เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 18 เมษายน 2024, 19:40:17
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  +++++(^___^)....สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด.."ป้ายิ้ม"...ค่าาา... (^0^)+++++
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน +++++(^___^)....สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด.."ป้ายิ้ม"...ค่าาา... (^0^)+++++  (อ่าน 2108 ครั้ง)
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี
ระดับ :ป.โท

เทพธิดา...ไร้ปีก

« เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 01:24:02 »

ยิ้มกว้างๆ..เนื่องในวันที่ ๑๘ มีนาคม ๒๕๕๖...เป็นวันคล้ายวันเกิด.."คุณป้ายิ้ม"
หรือท่านแอดมิน "๑๐๔๑๐๑๒" หรือ "ใบตำแย"...(แหะๆ..หลายชื่อค่ะ).... ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม

..ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ได้โปรดอำนวยอวยพรให้...
คุณป้ายิ้ม มีสุขภาพแข็งแรง พบแต่คนดีดี สิ่งดีดี มีแต่ความสุขตลอดไปเลยค่าาาา... ยิ้มกว้างๆ จุมพิต จุมพิต ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
Cupid

Experience is the best teacher.

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 07:19:59 »

อาราธนาพระรัตนตรัย
โปรดปกปักรักษ์ไว้มิให้หมอง
ให้เริงร่าท้าทายดั่งใจปอง
ชนสรรเสริญยกย่องพ้นผองภัย

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอให้ป้ายิ้มมีความสุข สุขภาพดี แข็งแรง พบแต่สิ่งดีๆ คนดีๆ ตลอดไป.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 09:57:36 โดย Cupid » IP : บันทึกการเข้า
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 08:01:44 »

จองพื้นที่ก่อน เดี่ยวมาร่ายยาวๆ ยิงฟันยิ้ม
นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 08:04:26 »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค๊าบบบบบ  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง สดใสสุดสวย ร่ำรวย เฮงๆๆๆๆๆๆค๊าบบบบบบบ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 09:42:27 »

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

ขอให้ลุงคิวปิดสุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะคะ

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
รพีกาญจน์
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 11:11:40 »

ดารารายเกลื่อนท้อง    นภา
    มิเท่าดาวระดา             ผ่องพริ้ม
    วาววับระยับตา              ยิบถี่
    รำร่ายกวินยิ้ม           เสกสร้างเชียงราย

สุข สดชื่น สมหวัง สฤงคาร สถาพร
            แด่...ป้ายิ้ม ครับ

รพีกาญจน์

ทุกคนมีเครดิต แต่ทำลายได้ง่าย สร้างขึ้นใหม่ได้ยาก
Mommy at home
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 14:10:50 »

แด่ป้ายิ้ม พริ้มพักตร์ ประจักษ์แจ้ง
ครบเวียนแห่ง วาระ สุขะศรี
ร่วมร่ายเรียง รมย์รื่น ชื่นยินดี
วันเกิดนี้ มีสุข ทุกวารวัน

สุขสันต์วันเกิดนะคะ..ป้ายิ้ม  ยิ้มกว้างๆ..ระลึกถึงเสมอค่ะ.. จุมพิต

Cupid

Experience is the best teacher.

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 14:24:04 »

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

ขอให้ลุงคิวปิดสุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะคะ

ขอบคุณครับ ยิ้มเท่ห์
ละอ่อนโบราณ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 14:35:14 »

ภะวะตุ สัพพะมังคะลัง
ขอสรรพมงคล จงมีแก่ท่าน

รักขันตุ สัพพะเทวะตา
ขอเหล่าเทวดาทั้งปวงจงรักษาท่าน

สัพพะพุทธานุภาเวนะ
ด้วยอานุภาพ แห่งพระพุทธเจ้าทั้งปวง

สัพพะธัมมานุภาเวนะ
ด้วยอานุภาพ แห่งพระธรรมทั้งปวง

สัพพะสังฆานุภาเวนะ
ด้วยอานุภาพ แห่งพระสงฆ์ทั้งปวง

สะทา โสตถี ภะวันตุ เต ฯ
ขอความสวัสดีทั้งหลายจงมีแก่ท่าน ในที่ทุกสถาน ในกาลทุกเมื่อเทอญ.

* c20061409162205.jpg (51.47 KB, 400x487 - ดู 83 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 17:25:39 โดย ละอ่อนโบราณ » IP : บันทึกการเข้า

..............
Siranoi
แฟนพันธ์แท้
*

เฒ่า! สดใส วัยซน..

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 14:49:49 »

จองพื้นที่ส่วนนี้ไว้..
ยังอยู่ในช่วงสัญจร...
เดี๋ยวมีร่ายยาว.. ยิงฟันยิ้ม

" ... ธงชาติและเพลงชาติไทย เป็นสัญลักษณ์ของความเป็นไทย
เราจงร่วมใจกันยืนตรงเคารพธงชาติ ด้วยความภาคภูมิใจในเอกราช
และความเสียสละ ของบรรพบุรุษไทย ... "
๘ นาฬิกา และ ๑๘ นาฬิกา Sitiya_por@hotmail.com
สบายแมน

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 20:49:17 »

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ ยิ้ม
©®*
cr-nettech ltd.,part.

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 23:25:21 »

มัวแต่ทำงาน ไม่รู้เลยวันเกิดเจ้าป้า มาเกือบไม่ทัน คิคิ

มีความสุขมากๆหลายๆเน้อครับ สุขสันต์วันเกิดปีที่ ๙๙  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 23:48:06 »

ยิ้มกว้างๆ สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มกว้างๆ

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 01:43:18 »

หนูมาสาย  อายจัง  อายจัง
สุขสันต์วันเกิดค่ะเจ้าป้า ขอให้มีความสุข สุขภาพพลานามัยแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จนค่าา

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
ตาต้อม

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 02:50:20 »

สุชสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็ง  แรงตลอดไปนะครับ ยิงฟันยิ้ม

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 07:29:19 »

ดารารายเกลื่อนท้อง    นภา
    มิเท่าดาวระดา             ผ่องพริ้ม
    วาววับระยับตา              ยิบถี่
    รำร่ายกวินยิ้ม           เสกสร้างเชียงราย

สุข สดชื่น สมหวัง สฤงคาร สถาพร
            แด่...ป้ายิ้ม ครับ

รพีกาญจน์

ขอบพระคุณครูกาญจน์การุณนัก
เข้ามาทักอวยพรเป็นกลอนศรี
แม้นมิได้ป๊ะกันจะนานปี
ขอคุณครูคนดีสุขีเอย

.ขอบพระคุณค่ะ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 07:31:34 »

แด่ป้ายิ้ม พริ้มพักตร์ ประจักษ์แจ้ง
ครบเวียนแห่ง วาระ สุขะศรี
ร่วมร่ายเรียง รมย์รื่น ชื่นยินดี
วันเกิดนี้ มีสุข ทุกวารวัน

สุขสันต์วันเกิดนะคะ..ป้ายิ้ม  ยิ้มกว้างๆ..ระลึกถึงเสมอค่ะ.. จุมพิต

ขอบคุณครูต้อยค่ะ
ขอให้มีความสุขเป็นทวีคูณ และแข็งแรงๆนะคะ
(ต้องนัดเจอกันใหม่อีกครั้งนะคะ)

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 07:33:03 »

ภะวะตุ สัพพะมังคะลัง
ขอสรรพมงคล จงมีแก่ท่าน

รักขันตุ สัพพะเทวะตา
ขอเหล่าเทวดาทั้งปวงจงรักษาท่าน

สัพพะพุทธานุภาเวนะ
ด้วยอานุภาพ แห่งพระพุทธเจ้าทั้งปวง

สัพพะธัมมานุภาเวนะ
ด้วยอานุภาพ แห่งพระธรรมทั้งปวง

สัพพะสังฆานุภาเวนะ
ด้วยอานุภาพ แห่งพระสงฆ์ทั้งปวง

สะทา โสตถี ภะวันตุ เต ฯ
ขอความสวัสดีทั้งหลายจงมีแก่ท่าน ในที่ทุกสถาน ในกาลทุกเมื่อเทอญ.

กราบขอบพระคูณ ท่านละอ่อนโบราณ ค่ะ

นับเป็นศิริมงคลแก่ข้าเจ้าอย่างยิ่งค่ะ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 07:34:25 »

จองพื้นที่ส่วนนี้ไว้..
ยังอยู่ในช่วงสัญจร...
เดี๋ยวมีร่ายยาว.. ยิงฟันยิ้ม

ขอบพระคุณท่านอาจารย์สิราน้อยนะคะ

จะรอค่ะ นานเท่าไรก็จะ เอ้ออออออ รอ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 07:45:12 »

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ ยิ้ม

ขอบคุณสบายแมนมากๆค่ะ สุดหล่อ ก๊ากกกกกกกกกกกก

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์