=== เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เชียงราย ===

<< < (65/90) > >>

nongname:
อ้างจาก: Pincapril ที่ วันที่ 08 พฤษภาคม  2011, 01:46:41

ผมอยากทราบข้อมูลของ Honeymoon Seat น่ะครับ

ว่า เก้าอี้มันเหมาะสำหรับ 2 คนจริงๆมั้ย ราคาตกลงต้องจ่ายทั้งหมดเท่าไรนะครับ

แล้วโซนของเก้าอี้มันอยู่แถวไหนของโรงครับ ใกล้-ไกลจอ . . .ขอบคุณครับ

นั่งคนเดียวก้อได้ครับ นั่งกี่คนก้อได้ แต่มันสามารถยกที่กั้นข้างที่นั่งได้เฉยๆ ราคาแพงกว่า Regular Seat ประมาณ 20 บาท จ่ายที่ต่อที่ครับ อยู่โซนหลังๆครับ

Pincapril:
อ้างจาก: nongname ที่ วันที่ 08 พฤษภาคม  2011, 05:10:52

อ้างจาก: Pincapril ที่ วันที่ 08 พฤษภาคม  2011, 01:46:41

ผมอยากทราบข้อมูลของ Honeymoon Seat น่ะครับ

ว่า เก้าอี้มันเหมาะสำหรับ 2 คนจริงๆมั้ย ราคาตกลงต้องจ่ายทั้งหมดเท่าไรนะครับ

แล้วโซนของเก้าอี้มันอยู่แถวไหนของโรงครับ ใกล้-ไกลจอ . . .ขอบคุณครับ

นั่งคนเดียวก้อได้ครับ นั่งกี่คนก้อได้ แต่มันสามารถยกที่กั้นข้างที่นั่งได้เฉยๆ ราคาแพงกว่า Regular Seat ประมาณ 20 บาท จ่ายที่ต่อที่ครับ อยู่โซนหลังๆครับ

แล้วที่นั่งมันเป็นส่วนตัวดีหรือเปล่าครับ  แล้วเห็นจอภาพถนัดไหมครับ
พอดีแฟนสายตาสั้นด้วยน่ะครับ  แล้วเวลาซื้อตั๋วต้องบอกเค้าว่ายังไงครับ

bb_underground:
เมเจอร์....จัดเต็ม กับ หนัง ซาวด์แทร็ก

เค้าจัดให้แล้วก็ไปอุดหนุนกันเยอะๆนะครับ

ส่วนตัว รู้สึกดีกับ เมเจอร์เชียงราย ขึ้นเยอะเลย

แต่....ค่าตั๋ว แพงขึ้น 20 บาท นี่สิ........

peterxthai:
ทำไมไม่มีรอบพากษ์ไทยด้วยครับ
ว่าจะไปดูฟาส 5 เลยอดเลย

หนอนน้อย:
 ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว