บ่อหนองป่าอั้น เปิดตั้งแต่วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2556 - 28 เมษายน 2556

(1/2) > >>

การ์ตูนฟิชชิ่ง:
บ่อตกปลาหนองป่าอั้น เปิดตกตั้งแต่วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2556 ถึง 28 เมษายน 2556
เปิดเฉพาะวันเสาร์และวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์ มีบัตรแข็งเท่านั้นบัตรละ 300 บาท
จำนวนจำกัด ประเภทปลาเช่น ปลานิล ปลาใน ปลานวลจันทร์และปลาจีน กติกาตามโบว์ชัวร์ครับ

นำภาพวันแรกมาฝาก (2ก.พ.56)

ผลงานวันนี้ภาพจากร้านการ์ตูนฟิชชิ่งเก็บมาฝากได้แค่นี้ครับฝนตกหนักไปหน่อยครับผม ขอย้ำบัตรแข็งเท่านั้นครับผม :D :D :D :D

nail:
 ;D ;D ;)

nail:
ผนงานเพิ่มเติมของวันนี้ครับผม...3-2-56  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป