เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 01:43:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  นักลงทุน การเงิน การธนาคาร
| | |-+  อยากกู้เงินด่วนๆ สัก 30,000.- ใครช่วยแนะนำด้วยครับ ช่วยหน่อยนะครับมันจำเป็นจริงๆ
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน อยากกู้เงินด่วนๆ สัก 30,000.- ใครช่วยแนะนำด้วยครับ ช่วยหน่อยนะครับมันจำเป็นจริงๆ  (อ่าน 60551 ครั้ง)
meichan00
ชั้นประถม
*

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 22:04:36 »

คงอยากให้มอง หลายๆมุมมั๊ง คะ ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไปนะคะ เจ้าของกระทู้
"แมงโบง บ่าเกยกั้น ใบไม้ตาย เน้อเจ้า"
80808
ชั้นประถม
*

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 08:40:10 »

ตอบในฐานะเจ้าหนี้

- แต่ล่ะคนเวลามายืม พูดได้หมดแหละ ยกแม่น้ำมาได้ทุกสาย จะเอาอะไรก็บอกว่าได้
- พอเวลาทวง ..... ปาดดดดด อย่างกะเราเป็นคนยืมเอง

สุดท้าย....ปลง เข็ดไปอีกนาน

ปล. เวลาจะยืมหรือจะกู้ผมไม่ได้ขอให้คุณมากู้ ผมไม่ได้บังคับคุณ ไม่ได้เอาปืนมาจี้คุณมากู้
แต่เวลาจ่าย ทำไม่มาว่าผมทำแรงเกินไป ทวงเกินไป

ยินดีคับ www.auto2cars.com

gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 08:43:26 »

- แต่ล่ะคนเวลามายืม พูดได้หมดแหละ ยกแม่น้ำมาได้ทุกสาย จะเอาอะไรก็บอกว่าได้
- พอเวลาทวง ..... ปาดดดดด อย่างกะเราเป็นคนยืมเอง

ปล. เวลาจะยืมหรือจะกู้ผมไม่ได้ขอให้คุณมากู้ ผมไม่ได้บังคับคุณ ไม่ได้เอาปืนมาจี้คุณมากู้
แต่เวลาจ่าย ทำไม่มาว่าผมทำแรงเกินไป ทวงเกินไป

ได้ใจ!!!!!!!!!
Aomza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2010, 15:07:38 »

โดนมาเหมือนกันคะ คนเดียวกันเลย ต่างกันแค่เมล์

From: oatzy@hotmail.com  ลองพิมพ์เมล์นี้ใน Google สิคะ มีเพียบเลย
To:
Subject: บริการเงินกู้นอกระบบ ร้อยละ10 ต่อเดือน
Date: Tue, 7 Sep 2010 09:18:36 +0700

••• บริการเงินกู้นอกระบบด่วน
→ ดอกเบี้ยร้อยละ 10 ←
กู้ได้ 5,000-50,000 บาท จ่ายครบ 3 เดือนกู้เพิ่มได้เลย
สำหรับผู้ที่เดือดร้อนจริงๆ นักศึกษา-ทำงานPast-time หรือคนว่างงาน
เก็บดอก+ต้นเป็นรายเดือน สำหรับคนที่เดือดร้อนและจำเป็นต้องการเงินด่วนจริงๆเท่านั้น!!
เอกสารที่ต้องใช้
1.สำเนาทะเบียนบ้าน
2.สำเนาบัตรประชาชน
3.บุ๊คแบงค์หน้าแรก

ส่วนเบอร์โทรศัพท์มันก็ยังหน้าด้านใช้อยู่ค่ะ เบอร์ 087-6146193 และอีกเบอร์ 082-0240228

ชื่อ วรลักษณ์  กมลศิลป์ค่ะ 

potter.boy
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 20:51:04 »

ติดต้อกลับมาได้ไหม ฉันก้อสนใจมากค่ะ เดือนร้อนจริงๆ
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 21:28:45 »

ต้องขอขอบคุณนะคะสำหรับความหวังดี แต่ก็แจ้งให้ทราบแล้วไงคะ ว่าใครที่รับข้อเสนอได้ก็ติดต่อกลับมา ดิฉันก็ไม่เข้าใจหรอกนะคะ ว่าไปทำอะไรให้พวกคุณนักหนา ดิฉันก็เป็นคนทำมาหากินเหมือนคนอื่นๆ กินเงินเดือนนายจ้างเหมือนกัน ไม่ทราบว่าคุณต้องการอะไร ถ้าไม่พอใจที่ดิฉันเข้ามาเป็นสมาชิก ปิดกั้นหาว่าดิฉันจะมาหลอกลวงก็ขอให้ลบข้อความของดิฉันไปได้เลยค่ะ ดิฉันจะไม่เข้ามาที่นี่อีกเลย

แย่ค่ะเว็บนี้ ไม่เคยเจอเหมือนกัน
  อย่าไปเหมารวมว่าเว็บนี้แย่  อย่าให้ความโกรธอยู่เหนือจิตใจ พิจารณาตัวเองก่อนว่าเรามีมโนสุจริตหรือไม่ หากคุณคิดที่จะช่วยเขาด้วยน้ำใสใจจริง ไม่หลอกลวง ก็ขออนุโมทนาสาธุด้วย  แต่หากคิดหลอกลวงจะเป็นบาปมหันต์  ซ้ำเติมเขาให้ทุกข์มากยิ่งขึ้น
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 21:34:30 »

ต้องขอขอบคุณนะคะสำหรับความหวังดี แต่ก็แจ้งให้ทราบแล้วไงคะ ว่าใครที่รับข้อเสนอได้ก็ติดต่อกลับมา ดิฉันก็ไม่เข้าใจหรอกนะคะ ว่าไปทำอะไรให้พวกคุณนักหนา ดิฉันก็เป็นคนทำมาหากินเหมือนคนอื่นๆ กินเงินเดือนนายจ้างเหมือนกัน ไม่ทราบว่าคุณต้องการอะไร ถ้าไม่พอใจที่ดิฉันเข้ามาเป็นสมาชิก ปิดกั้นหาว่าดิฉันจะมาหลอกลวงก็ขอให้ลบข้อความของดิฉันไปได้เลยค่ะ ดิฉันจะไม่เข้ามาที่นี่อีกเลย

แย่ค่ะเว็บนี้ ไม่เคยเจอเหมือนกัน
  อย่าไปเหมารวมว่าเว็บนี้แย่  อย่าให้ความโกรธอยู่เหนือจิตใจ พิจารณาตัวเองก่อนว่าเรามีมโนสุจริตหรือไม่ หากคุณคิดที่จะช่วยเขาด้วยน้ำใสใจจริง ไม่หลอกลวง ก็ขออนุโมทนาสาธุด้วย  แต่หากคิดหลอกลวงจะเป็นบาปมหันต์  ซ้ำเติมเขาให้ทุกข์มากยิ่งขึ้น

จ่างเปิ้นเตอะครับ เรื่องมันก็เกือบ2ปีแล้ว

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 21:43:19 »

ของผมโดนโกงไป 1 แ แสนกว่าๆ ตอนนี้ผมได้แค่ขับมอไซค์ไปทำงาน  อนาถตัวเองไหมล่ะ  คนยืมมันไปซื้อเก๋งหนีไปดาวอังคารแล้ว

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
Jukegroo
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 22:06:56 »

no comment เข้ามาดูเฉยๆ เจ้าของกระทู้ได้เงินเร็วๆแล้วกัน ครับ  ยิงฟันยิ้ม

[T][o][d]SaPhon
My name's Todsaphon
ระดับ ป.ตรี

พื้นที่ส่วนบุคคล

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2013, 08:18:59 »

เชือเลยว่าสมาชิกเว็บเรายังดู  วดป. ที่เขาโพสไม่เป็น กระทู้นี้ถูกตั้งเมื่อปี 2010 แล้วครับพี่น้อง ไม่ทราบว่าจะขุดมาเถียงมาทะ้ลาะกันเพื่ออะไรนะ
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2013, 08:26:52 »

เชือเลยว่าสมาชิกเว็บเรายังดู  วดป. ที่เขาโพสไม่เป็น กระทู้นี้ถูกตั้งเมื่อปี 2010 แล้วครับพี่น้อง ไม่ทราบว่าจะขุดมาเถียงมาทะ้ลาะกันเพื่ออะไรนะ
  สูมาเต๊อะ ลืมดู วดป.จริงๆ  อายจัง อายจัง อายจัง
Betagen07
*

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2013, 10:58:44 »

อยากกู้เงิน  เหมือนกัน มีที่ค้ำประกัน อยากได้สัก8หมื่น ขอเปนนอกระบบ มีที่ค้ำประกันเปนที 7ไร่
a23243233
*

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2015, 15:26:54 »

บริการปล่อยเงินกู้นอกระบบ สำหรับผู้ที่ต้องการใช้เงินด่วนวันนี้

เช็คฐานข้อมูลอนุมัติแล้วนัดทำสัญญากันได้เลย

ติดต่อคุณ. พลอย โทร. 092-9985105

เวลา.08.00-18.00 น.
a23243233
*

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2015, 15:30:56 »

บริการปล่อยเงินกู้นอกระบบ สำหรับผู้ที่ต้องการใช้เงินด่วนวันนี้

เช็คฐานข้อมูลอนุมัติแล้วนัดทำสัญญากันได้เลย

ติดต่อคุณ. พลอย โทร. 092-9985105

เวลา.08.00-18.00 น.
krittipong7
*

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2020, 10:36:17 »

^^ปล่อยดอก 1.25^^
         ✓✓ไม่มีโอนก่อน✓✓
          ****อนุมัติไว30นาที****
    เดือนใหนไม่มีจ่ายส่งแต่ดอก
   ไม่ต้องใช้คนหรือสิ่งของค้ำ
   มีสมุด บช กับบัต ปชช กู้ได้เลย
           $$Fb:บี เสนามาตร$$
           ✓✓Line:loan49✓✓

หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์