อนุญาต ขายเหยื่อ Mega Catch 7 ตัว + คัน Windstorm

(1/1)

fishinggang:

ขายรวมครับ ไม่แยก 1,100 บาท รวมส่ง EMS ครับ ลดไม่ได้แล้วน๊ะครับ

มี กุ้งแดง 3 ตัว
นกแก้ว 2 ตัว
กุ้งแดง 2 ตัว (ไม่มีสกรีน ไม่ฉลาก)
รวม 7 ตัว ไม่เคยแกะ แคะ ได้มาแบบไหน ก็ไปแบบนั้นครับ

ขายระดุมทุนอาวุธหนักครับ

โพสจองน๊ะครับ ช่วงนี้ผม ทำโกดังเก็บรถหลังบ้าน ไม่ค่อยได้พกโทรศัพท์

โอนเงินที่ นายยิ่งยง กลั่นการบุญ ธ.กรุงไทย สาขาพะเยา 512 0 12162 4

10-20 6.2 ด้าม EVA เต็มครับ
รูปคันคับ
ไม่งอ ไม่คด ไม่ช้ำ ไม่มีซอง ไม่ค่อยได้ใช้

1,300 บาท รวม EMS

เหยื่อ + คัน = 2,300 บาท

คัน อยู่ พะเยา เหยื่อ อยู่ กำแพงเพชร คับ แยกกันอยู่ บ้าไปแล้ว  ;D

MeeDy:
คันเบส ว่า คันสปิ้น คับ

อ้างจาก: MeeDy ที่ วันที่ 22 พฤษภาคม  2013, 21:45:27

คันเบส ว่า คันสปิ้น คับ

สปิน คับ ขายแล้ว ขอบคุณที่สนใจคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ