เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 06:22:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ขายสติ๊ก cabon หุ้มฝากกระโปรง ตรม.ละ 750 บ.
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ขายสติ๊ก cabon หุ้มฝากกระโปรง ตรม.ละ 750 บ.  (อ่าน 4385 ครั้ง)
ิbig217mx-shop
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2010, 15:55:09 »

กดลิงค์ ไปตามนี้เลยครับ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=34772.0

ขายสติ๊กเกอร์ crabon ตารางเมตรละ 750 บาท หรือใครจะเหมายกม้วน 30 เมตรต่อ 1 ม้วน ราคา 1x,xxx เท่านั้น ราคานี้รวมส่งกันไปเลยครับพี่น้อง สนใจสอบถามได้ครับ 0884044824 ใหญ่ เชียงราย เจ้าเก่าจ้า อิอิ
ใครสนใจเอาไว้แต่ง ติด รถคันสวยได้เลยนะครับ เอาไปติดกันรอยตรงเฟรม , การ์ดดิส , แคร้งเครื่อง แหล่มๆ สวยมากขอบอก หรือใครจะเอาไปแต่ง ฝากกระโปรงรถยนต์ อันนี้ก็แหล่มมากมาย แต่งหล่อ  ม้วนนึงน่าจะได้สัก เป็น 20-30 คัน มั้ง
       - เนื้อสติกเกอร์เหนียว เข้ารูปได้ดี เนียนตาครับ รับประกันความพึงพอใจ ครับ เดี๋ยวลองไปติดรถตัวเองดู แล้วจะเอามาอวดเน้อ จ้าวววววววว.......

วันนี้เปลี่ยนไอดีเป็นชื่อร้านแล้ว ครับ BIG217mx-shop  อยู่ในโครงการบ้านดู่เมืองใหม่ ปากทางซอย 5 ทางไป เข้าจาก สี่แยกไฟแดงมา เลี้ยวขวาที่ แยก ฟิตเนท เลยมาประมาณ 200 เมตร ร้านอยู่ฝั่งตะวันตก เป็นร้านที่ขายของเกี่ยวกับสินค้าโมโตครอส แต่พอดีไปเจอสติ๊กตัวนี้และชอบเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ก็เลยสั่งเข้ามาด้วย

-----------------------------
สำหรับท่านที่กลัวว่าคุณภาพจะไม่ได้ตามมาตรฐานนอก ขอเรียนไว้ตรงนี้เลยว่า เขาแจ้งมาว่าเป็ฯโรงงานเดียวกับที่ผลิตยี่ห้อ 3m (ถามว่าทำไมไม่เอา 3m มาขาย เอามาได้ครับ แต่ราคามันสูงกว่ากว่ากันตกอยู่ที่  ตารางเมตรละ 1200 (1.27x1.00 ม.) แต่คุณภาพวิธีการใช้งาน เหมือนกันเดะ แต่ก็สั่งเข้ามาเหมือนกันนะครับ)
------------------------------
ขนาด 1 ตารางเมตร
= หน้ากว้าง 1.27 - 1.35 เมตร x ความยาวแล้วแต่ครับ ยาวสุด 30 เมตร  (แล้วแต่สี แต่ละสีขนาดหน้ากว้างไม่เท่ากันครับ)  

-------------------------------
ที่ร้านรับติดให้ได้แต่ต้องนัดกันก่อนจริงๆ เพราะ ทำงานประจำ เวลาน้อย แต่ทำเองได้โคตรง่ายว่างั้น สอบถามวิธีกันได้ไม่หวง สั่งสติ๊กเกอร์ราคาส่งไป เอาไปเปิดร้านหุ้มเองยังกำไรงามโคตรๆ
ถามว่า กำไรขนาดไหนเหรอ  ฝากระโปรงรถ วีโก้ พรีรันเนอร์ ของผม ใช้ ประมาณความยาวประมาณ 1.60 เมตร หน้ากว้าง1.27 เหลือเฟือ  หากสั่งไป 2 เมตร ราคารวมอยู่ที่ 1500 เหลือติดภายในได้อีก ทั้งคัน  (ขออ้างอิง เปิดไปเจอร้านขายติ๊กเกอร์ ที่ www.cm-club เขารับหุ้ม ฝาหน้า 3000-4000 บาทเลยแน่ะไม่ได้โจมตี แต่เอามายกตัวอย่างนะครับ )แต่ถ้าจะให้ที่ร้านผมหุ้มให้คิดแค่ 1900 บาทครับ  
------------------------------
โปรโมชั่นสุดสะเด็ด ตอนนี้ของทางเราอยากได้รถมาเป็นพรีเซนต์เตอร์
สำหรับใครมีรถแต่งซิ่ง อยากหุ้ม ฝากหน้า เคฟล่า หรือรถแต่งไม่ซิ่งแต่อยากเข้ม ติดต่อเข้ามานะครับ
ทางเราต้องการ
สีแดง  สีดำ  สีขาว สีแดงมะเหมี่ยว สีเขียว สีเหลือง สีบรอนส์เงิน / ทอง  และน้ำเงิน
ทางร้านรับหุ้มฝาหน้าให้ในราคา 900 บาทเท่านั้ันครับ
(โปรโมชั่นนี้จะสิ้นสุดลงเมื่อได้รถและสีตามที่ต้องการแล้วนะครับ )

*ใครมี รถสี ตามเงื่อนไข ลงรูปรถ กับเบอร์โทร ติดต่อ ไว้ได้เลยจ้า เดี๋ยวจะติดต่อกลับไปครับ
-------------------------------------
ลิ้งค์ต่อไปนี้เป็น ลิงค์ที่เขารับหุ้มกันครับ เอามาให้ดูกันเล่นๆเป็นน้ำจิ้ม
http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=116163
ลิงค์นี้ร้านที่เชียงใหม่ครับ หุ้ม 2500 - 5500 (อ่านตามที่เขาแจ้งไว้นะ อิอิ)
-------------------------------------------------------------
http://www.newviosclub.com/forums/viewtopic.php?f=7&t=48313&start=0&st=0&sk=t&sd=a
ลิงค์นี้ หุ้มได้ทั้งคันเทพมาก ราคาก็เทพเช่นกัน เริ่มต้น 8000บ.
อะลองพิจารณากันไปแล้วกันครับ  ของถูกของแพง อยู่ที่เรา ใจเราคิดว่าถูกก็ถูก หากคิดว่าแพงก็คงเลี่ยงคำว่าแพงไปไม่ได้  แต่อยากได้ดูที่คุ้มค่ากับราคาหรือเปล่าคุ้มค่าเงินที่เสียไปหรือไม่
เรายังรอรถของทุกท่านอยู่นะครับ

เท้าสะเอวคลับ Ver.CaZzAmAnIaN
ระดับ :ป.โท

LuV me LuV My CatZ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2010, 16:04:19 »

เดว สิ้นเดือนนี้เจอกันคับ

มีของ 3M เลยไหม และ ไม่ทราบว่า มีกาวของมันมาด้วยหรือป่าวอ่ะคับ ถ้าจะซื้อแยกเปนเมตรๆ

ถ้ามีกาวด้วยก็แหล่มเรยยย

ว่าจะเอามาติด จกมองข้าง หลังคา ฝาถังน้ำมัน อิกเยอะ อ่ะคับ

ต้องเอาให้สุด

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 กันยายน 2010, 16:34:27 โดย เท้าสะเอวคลับ Ver.CaZzAmAnIaN » IP : บันทึกการเข้า

Ford Fiesta Chiang Rai Club ทักทายกันได้คับ
https://www.facebook.com/groups/227123194107248/
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2010, 16:15:02 »

เอาโทรสับไปหุ้มได้ก่อคับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2010, 17:47:41 »

โทรศัพย์แนะนำซื้อแบบ A4  ไปดีกว่าครับ แผ่นละ 100 ตอได้เยอะแยะ มันติดเหมือนสติีกเกอร์ทั่วไปนี่แหละ ไม่ยากเย็๋นอะไรเลย ง๊ายง่าย จ้า
-----------------------------------------------------
ของ 3m ยังไม่มาเลยครับ  น่าจะปลายเดือนหน้าครับ ตอนนี้เหลืออยู่ไม่มากแล้วเพราะคนสั่งมาเยอะมากเหมือนกัน ส่วนมากส่งทางไปรษณีครับ
ขอบคุณที่สนใจครับ
ΠΩΩM2_2000(รักในหลวง)
มัธยม
**

A31 1JZ-GTE

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 05:40:55 »

มันคนละเกรดกับ3เอ็มหนา 3เอ็มจะหนากว่าเห็นละถ้าแต่เกรดนี้เอามาหุ้มดีหนาที่ไม่โดนความร้อน ราคาถูกโตยเคยถาม3เอ็มเขาเอา7พันนะรถผมฝากระโปงหน้ามันใหญ่

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 10:01:39 »

มันคนละเกรดกับ3เอ็มหนา 3เอ็มจะหนากว่าเห็นละถ้าแต่เกรดนี้เอามาหุ้มดีหนาที่ไม่โดนความร้อน ราคาถูกโตยเคยถาม3เอ็มเขาเอา7พันนะรถผมฝากระโปงหน้ามันใหญ่
สติีกเกอร์ตัว 3 เอ็ม ก็สั่งมาเหมือนกันครับ น่าจะปลายเดือน แต่ราคาไม่แรงมากขนาดนั้นอิอิ อยากสั่งมาให้เทียบกันดูครับ แล้วแต่ชอบๆกัน ของ3m สีมันจะด้านกว่านิสนึง แต่จากเสียงตอบรับ ทั้งเรื่องราคาและคุณภาพ เขาให้ตัวที่ผมขายนี้ดีกว่า (ตรงที่ มีความเงาในตัว  ราคาถูก คุณภาพใกล้เคียงกัน เพราะไม่รู้วัดกันจากตรงไหน ถ้าไม่ใช่วัดจาก ยี่ห้อ 3m เข้ามาทำตลาดปั่นราคาก่อน แต่ สำหรับ 3m ที่สั่งมาก็ราคา แค่ ตรม.ละ1200 เอง ฝากระโปรงหน้ารถวีโก้ของผมใช้หุ้มก็แค่ไม่เกิน 2500 บาท เท่านั้น
---------------------------------------
ขอบคุณที่กรุณาให้ข้อูลนะครับพี่ มีโอกาสลองมาทดลองใช้สินค้าได้นะครับ คนกันเองบ้านเราเอง ราคาไม่แรงอยู่แล้ว
OhM{L-LdT}
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 22:17:25 »

โปรโมชั่นสุดสะเด็ด ตอนนี้ของทางเราอยากได้รถมาเป็นพรีเซนต์เตอร์
สำหรับใครมีรถแต่งซิ่ง อยากหุ้ม ฝากหน้า เคฟล่า หรือรถแต่งไม่ซิ่งแต่อยากเข้ม ติดต่อเข้ามานะครับ
ทางเราต้องการ
สีแดง  สีดำ  สีขาว สีแดงมะเหมี่ยว สีเขียว สีเหลือง สีบรอนส์เงิน / ทอง  และน้ำเงิน
ทางร้านรับหุ้มฝาหน้าให้ในราคา 900 บาทเท่านั้ันครับ
(โปรโมชั่นนี้จะสิ้นสุดลงเมื่อได้รถและสีตามที่ต้องการแล้วนะครับ )

ถ้าเป็นฝาหน้า d-max สีบรอนส์ทอง ได้ไหมครับ  900 บาทถูกต้องมะครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 ตุลาคม 2010, 15:04:48 โดย OhM{L-LdT} » IP : บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2010, 02:24:15 »

โอเค เดี๋ยวโทรไปนัดวันเวลาจ้า หรือถ้าวว่างเอาไปติดเอง ก็เชิญเข้ามารับของได้เลยครับพี่น้อง ติดง๊ายง่ายผู้หญิงที่มีไดท์เป่าผมก็ทำได้ครับ
silly
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2010, 20:36:56 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  พรุ่งนี้จะเเวะไปแอ่วดูครับ หามานานละ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2010, 11:28:24 »

ยินดีต้อนรับพี่น้อง อิอิ มาถึงที่มีแถมให้จ้า
silly
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2010, 12:29:00 »

ยินดีต้อนรับพี่น้อง อิอิ มาถึงที่มีแถมให้จ้า

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ที่โทรหานะครับ เดียวแลง ๆ ยังไงจะไปอุดหนุนครับ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2010, 21:48:11 »

ยินดีครับที่มาอุดหนุนถึงร้าน แถมให้เลย อิอิ ว่าแต่อย่าลืมแจ้ข่าวเพื่อนๆในคลับให้ด้วยนะ ของดีราคาถูก คนบ้านเรากันเองยังมีอยู่จ้า  เสื้อผ้า หมวก รองเท้า ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไมค์ ดิจิตอล มีหมด แจ้งมาเดี๋ยวสั่งให้  แค่สั่งมาเดี๋ยวเราจัดหาให้ครับ มาดูแคตตาล๊อกที่ร้านได้เลย เพียบ
silly
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 10:40:14 »

ยินดีครับที่มาอุดหนุนถึงร้าน แถมให้เลย อิอิ ว่าแต่อย่าลืมแจ้ข่าวเพื่อนๆในคลับให้ด้วยนะ ของดีราคาถูก คนบ้านเรากันเองยังมีอยู่จ้า  เสื้อผ้า หมวก รองเท้า ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไมค์ ดิจิตอล มีหมด แจ้งมาเดี๋ยวสั่งให้  แค่สั่งมาเดี๋ยวเราจัดหาให้ครับ มาดูแคตตาล๊อกที่ร้านได้เลย เพียบ

ลองละครับ ชิ้นแรก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 03 ตุลาคม 2010, 09:53:45 »

หุ้มสวยดี ครับ เนียนกว่าผมอีก 555
^-^..นู๋อ้อย..^-^
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2010, 16:24:22 »

อ้อยมี 3 door สีขาว เดิมๆๆแต่อยากติดสติ๊กเกอร์บ้าง จะได้ราคา 900 มั้ยคะ

ต้องมีสักวัน ที่เป็นของเรา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2010, 22:50:18 »

ขอเวลาเคลียร์งานนิสนึงนะครับ แล้วจะติดต่อกลับไป ตอนนี้ทีร้านสินค้ามีพร้อมแล้วครับ แต่ยังไม่มีเวลาติดให้หากต้องการนำไปติดเองแจ้งมาได้เลยครับมาตัดเอาที่ร้านได้เลย 700 พอ
++KimClubZaa++
มัธยม
**

@CR.KDK@

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2010, 18:34:50 »

ของผม toyota altis ครับ อยากทำเหมือนกันอ่ะครับ

คิดให้เท่าไหร่ครับผม ถ้าทำตามแบบนี้ ราคา 900 ที่บอกป่ะครับ

แต่ไม่รู้จะทำสีไรดี รถผมสีบอร์นเงินครับ

ควรทำสีไรดี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* Toyota_Altis_Aerokit copy1.jpg (72.97 KB, 450x491 - ดู 698 ครั้ง.)

* Toyota_Altis_Aerokit copy2.jpg (72 KB, 450x491 - ดู 699 ครั้ง.)

* Toyota_Altis_Aerokit copy.jpg (73.74 KB, 450x491 - ดู 730 ครั้ง.)

รักที่ตัวจริงของเธอ รักละเมอแบบก้อนหิน หรือรักจนอินแบบไม้ขีดไฟ
pluto108
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2010, 20:53:04 »

ติด notebook และ มือถือ (จากโลโซเป็นไฮโซทันตาเห็น)  ยิงฟันยิ้ม

“LovemeLOveMyDog”
one100
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2010, 23:19:20 »

อยากติด หัวเกียร์ ออโต้ จะติดได้ใหม ค่าเสียหายประมาณเท่าไรคับ

รถแรงนอนที่อู่...รถหรูนอนที่โรงแรม
GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2010, 13:22:12 »

BMW compact สีม่วงเข้ม ออกดำๆ รับเป็นพรีเซนตอร์ได้มะ อิอิ
ปล. ถ้าผมจะติดเพิ่มที่ กระจกมองข้าง และฝาเติมน้ำมันด้วย รวมแล้วสักเท่าไหร่แล้วผมจะติดต่อคุณได้ทางไหนบ้างครับ

เบสท์ครับ 0861882045

* BMW Compact 2Dr.jpg (120.49 KB, 700x525 - ดู 853 ครั้ง.)
หน้า: [1] 2 พิมพ์