สถานการหนองปึ๋งวันนี้

(1/2) > >>

thaba:
ขับรถผ่านเห็นเรือเป็ดลอยกลางน้ำเย่อปลาเลยไปดู เจอสวาย 2 ตัวเอาารูปมาให้ดูพร้อมภาพคนเย่อนิดหน่อย ขอบคุณภาพกีฬามันๆครับ อีกตัวขี้เกลียดเฝ้าละเย่อนานเกิน

ขอบคุณนายแบบด้วยครับ วันนี้คุณเท่มาก

วุธแม่ยาว:
ตัวบนที่ครีบหลังยาวๆ ไม่ใช่สวายครับ น่าจะเทโพ หรือเทพานี่แหละ มองหัวมันไม่ค่อยชัด     ;D   ;D                                                                       

thaba:
เออนั่นผิดครับปลาเทโพลืมไป  ได้สองตัวครับคนลุ้นเป็นเกิ่งร้อย

arowanaclub:
เทพาครับเปียครีบยาว  :D :D ;)เทโพมีหูหรือปานดำใต้ครีบข้าง

thaba:
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป