ขายชุดเบสซ้ายตีเหยื่อปลอม 1 ชุดครับ/ขายแล้วคับ ดีๆถูกๆ

(1/1)

aebb:
ขาย shimano caenan ซ้าย พร้อมสาย 40 ปอนด์ สภาพแทบไม่มีรอย

รอกมีประกัน กล่อง คู่มือทุกอย่างครบ ลื่น เนียน เงียบ ตีไกลมาก ให้น๊อบเดิมนะครับ น๊อบแต่งเพิ่ม 500

พร้อมคัน line winder holiday เวท 6-12 6 ฟุต พร้อมซอง มัดช็อคใส่กิ๊ปให้เอาไปตีได้เลย

eak405225:
สวยมากคับ ถ้าไม่มีละเสร็จแน่ๆ ;D ;D ;D

thunza:
ขอราคาสุดๆๆทาง PM

aebb:
อ้างจาก: thunza ที่ วันที่ 09 มีนาคม  2013, 20:19:47

ขอราคาสุดๆๆทาง PM

ขอขายราคานี้เลยครับ เอาไปตีได้เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ