ปิดกระทู้คับ ขอบคุณเชียงรายโฟกัส คับท่าน

(1/1)

anatee99:
ขอบคุณคับ

anatee99:
ดันๆๆ

คนหนองหม้อ:
น่าเสียดายเนาะ เราพบกันช้าไป ผมทำมา 20 ตัวครับ แจกไปหมดแล้ว เด็กในทีมยังไม่ทันได้เลย ลองไปถามร้านเอสเคฟิชเชอร์ สันโค้งดูครับ ว่าเหลือก่อ

anatee99:
อ้างจาก: คนหนองหม้อ ที่ วันที่ 22 พฤษภาคม  2013, 14:14:45

น่าเสียดายเนาะ เราพบกันช้าไป ผมทำมา 20 ตัวครับ แจกไปหมดแล้ว เด็กในทีมยังไม่ทันได้เลย ลองไปถามร้านเอสเคฟิชเชอร์ สันโค้งดูครับ ว่าเหลือก่อ

เสียดาย........รอบหน้ามีอีกบอกด้วยนะคับ ;D ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ