เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 16:10:02
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  นักลงทุน การเงิน การธนาคาร
| | |-+  อยากกู้เงินด่วนๆ สัก 30,000.- ใครช่วยแนะนำด้วยครับ ช่วยหน่อยนะครับมันจำเป็นจริงๆ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน อยากกู้เงินด่วนๆ สัก 30,000.- ใครช่วยแนะนำด้วยครับ ช่วยหน่อยนะครับมันจำเป็นจริงๆ  (อ่าน 60552 ครั้ง)
อมทุกข์
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 19:52:55 »

อยากกู้เงินด่วนๆ สัก 30,000.- ใครช่วยแนะนำด้วยครับ (ยกเว้นในระบบนะ)
อยากได้นอกระบบ มันจำเป็นจริงๆๆครับถ้าไม่งั้นผมไม่เอาหรอกครับ
ใครพอแนะนำให้หน่อยครับภายใน 2-3 วันนี้นะครับผมต้องเอาเงิน  ไปเคลียร์
เขา จริงๆๆ ครับ ใครพอแนะนำได้บางครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล ไม่มีหลักทรัพย์ครับ   ถ้ามีผมเอาไปเข้า ทวีเฮง นิ่ม วีระไปแล้วครับ
รายได้พอมีจ่ายเดือนไม่เกิน 2,000.- บาทครับ   ช่วยหน่อยนะครับมันจำเป็นจริงๆๆๆๆ

จากคนอมทุกข์   วรผู้ใจบุญช่วยครับ
อมทุกข์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 19:53:59 »

ไม่รู้ไปพึ่งใครครับ ในระบบก็แสนยากเย็นครับ
เสือไฟ
ระดับ ป.ตรี

บำบัดทุกข์ บำรุงสุข

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 21:49:07 »

โห ไม่มีหลักทรัพย์อะไรค้ำประกันเลยหรอครับ คนค้ำมีไหมครับ
อมทุกข์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 21:51:52 »

คนค้ำพอมีครับ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 21:55:01 »

อยากกู้เงินด่วนๆ สัก 30,000.- ใครช่วยแนะนำด้วยครับ (ยกเว้นในระบบนะ)
อยากได้นอกระบบ มันจำเป็นจริงๆๆครับถ้าไม่งั้นผมไม่เอาหรอกครับ
ใครพอแนะนำให้หน่อยครับภายใน 2-3 วันนี้นะครับผมต้องเอาเงิน  ไปเคลียร์
เขา จริงๆๆ ครับ ใครพอแนะนำได้บางครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล ไม่มีหลักทรัพย์ครับ   ถ้ามีผมเอาไปเข้า ทวีเฮง นิ่ม วีระไปแล้วครับ
รายได้พอมีจ่ายเดือนไม่เกิน 2,000.- บาทครับ   ช่วยหน่อยนะครับมันจำเป็นจริงๆๆๆๆ

จากคนอมทุกข์   วรผู้ใจบุญช่วยครับ

ถ้านอกระบบเขาไม่ให้จ่ายเป็นเดือนค่ะ  หาเหมือนกันเจอคนปล่อย แต่เขาขอเก็บเป็นวัน  กู้ 30000 * 20 % = 6,000 <-----ดอกนะค่ะ
รวมทั้งต้นทั้งดอก  30,000+6,000 = 36,000 หาร 30 วัน จ่ายวันละ 1,200
ถ้าช้าได้ 1 - 2 ครั้งไม่เท่าไหร่ ครั้งที่ 3 โดน (คงรู้กันค่ะ) ถามจากคนที่เคยกู้ค่ะ เคยไปถามกู้แล้ว แต่เห็นจ่ายเป็นรายวันเลยไม่กล้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 22:02:40 »

แนะนำก่อนตัดสินใจกู้ค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อมทุกข์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 22:06:44 »

ขอบคุณครับแต่อยากได้ที่เป็นเดือนมากกว่าครับ
oyoyo *^_^*
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 01:01:32 »

คิดหนัก ๆ เลยนะครับเข้านอกระบบแล้วจะถอนตัวยากนะครับ จ่ายเท่าไหร่ก็ไม่พอดอก ยังไม่ต้องพูดถึงต้นนะ..ถ้ามีทรัพย์สินอะไรพอที่จะมีค่าบ้างแนะนำไปโรงรับจำนำก่อนดีกว่าครับ..

"มนุษย์ใช้เหตุผลทางความคิด
ในการตัดสินว่าอะไรถูกอะไรผิด
ขณะที่ธรรมชาติใช้ความจริงทางจิต
ในการตัดสินว่าอะไรเป็นบุญอะไรเป็นบาป"

วาทะดังตฤณ "ด้วยความเป็นห่วง"
[T][o][d]SaPhon
My name's Todsaphon
ระดับ ป.ตรี

พื้นที่ส่วนบุคคล

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 01:55:43 »

อย่าไปทำเลย ผมเคยกู้มาแล้ว ตอนแรก ดีอยุ่มันได้ตัง แต่ต้องคืนทุกวันๆๆ กู้ 5000 คืนวันละ 200 อะ แล้วรายได้เรามันต้องมีปัญหาอยู่แล้ว สุดท้ายอันตรายถึงชีวิตน่ะครับ
LPUnderground
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 03:10:21 »

จขกท. คุ้นๆ นะ

คล้ายๆ เพื่อนผมเลย
อมทุกข์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 08:13:53 »

แบบรายเดือนดีก่าครับ อายจัง
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 10:39:09 »

แบบรายเดือนดีก่าครับ อายจัง

รายเดือนรู้สึกจะไม่มีนะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 
oatzy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2010, 09:00:38 »

••• บริการเงินกู้นอกระบบด่วน
→ ดอกเบี้ยร้อยละ 10 ←
กู้ได้ 5,000-50,000 บาท จ่ายครบ 3 เดือนกู้เพิ่มได้เลย
สำหรับผู้ที่เดือดร้อนจริงๆ นักศึกษา-ทำงานPast-time หรือคนว่างงาน
เก็บดอก+ต้นเป็นรายเดือน สำหรับคนที่เดือดร้อนและจำเป็นต้องการเงินด่วนจริงๆเท่านั้น!!
เอกสารที่ต้องใช้
1.สำเนาทะเบียนบ้าน
2.สำเนาบัตรประชาชน
3.บุ๊คแบงค์หน้าแรก

ปล่อยจริง ได้เงินเร็ว มีสัญญาถูกต้องตามกฎหมาย

***แต่ เราแจ้งก่อนเลยว่ามีเงินมัดจำ 10% ของเงินที่คุณจะกู้ และจะคืนให้ทันทีเมื่อคุณส่งเงินต้นเราครบครึ่งหนึ่งของเงินที่คุณกู้ ดอกโอนคืนทุกเดือนตามเลขที่บัญชีเดียวกับที่โอนเงินมัดจำ รายละเอียดทุกอย่าง รวมทั้งการที่คุณโอนเงินมาให้เราก่อนจะอยู่ในสัญญา หากฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งผิดสัญญาก็จะสามารถนำหลักฐานไปแจ้งความดำเนินคดีได้ตาม กฎหมาย***

ใช้เวลาอนุมัติเอกสาร 30 นาที (หรืออาจจะมากกว่านั้นหากลูกค้ามีจำนวนมาก) รับเงินภายใน 3 ชั่วโมงหลังการอนุมัติ เว้นแต่เอกสารที่ทำในช่วงเย็น อาจจะต้องรับเงินในวันถัดไป

หากรับข้อเสนอได้ก็ติดต่อกลับมาได้นะคะ suwitchda@hotmail.com
cat_41
ชั้นประถม
*

รับถ่ายภาพ-ถ่ายวีดีโอ

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2010, 10:39:58 »

-ขอเบอร์ติดต่อได้ด้วยค่ะ พอดีต้องการใช้เงินเหมือนกัน

รับถ่ายภาพ  -  ถ่ายวีดีโอ  สอบถามได้ครับ
peace
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2010, 16:14:42 »

••• บริการเงินกู้นอกระบบด่วน
→ ดอกเบี้ยร้อยละ 10 ←
กู้ได้ 5,000-50,000 บาท จ่ายครบ 3 เดือนกู้เพิ่มได้เลย
สำหรับผู้ที่เดือดร้อนจริงๆ นักศึกษา-ทำงานPast-time หรือคนว่างงาน
เก็บดอก+ต้นเป็นรายเดือน สำหรับคนที่เดือดร้อนและจำเป็นต้องการเงินด่วนจริงๆเท่านั้น!!
เอกสารที่ต้องใช้
1.สำเนาทะเบียนบ้าน
2.สำเนาบัตรประชาชน
3.บุ๊คแบงค์หน้าแรก

ปล่อยจริง ได้เงินเร็ว มีสัญญาถูกต้องตามกฎหมาย

***แต่ เราแจ้งก่อนเลยว่ามีเงินมัดจำ 10% ของเงินที่คุณจะกู้ และจะคืนให้ทันทีเมื่อคุณส่งเงินต้นเราครบครึ่งหนึ่งของเงินที่คุณกู้ ดอกโอนคืนทุกเดือนตามเลขที่บัญชีเดียวกับที่โอนเงินมัดจำ รายละเอียดทุกอย่าง รวมทั้งการที่คุณโอนเงินมาให้เราก่อนจะอยู่ในสัญญา หากฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งผิดสัญญาก็จะสามารถนำหลักฐานไปแจ้งความดำเนินคดีได้ตาม กฎหมาย***

ใช้เวลาอนุมัติเอกสาร 30 นาที (หรืออาจจะมากกว่านั้นหากลูกค้ามีจำนวนมาก) รับเงินภายใน 3 ชั่วโมงหลังการอนุมัติ เว้นแต่เอกสารที่ทำในช่วงเย็น อาจจะต้องรับเงินในวันถัดไป

หากรับข้อเสนอได้ก็ติดต่อกลับมาได้นะคะ suwitchda@hotmail.com

ดอกร้อยละ 120 ต่อปี หุหุหุ

กลัวคำตอบ....จนไม่กล้าตั้งคำถาม... idline 0819808227
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2010, 21:18:44 »

จะเชื่อดีไหมน๊อ

* 1.jpg (154.7 KB, 904x510 - ดู 77320 ครั้ง.)
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2010, 21:24:17 »

http://th.88db.com/Business-Services/Finance-Loan/ad-318916/

งงไปหมด  กู้ได้หรือ โดน!!!
❀♥ญาดา♥❀
มัธยม
**

♥♬。♫♫~♬ ♫~♬♥

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2010, 21:36:12 »

ให้เราโอนเงินก่อนมีที่ไหน  อย่าไปหลงเชื่อหละ

ขายปลีก ส่ง ผ้ากระสอบมือ 2 จากญี่ปุ่น,ยุโรป
โทร./Line 0949364282
ส่ง https://www.facebook.com/baby2handshop
ปลีก https://www.facebook.com/Bonusbabyhome
เฟส https://www.facebook.com/YB.baby2hand
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2010, 00:14:04 »

http://th.88db.com/Business-Services/Finance-Loan/ad-318916/

งงไปหมด  กู้ได้หรือ โดน!!!

แย่มาก มาหลอกกับคนที่เดือดร้อนได้ เฮงงงงงงงง ซ   วว    .... จริง ๆ
oatzy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2010, 08:48:59 »

ไม่มีใครที่ไหนให้เงินคุณฟรีๆ หรอกค่ะ ไม่เคยรู้จักกัน ไม่เคยเห็นหน้ากัน และเราก็จริงใจที่จะบอกว่าคนกู้ต้องโอนค่ามัดจำก่อนตั้งแต่แรก ไม่ได้หมกเม็ดแต่อย่างใด ดิฉันก็เป็นเพียงพนักงานที่ทำงานให้นายจ้างเท่านั้น ไม่เคยคิดหลอกลวงใคร และที่สำคัญ ที่มีคนโพสท์ต่อว่าก็ไม่ทราบหรอกนะคะว่าเป็นใคร เพราะดูจากระบบของเราแล้วก็ไม่ทราบที่มา จึงไม่ได้ตอบโต้อะไร เรื่องแบบนี้แก้ตัวไปก็เปลืองน้ำลาย คนอยากกู้ รับเงื่อนไขได้ก็ติดต่อมาแล้วกันนะคะ

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์