เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 09:42:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  นักลงทุน การเงิน การธนาคาร
| | |-+  ♦ บมจ.บัวหลวงเปิดอบรมหุ้น (ภาพมาแล้ว)♦
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ♦ บมจ.บัวหลวงเปิดอบรมหุ้น (ภาพมาแล้ว)♦  (อ่าน 1700 ครั้ง)
biki073
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2013, 10:23:23 »

คุณแพท หล่อจิงๆ หุหุ ความรู้เป๊ะมาก

อยากชิมกล้วยเบรคแตก กล้วยไข่กรอบ อร่อยๆ กด like เลย
https://www.facebook.com/JNbanana
Ole :)
มัธยม
**

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2013, 10:29:54 »

งานนี้ผมก็ไปด้วย   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ได้ความรู้ดีครับ ผมว่าได้มากกว่าตอนไปดุสิตอีก คนน้อยมีสมาธีดีแล้วก็เนื้อหนาแน่นดีด้วย
ความจริงอยากลงหลักสูตร Stock Master ด้วยซ้ำแต่ขอศึกษาเพิ่มก่อน
เลยอุดหนุน ดีที่สุดในจุดยืน มาหนึ่งเล่ม

ท่าน วัยทองคะนองรัก ใช่คนที่นั่งอยู่หลังสุดหรือเปล่า
ใส่เสื้อแจ๊คเกด ใส่แว่นตา ด้วย เดาอายุคงประมาณตามยูเซอร์เนมครับ  ยิงฟันยิ้ม เดาเอาว่าน่าจะใช่ แหมวันนี้ได้เจอตัวเป็นๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณท่านที่นำมาประชาสัมพันธ์ครับ

ผมก็ซื้อมา 1 เล่มเช่นกันครับ

ส่วนผมนั่งอยู่แถวกลาง แถวที่สองครับ นั่งกันสามคน

คนที่ท่านว่า ไม่ใช่ผมครับ อิอิ เสียดายที่ผมไม่อยู่ช่วงบ่าย ข้อมูลแน่นๆทั้งนั้น

ขอบคุณครับ

วันหลังก็คงได้เจอกันแหละครับ
มีข่าวอบรมก็แจ้งได้
ว่าแต่ท่านลงทุนในหุ้นนานยังครับ แค่ปันผลก็คงสบายแล้ว มั้งพอร์ตคงโตเรือยๆตอนนี้
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2013, 14:21:20 »

มีคลิปแถมให้ 3 คลิปครับ ค่อยจะอับอยู่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 เมษายน 2013, 15:51:40 โดย วัยทองคะนองรัก » IP : บันทึกการเข้า

simcere
เตรียมอนุบาล
*

น้องอ้วนดำ

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2013, 15:04:47 »

ยิ้มเท่ห์ โอ๊ะโอ๋ คุณพี่ที่นั่งข้าง ๆ เรานี่เอง
เสียดายนะคะ ช่วงบ่าย ก็ได้ความรู้อีกอย่าง น่าสนใจดีมาก  ยิ้ม สำหรับคนที่เริ่มลงทุนใหม่  ได้ความรู้ในการใช้เทคนิคการใช้กราฟช่วยเยอะเลยค่ะ แถมได้หนังสือมาอ่านเพิ่ม มีลายเซ็นต์คุณแพทด้วย  ยิ้มกว้างๆ

เอาเป็นว่า...ถ้าใครไม่ดียังไง ก็ดูตัวเองก่อนเถอะนะ
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2013, 15:17:29 »

เสียดายเหมือนกันครับช่วงบ่ายข้อมูลแน่นจริงๆ

แถมไม่ได้ขอลายเซ็นต์ด้วย ใจอยากถ่ายรูปคู่กับพิธีกรด้วยเหมือนกัน55+

แต่ต้องกลับไปทำงานต่อ ก็ไม่เป็นไร ยังไงก็ได้ความรู้มาพอสมควร

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 เมษายน 2013, 16:29:23 โดย วัยทองคะนองรัก » IP : บันทึกการเข้า

Panolopy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2013, 23:14:06 »

เข้ามากรี้ดพี่แพท
works_it
ที่นี่....ที่เดียวครบทุกบริการ
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 14 พฤษภาคม 2013, 10:20:59 »

อยากได้เอกสารในการอบรม สนใจมากคะ แต่ติดธุระไม่ได้ไป ไม่ทราบจะขอรับเอกสารไ้ด้ไหมคะ

เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญเชียงราย ตู้น้ำหยอดเหรียญเชียงราย ตู้น้ำมันหยอดเหรียญ ซองไปรษณีย์พลาสติกเชียงราย แก้วเก็บเย็นเชียงราย ขวดน้ำเก็บเย็นเชียงราย
SCG Express ศรีทรายมูลบริการพัสดุส่งด่วน
053-60036
หน้า: 1 [2] พิมพ์