Oo_คนรักนก_oO +++ เข้ามาคุยกันครับ +++

<< < (604/605) > >>

zaart1:
เป็นกระทู้ที่ตกไปเร็วมากๆ...

sinเวียงกาหลง:
นกหงษ์หยก  เป็นโรคอะไรไม่รู้ก้นบวมแดง  รักษายังไงครับเพื่อนๆพอแนะนำหน่อยครับ  รักษายังไงครับ  ให้ยาอะไรดีคับ

bonkpeonzill:
มีคัยเลี้ยงสายนกเค้ามั้งครับบบ

gsam:

สวัสดีครับ ผมมือใหม่ครับ สนใจอยากจะเลี้ยงนกครับ พอดีพึงทำกรงนกเล็กๆเสร็จครับ มีท่านใด แบ่งหรือจำหน่ายมั้งครับผม pm มาได้เลยครับ
ขอบคุณมากๆครับ อยากเลี้ยงสัก สอง สามคู่ครับ

chai cmm:
ผมก็เลี้ยง นกเขาใหญ่สองตัวลูกนกเขาชวากำลังป้อนสี่ตัวด้วยแถมนกเขาเขียวหนึ่งตัว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว