556---
** เพิ่มสินค้า เครื่องรีดผม ทำลอนผม 2 ใน 1 ***

;)เครื่องรีดผม พร้อมม้วนผมเป็นลอนได้2ใน1ปรับระดับได้ CKL 736(รีวิวเยอะใน google)
สามารถรีดผมได้ พร้อมม้วนลอนผมได้ ในเครื่องเดียวกัน

**ถูกๆๆ 290 บาท (20 เครื่อง) /ค่าจัดส่ง 30 บาท)..**

คุณสมบัติ*เครื่องหนีบผม*
ชุดอุปกรณ์หนีบผมไฟฟ้า แผ่นหนีบพร้อมม้วนเกลียวในตัว
ใช้งานได้ 2 รูปแบบในเครื่องเดียว 2 in 1 สามารถหนีบผมให้ตรง
หรือม้วนเป็นเกลียวได้ ปรับระดับอุณหภูมิได้ ใช้งานง่าย และสะดวกมาก

ยิงฟันยิ้ม!!! สาวๆ ที่กำลังมองหาเครื่องหนีบผม พร้อมม้วนลอนได้ จองไว้ได้จ้าาา..!!!

:oสนใจสอบถาม / สั่งจองได้เลยนะคะ / ขอบคุณค่ะ ..

;)จัดส่งหลังปีใหม่เลยนะคะ/สั่งจองไว้ก่อนได้ค่ะ ... ;[/b])

-------------------------------------------------------------------------------
** หัวพ่นไฟรูปอยู่หน้าสุดท้ายน๊าคะ ** (update13ธันวาคม56)

UPDATE 14 กันยายน2556 : โล๊ะๆราคาเหลือ 190 บาท เท่านั้นค่ะ..
-------------------------------------------------------------------------------

สายยางผ้าน้ำหนักเบาพร้อมหัวฉีดและตัวต่อก็อก10เมตร
(เก็บแล้วเหลือนิดเดียว1คืบมือกว่า)

เหมาะมากๆสำหรับคนที่ต้องใช้ลากสายยางไปใช้งานไกลๆ
และประหยัดพื้นในในการจัดเก็บ น้ำหนักเบา 475 กรัม(เท่านั้นค่ะ)

***คุณสมบัติ ***

- ใช้สำหรับ ล้างรถ(สะดวกมากมาย)
- รดน้ำต้นไม้ ทำความสะอาดทั่วไป
- มีน้ำหนักเบามากๆกว่าสายยางทั่วไปกรณี10เมตร
- มีพร้อมตัวหัวฉีด และ ตัวต่อเข้ากับก๊อกพร้อมในชุด
- พกพาติดรถก็สะดวกเวลาหยิบใช้งาน

สอบถาม/สั่งซื้อได้ค่ะ/สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ

**ราคา 240 (ค่าจัดส่ง30บาทค่ะ)***

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท
ค่าจัดส่งEMS   60 บาท

---พร้อมส่ง 3 โหล สั่งจองพร้อมโอนเงินจัดส่งพร้อมกันวันเสาร์นี้ค่ะ-----
-------------สั่งเยอะลดได้ค่ะ-------------

ขอบคุณทุกท่านที่สั่งจองสินค้านะคะ  ยิ้มเท่ห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มิถุนายน 2014, 10:56:25 โดย kaikai1 » IP : บันทึกการเข้า

แม่ค้าอยู่นนทบุรีนะคะ ไม่หายไปไหน ไม่มีโกงจ้า^_^
kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2013, 12:45:34 »

* เครื่องเล่านิทานเสริมทักษะ สำหรับลูกน้อย มีไฟรูปดาวส่องกำแพงเวลากลางคืน**

****** สำหรับน้องๆคุณหนู 0-6 ปี ดีมากๆ เลยค่ะ******
*** เครื่องเล่านิทานแอปเปิ้ล + ดรีมไลท์รูปดาวในตัว****
-คุณสมบัติเยอะมากๆๆๆๆๆ สุดคุ้มๆๆๆๆๆ- ///

++--คุณสมบัติมากมาย--ดังนี้ค่ะ..++

** มีนิทาน 12 เรื่อง *****
- สูตรคูณ
- เพลงเด็ก 9
- เรื่องตลก 10
- บทกลอน 10

**** เนื้อเรื่องนิทาน และ คำกลอน /สูตรคูณ ดังนี้นะคะ ***

**นิทาน12เรื่่อง มี **

1.ลูกหมู3ตัว
2.แมวผู้หวังดี
3.งูกับตะไบ
4.นกกะเรียนกับหมาป่า
5.เด็กเลี้ยงแกะ
6.ค้างคาวเลือกพวก
7.คนหาปลากับพราน
8.คนขี้เหนียวกับทองคำ
9.ปลาโมากับสิงโต
10.นักโทษประหารกับมารดา
11.เทพเมอร์คิวรี่กับคนตัดไม้
12.สิงโตโลภมากกับกระต่ายป่า
----------------------------------------
*** เรื่องตลก 9 เรือง ****
1.การเแข่งขันต้องการพรสวรรค์
2.การสมรสต้องหารสติสัมปชัญญะ
3.เวลาต้องแสร้งก้อต้องแสร้ง
4.ตุ๊แกเข้าบ่อจระเข้
5.กบได้ลูกคางคก
6.ชีวิตต้องการอดอน
7.แมลงวันกินข้าว
8.สายไปแล้ว
9.ภาษอังกฤษก้าวหน้า
----------------------------
*** เพลง ***
1.สูตรคูณ แม่ 2
2.สูตรคูณ แม่ 4
3.เพลงภาษอังกฤษ
4.กบกับเขียด
5.ลูกเป็ด
6.ปูนาขาเก
7.น้ำเต้าหู้
8.ช้าง
9.แมวเหมียว
------------------------------------------
*** เนื้อหากลอน ***
1.เพลงยาวถวายโอวาท
2.นิราษภูเขาทอง
3.นิราษภูเขาทอง2
4.สุดสาคร
5.ขุนช้างขุนแผน
6.กล้วยตานีปลายหวีเหี่ยว
7.ยักษ์ใหญ่ไล่ยักษ์เล็ก
8.กินมันติดเหงือก กินเผือก ติดฟัน
9.ยานัตถุ์หมดชิดแก้หิดแก้ฝี
10.เห็นทหารแบกปืนเบิกปูนไปโบกตึก

+-ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่สั่งสินค้าเราไปก่อนหน้านี้ด้วยนะคะ+

++ขอขอบคุณทุกท่านที่ไว้วางใจ สั่งจองสินค้าเครื่องเล่านิทานแอปเปิ้ลนะคะ++**

:Dราคา 250 บาท(ค่าจัดส่งลงทะเบีน30บาท) ยิ้มเท่ห์

+++สั่งจองไปฝากลูกฝากหลาน รับประกันว่าไม่ผิดหวังค่ะ+++

***** ขอบคุณค่ะ ****

แม่ค้าอยู่นนทบุรีนะคะ ไม่หายไปไหน ไม่มีโกงจ้า^_^
NOtis
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2013, 12:59:54 »

2กระทู้พอนะครับ 3กระทู้ละหาวิธี่ร่วมกระทู้นะครับ นี้คือคำเเนะนำครับ ยิ้มเท่ห์
kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 11:42:53 »

2กระทู้พอนะครับ 3กระทู้ละหาวิธี่ร่วมกระทู้นะครับ นี้คือคำเเนะนำครับ ยิ้มเท่ห์

-------------------------------------
ขอบคุณแอดมินที่แนะนำนะคะ จะหาวิธีทำตามที่แนะนำนะคะ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 20:09:00 โดย kaikai1 » IP : บันทึกการเข้า

chinchin
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 18:20:40 »

ตกลงสายยางชุดดท่าไหร่แล้วคับ ถัาเอาสองชุดส่งฟรีได้ไหมคับ
kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 20:16:51 »

ตกลงสายยางชุดดท่าไหร่แล้วคับ ถัาเอาสองชุดส่งฟรีได้ไหมคับ
---------------------------------------------------------------
ตอนนี้ ลดราคาเหลือ 190 บาทไปเลยค่ะจากเดิม 240บาทค่ะ
แต่ขอรบกวนค่าส่งด้วยนะคะ ^^

รอบนี้จัดส่งวันจันทร์นี้ค่ะ รับสองชุดเลยไหมคะ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณค่ะ..

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2013, 14:59:03 »

สั่งจองได้นะคะ วันจันทร์นี้ส่งของค่ะ
ขอบคุณลูกค้าที่สั่งจองทางPM ทั้งหมด 4 ชุดด้วยนะคะ

ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ ยิ้มกว้างๆ

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2013, 10:19:58 »

สั่งจองได้นะคะ วันจันทร์นี้ส่งของค่ะ
ขอบคุณลูกค้าที่สั่งจองทางPM ทั้งหมด 4 ชุดด้วยนะคะ

ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ  ยิ้มกว้างๆ

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 14:08:12 »

สั่งจองได้นะคะ วันอังคารนี้ส่งของค่ะ

ขอบคุณที่อุดหนุนสั่งจองนะคะ   ยิ้ม

สุริยา ฟ้าประทานพร
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 17:02:35 »

สายยาง ถ้า ถอดหัวปืนฉีด สามารถนำมาต่อกันได้มัย ครับ เพราะจากหลังร้านมาน้าบ้าน ประมาณ17 เมตร มันยาวไม่ถึง ถ้าต่อกันได้เดียวผมสั้ง 2ชุด

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2013, 21:14:05 »

สายยาง ถ้า ถอดหัวปืนฉีด สามารถนำมาต่อกันได้มัย ครับ เพราะจากหลังร้านมาน้าบ้าน ประมาณ17 เมตร มันยาวไม่ถึง ถ้าต่อกันได้เดียวผมสั้ง 2ชุด
----------------------------------------------------------------------------
ต่อกันแล้วเกรงว่าเวลาใช้น้ำมันจะไหลออกช่วงรอยต่อค่ะ
ถ้าพื้นที่ร้าน 17 เมตร รับสายยางแบบยาวประมาณ 20 เมตรเลยดีกว่าค่ะ
ยี่ห้อเดียวกันกันเลยกับรูปที่ลงขาย 10 เมตรค่ะ จะได้ไม่มีรอยต่อค่ะ

สนใจไหมคะจะดูมาให้ค่ะ ราคาประมาณ 2 ร้อยกว่าบาทเองค่ะ
คุ้มเลยค่ะ(วันอังคารหน้าจะมาแจ้งให้ทราบนะคะ:)

ขอบคุณที่สอบถามนะคะ^^

สุริยา ฟ้าประทานพร
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2013, 00:20:47 »

----------------------------------------------------------------------------
ต่อกันแล้วเกรงว่าเวลาใช้น้ำมันจะไหลออกช่วงรอยต่อค่ะ
ถ้าพื้นที่ร้าน 17 เมตร รับสายยางแบบยาวประมาณ 20 เมตรเลยดีกว่าค่ะ
ยี่ห้อเดียวกันกันเลยกับรูปที่ลงขาย 10 เมตรค่ะ จะได้ไม่มีรอยต่อค่ะ

สนใจไหมคะจะดูมาให้ค่ะ ราคาประมาณ 2 ร้อยกว่าบาทเองค่ะ
คุ้มเลยค่ะ(วันอังคารหน้าจะมาแจ้งให้ทราบนะคะ:)

ขอบคุณที่สอบถามนะคะ^^

ถ้ามีของ แจ้งราคาด้วย นะ ครับ

2121
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2013, 11:31:19 »

สายยางรดน้ำต้นไม้ ล้างรถ ยาว 10 เมตร
ของอยู่ที่ไหนคะ ทางPM เลยนะคะ

3 ชิ้นลดได้ไหม๊
kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2013, 12:03:57 »

สายยางรดน้ำต้นไม้ ล้างรถ ยาว 10 เมตร

--------------------------------------
PM เรียบร้อยแล้วค่ะ //ขอบคุณค่ะ..

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2013, 20:57:49 »

สั่งจองได้นะคะ วันอังคารนี้ส่งของค่ะ

ขอบคุณที่อุดหนุนสั่งจองนะคะ    ยิ้ม

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2013, 12:06:15 »

ขอบคุณที่อุดหนุนสั่งจองนะคะ   ยิ้ม

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2013, 17:06:29 »

สวัสดีค่ะ..

ขออนุญาตแจ้งลูกค้าที่สั่งสายยางไว้ทางPM นะคะ
ไม่ทราบว่ายังรับสินค้าไหมค่ะ เพราะแม่ค้าเก็บสินค้าไว้ให้ค่ะ

PMสอบถามไปแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าได้รับหรือเปล่าค่ะ
ขอส่อบถามที่หน้านี้นะคะ

รบกวนตอบPMกลับแม่ค้านิดนึงนะคะ ถ้ารับจะได้เก็บไว้ให้ต่อค่ะ
ถ้าไม่รับจะได้ทราบ และส่งต่อค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ..

doldee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2013, 23:07:07 »

ตัวสายยางเป็นผ้า
หลังจากใช้งานเสร็จ ควรตากหรือผึ่งให้แห้งก่อนเก็บหรือเปล่าครับ
แล้วด้านสายยางที่ต่อเข้ากับก๊อกขนาดเท่าไหร่ครับ... ยิงฟันยิ้ม

#เก่งครับผม#
Line ld:doldee.sp
kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2013, 10:47:37 »

ตัวสายยางเป็นผ้า
หลังจากใช้งานเสร็จ ควรตากหรือผึ่งให้แห้งก่อนเก็บหรือเปล่าครับ
แล้วด้านสายยางที่ต่อเข้ากับก๊อกขนาดเท่าไหร่ครับ... ยิงฟันยิ้ม

-------------------------------
หลังจากใช้งานสายยางแล้ว แนะนำ ควรผึ่งให้แห้งในที่ร่มค่ะ^^
สายยางที่ต่อเข้ากับก๊อกขนาด2ซม. ค่ะ(ถ่ายรูปทั้งหมดให้ชมนะคะ)

ขอบคุณทื่สอบถามนะคะนะคะ  ยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 ตุลาคม 2013, 11:10:15 โดย kaikai1 » IP : บันทึกการเข้า

kaikai1
มัธยม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2013, 11:16:40 »

--------------------------------------
PM เรียบร้อยแล้วค่ะ //ขอบคุณค่ะ..
----------------------------------------------------------------------
รับไหมคะ ถ้ารับแจ้งได้เลยน๊าคะ สินค้าพร้อมส่งให้เลยค่ะ3ชิ้นค่ะ.. ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณค่ะ..

หน้า: [1] 2 3 4 5 พิมพ์