ลองเทสฝีมืออีกครั้งที่ เวียงห้าว อ.พาน

(1/8) > >>

nice2010:
หลังจากห่างหายไปนาน ลองลื้อเบ็ดกับเหยื่อมาลองฝีมือ จัดไปสองตัวครึ่งชั่วโมง พายุดันมา เลยจบทริปที่ สองตัวนี้

Vans of the wall:
 ;D นึ่งมะนาว!!!

nk-cr:
อยากใด้แผนที่ ข้อมูลด้วยครับ อยากไปแอ่วผ่อครับยังบ่เกยไปเลย ;D :D :D

Sherpiko:
จากหนองฮ่างไปที่ตกปลาเวียงห้าว อีกไกลไหม ยังไม่เคยไปนะครับ มีปลาอะไรบ้าง ขอรายละเอียดหน่อยครับ

eak405225:
ไปตีจนปวดแขนคับหนองนี้ยังไม่เคยได้ตัวแต่ขอบอกปลากระสูบนักคับตีปลาน้อย
เป็นฝูงใครเซียนล่อปลาลองไปกำคับ นี่เป็นรูปอ้ายบ่าวคับได้ปลาจีนมา ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป