เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 23 เมษายน 2024, 15:52:58
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  Woww..(";xx) ขาวสวย หมวยใส เนียนจริง..มาแว้ววววคะ ..^^;
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน Woww..(";xx) ขาวสวย หมวยใส เนียนจริง..มาแว้ววววคะ ..^^;  (อ่าน 1245 ครั้ง)
***nong***
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 14:33:24 »

แม่ค้าชื่อ น้อง นะคะ อยู่แถวเกาะลอย เมืองเชียงราย
-ไม่มีหน้าร้านแต่มีของพร้อมส่งแน่นอน
-สินค้าเป็นของแท้ 100% เพราะ น้อง ก็ใช้อยู่ทุกวันค่ะ
-ราคา ไม่รวมค่าส่งนะคะ
.....ธรรมดา 30 บาท
.....EMS 50 บาท
-082-8884433 สนใจชิ้นไหนโทรมาได้ หรือ pm ก็ได้
-แม่ค้ามีบัญชี กสิกรไทย สาขาถนนซุปเปอร์ไฮเวย์
3692331868 piyada  k.
 LINE;nong6677

***ขอเฉพาะลูกค้าที่ต้องการสั่งสินค้าและพร้อมโอนเงินจริงๆนะ เข้ามาสั่งโน่น นี่ นั่น แล้วหายไม่เอาน๊า

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 14:39:27 »

กันน้ำ กันแดด ยิ่งทา ยิ่งขาว มี3สี

มีของ พร้อมส่งค่ะ

เนียนเว่อร์ๆ

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 14:43:22 »

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 14:51:58 »

Lela Body BB (pink nude)
มาแล้วบีบีทาตัวสุดฮอตที่สาวๆเฟิร์มว่าดีที่สุดเวลานี้ เพิ่มขนาดใหม่
 สงสัยมั้ยคะว่าทำไมตอนนี้สาว ๆผิวดูขาวใสกันขนาดนั้น ไม่ว่าวงการไหนๆก็ต้องใช้เพื่อผิวขาวเด้ง สะกดทุกสายตา แนะนำตัวนี้เลย ทำผิวเราดูขาวเนียนได้รวดเร็วทันใจแบบไม่ถึงนาที ทาปุ๊บ ขาวปั๊บ
การันตีความออร่าโดยกัสจังกะหญิงแย้ค่า

สงสัยมั้ยคะว่าทำไมตอนนี้สาว ๆผิวดูขาวใสกันขนาดนั้น ไม่ว่าวงการไหนๆก็ต้องใช้เพื่อผิวขาวเด้ง สะกดทุกสายตา แนะนำตัวนี้เลย ทำผิวเราดูขาวเนียนได้รวดเร็วทันใจแบบไม่ถึงนาที ทาปุ๊บ ขาวปั๊บ ออร่าจับกระจาย ผิวจะดูเนียน ๆ ใครที่กระดำกระด่าง หรือผิวคล้ำ ก็จะดูผิวเนียน ขาว ไม่น้อยหน้าใคร แถมมีกันแดด SPF 88 ทิ้งกันแดดเก่า ๆไปได้เลย เพราะตัวนี้ตัวเดียวเอาอยู่ เหมือนได้ทาเคลือบบำรุงผิวแล้วไม่ใช่แค่ทาแล้วดูขาวเท่านั้นแต่จะมีกลูต้าและคุณค่าต่าง ๆบำรุงผิวเราไปในตัวด้วย ยิ่งใช้ยิ่งขาว ยิ่งนานยิ่งใส สูตรนี้เป็นสูตรเฉพาะของเลล่ามาแรงมากนะคะ เปลี่ยนผิวที่ไม่เจิด ให้เกิดได้ในพริบตาทีเดียว ห้ามพลาด!!

สีนี้เนื้อครีมจะเป็น >> สีเนื้อนู้ด สว่าง
• ใช้สำหรับเป็นครีมถุงน่องเพื่อปกปิดขาลายพร้อย และข้อบกพร่องต่างๆของเรียวขา
 • ใช้เพื่อให้เรียวขาดูเนียนเรียบ ปกปิดขาลายพร้อย และข้อบกพร่องต่างๆ
เนียนและธรรมชาติยิ่งกว่าการใส่ถุงน่อง เกลี่ยง่าย ไม่เหนียวค่ะ

แม่ค้า วันนี้ใช้  BB ตัวสีส้มค่ะ หน้าใช้ comm0n baby LeLa white BB  ชมพู+เขียว

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 23:09:47 »

ยิ่งทา ยิ่งขาว

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 23:22:57 »

1.คอลลาเจนผงทำไมถึงดีกว่าฉีด
 การฉีดเข้าสู่ร่างกายแน่นอนว่าเราต้องเจ็บตัว และเสียค่าใช้จ่ายสูงกว่า แต่ข้อดีคือสามารถที่จะเห็นผลเรื่องลดริ้วรอยได้ดีในเวลาอันสั้น ในกรณีที่ได้รับการฉีดจากแพทย์ผู้ชำนาญแต่ก็ไม่สามารถที่จะอยู่กับเราไปได้ตลอด ทุก 4-6 เดือนเราก็ต้องกลับมาฉีดใหม่อยู่เป็นประจำ ถ้าไม่พบแพทย์ที่ชำนาญเราก็จะอยู่บนความเสี่ยงที่อาจเกิดขึ้นกับตัวเราได้
 สำหรับการรับประทานคอลลาเจนนั้น จะเป็นแบบค่อยเป็นค่อยไป และทำให้ร่างกายปรับสภาพคอลลาเจนในตัว เป็นกระบวนการที่ปรับจากภายในสู่ภายนอกครับ ไม่เจ็บตัวและไม่ต้องใช้ความชำนาญจากแพทย์

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2013, 23:25:53 »

.

Colly Collagen เป็นคอลลาเจนนำเข้าจากญี่ปุ่น และทางโรงงานผู้ผลิตที่ญี่ปุ่น ควบคุมการผลิตตั้งแต่ขั้นเพาะพันธุ์ ลูกปลาจนมาถึงเป็นผงคอลลาเจนแบบพรี่เมี่ยม (แต่ใส่คอลลาเจนต่อ 1 หน่วยบริโภค มากถึง 10000 มิลลิกรัม) มวลโมเลกุลเล็กมาก ทำให้ดูดซึมได้ดีกว่าหลาย ๆ ยี่ห้อ ดูดซึมได้ตั้งแต่ในช่องปาก ที่สำคัญไม่ตกค้างในร่างกาย พกพาสะดวก เพราะบรรจุเป็นซอง ได้รับมาตรฐานจากองค์การอาหารและยา (อย.),GMP,HACCP และ Halal รสชาติอร่อย ทานง่าย ไม่มีกลิ่นคาว หอมกลิ่นสตอเบอรี่ เห็นผลชัดเจน เรื่องความนุ่ม ความใส เพราะใส่วิตามินซีเข้มข้น + L glysine (กรดอะมิโน ที่เป็นสารตั้งต้น ให้ร่างกายสร้างสารกลูต้าไธโอนได้เองโดยธรรมชาติ)

- สีผงของตัว Colly plus 10,000 mg. จะเป็นผงสีชมพู ซึ่งผงสีชมพูได้จากสีธรรมชาติ เพราะผสมเนื้อสตอเบอรี่เเท้ เข้าไปด้วยคะ เวลาชงทานจะเห็นเป็นเหมือนตะกอนเกล็ด ๆ ไม่เป็นอันตรายนะคะ เพราะตัวคอลลาเจนได้ละลายหมดเเล้ว เเต่ที่เห็นเป็นผงตะกอนเป็นของเนื้อสตอเบอรี่จ๊าา ทำให้มีกากใยอาหารเพิ่มเข้าไปด้วย สินค้านำเข้าเกรดพรีเมี่ยม เน้นคุณภาพเหมือนเดิมจ๊าา ^^

- คอลลี่พลัส รสชาติ จะเป็นรสสตอเบอรี่ผสมกับส้มค่ะ เป็นรสสตอเบอรี่ ซีทรัส จะรสชาติเข้มข้นยิ่งขึ้น อมเปรี้ยวนิดๆ เพราะเพิ่มวิตามินซี เเละอะเชอร่าเชอรี่ เข้าไป ซึ่งจะเสริมประสิทธิภาพการดูดซึมคอลลาเจนได้มากยิ่งขึ้นด้วยจ๊ะ อีกทั้งทำให้ผิวเราสว่างใส ไม่ต้องไปทานวิตามิน C เพิ่มอีกเเล้วคะ

- เพิ่มตระกูล L(เเอล) เข้าไปจากเดิมที่มีเเค่เเอลไกลซีน โดยเพิ่ม L-กลูต้าไธโอน (สูงสุดถึง 250 mg ตามที่ อ.ย อนุญาต) ,L- กลูตามิน , L-ซิสเตอีน ตระกูลเเอล 3 ตัวนี้จะทำงานได้ดีที่สุดเมื่ออยู่รวมกัน คอลลี่พลัส จะช่วยเสริมประสิทธิภาพ ให้ร่างกายสามารถผลิตกลูต้า ได้เองตามธรรมชาติ ทำให้ผิวเราสว่าง กระจ่างใส มากยิ่งขึ้น

-เพิ่ม เบต้า เเคโรทีน เเละวิตามิน บี 3 ช่วยเรื่องความขาว ทำให้เสริมประสิทธิภาพการทำงานได้ดียิ่งขึ้น

รวม อนุพันธ์ของเหล่าวิตามินเข้มข้น ช่วยผิวใสเด้งในเวลาอันรวดเร็วค่ะ ผิวพรรณและใบหน้าดูเนียนนุ่ม ขาว มีออร่า กระจ่างใส และเต่งตึง ฟื้นฟูสภาพเซลล์ของผิวหนัง ทำให้ผิวพรรณดูดีขึ้นจากภายใน!!

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2013, 15:11:19 »

ขอบคุณนะค่ะ ที่มาอุดหนุนกัน
GTO
มัธยม
**

ติดต่อ 0864412428

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2013, 15:16:09 »

ไม่เห็นบอกราคาแต่ละชนิดเลยครับ  สนใจอยู่นะพี่ครับถ้าอยากหน้าขาวใสต้องใช้ตัวไหนหรอครับเพราะออกแดดบ่อย
***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2013, 15:52:02 »

ขอโทษที่คะที่ไม่ได้ลงราคา อยากหน้าขาว ใช้เองรึป่าวค่ะ
***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2013, 19:25:10 »

แม่ค้าเองคะ

สาวกเลล่า เห็นๆ ซื้ออันซ้ายสุดมา ยังต้องชิดซ้าย จ่ายแพงกว่าทำไม

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2013, 13:13:41 »

มีอะไร สงสัย อินบ็อคไว้ได้เลยค่ะ ออกไปส่งของค่ะ
iBank_1990
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2013, 13:26:40 »

ผมอยู่เชียงรายครับ สนใจสินค้า รบกวน pm ราคาแต่ละชนิดทีครับ ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบในตัวเมืองเชียงราย มาส่งหรือให้ไปรับเองครับผม
***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2013, 13:32:08 »

iBank_1990 สวัสดีค่ะ กำลังจะออกไปส่งของพอดี สนใจตัวไหนค่ะ ส่ง pm ไปแล้วไม่รู้ว่าได้รับไม๊
***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2013, 13:40:40 »

อาจจะตอบช้าบ้าง เพราะน้องขายหลายเว็บ และมีงานประจำ ถ้าลูกค้าคนไหน รีบ โทรมาได้เลยน๊า ถ้าไม่รีบ pmไว้จะกลับมาตอบคะ
***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 12:54:07 »

มีของ
พร้อมส่ง
จำนวนมาก
นะคะ

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 16:42:38 »

ครีมที่ดารานิยมใช้กัน

jao อย.ไทยค่ะ ของแท้100 เปอร์เซ็นต

ทั้งปลีกและส่งค่ะ สอบถามได้นะ มีทุกสี

Tanapun Tonghok
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 16:49:24 »

เลล่า บีบี ทาตะวสีส้มราคาเท่าไหร่คะ
***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 17:19:23 »

ข้อแตกต่างอย่างเห็นได้ชัด

หน้า ใช้เล่าม้าลายเขียวกับ สีชมพู ผสมกันค่ะ

เนียน ใส มี ออร่า ราคาไม่แพง

เนียน ใส มี ออร่า ราคาไม่แพง

แค่นี้ ก็เอาอยู่ค่ะ ท้าให้ลอง

***nong***
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 17:21:59 »

เลล่าทุกสี 350 ค่ะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์