เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 15:02:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ศูนย์กลาง-ซื้อขายรถยนต์ (ผู้ดูแล: nuifish, NOtis, Krit_66, Active Oper)
| | | |-+  ขายรถพร้อมคิวงานวิ่งยาส่งสายเชียงราย
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน ขายรถพร้อมคิวงานวิ่งยาส่งสายเชียงราย  (อ่าน 8462 ครั้ง)
nokjaidee
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 13:53:25 »

สรุปแว่ เอ้ย....ว่าหลอกลวงหลักฐานมัดตัวจนได้ กำหละครับพี่น้องงงงงง แจ๊บๆๆๆๆ(แบบพี่อู๊ดเป็นต่อ)อิอิ

* 10204f620e066419e6fa0c135ecc842a_1233917331.gif (313.96 KB, 437x316 - ดู 641 ครั้ง.)

* 10204f620e066419e6fa0c135ecc842a_1233917331.gif (313.96 KB, 437x316 - ดู 610 ครั้ง.)
tommylaow
สิ่งที่ชั่วร้ายที่สุดในจิตใจคน คือการโกหกและหลอกลวงตัวเอง
สมาชิกลงทะเบียน
*

เบอร์ 094-496-9607เบอร์เดียวครับ

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 14:00:23 »

ง่า รอติดตามครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
panuvit
*

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 18:51:34 »

ภาค2ครับ
**จะตอบให้เคลียเป็นรายไป***      
แต่ขออธิบายก่อนที่นี่มีคอม8ตัว ใช้อินเตอร์เน็ท2ค่าย ทุคนใช้ได้หมด      
การสมัครใน เวป นี้ใช้ซื่อผม Panuvit รหัสผ่านทุกคนรู้หมดเพราะรถร่วม      
ต้อมาเช็คตารางงานที่นี่หมดหรือแม้แต่วางบิล  บางคนก็เข้าดูของเกี่ยว      
กับรถเขาสั่งซื้อกันก็หลายคนหลายอย่าง บาคนลงประกาศขายของก็ที่      
ประกาศขายหลายอย่างในเวปแหละโดยใช้ชื่อผม และเบอร์0894306796      
ตลอดที่นี่มีหลายเบอร์ใช้หลายเบอร์ก็ไม่ต้องเป็นการทำงานหรอก แต่      
เบอร์0894306796โทรศัพมันหายนั้นยังไม่ไปขอใหม่เดิมเพราะวันหมด      
อายุปีหน้าโน้น  วึ่งบางคนใช้คอมไม่เป็นเลยใช้น้องเขาที่อยู่ทำงานลงให้      
บางทีบางอย่างลงผิดไป ผมขอรับเองไม่ต้องไปโทษใครนะเพราะเป็นชื่อ      
ผมเอง   เรื่องทีคาใจบางคนเรื่อง  รถรุ่น เครื่อง หรือต่างนั้นผมบอกน้อง      
ให้น้องเขาลงเอง อาจลงผิดนะครับ ผมขอโทษทุกท่านด้วยครับแต่คัน      
ที่ลงนั้นไม่ใช่คันที่ น้องชันซื้อไปนะครับเป็นคันที่มาพร้อมกันปี06นะ      
ซื้อมา260000ไฟแนนท์275000 มากี่คนก็ไม่ผ่าน(แบ็คลิส)เลยลำคาญ      
ประกาศตัดเลยนั้นน้องที่แพร่มาซื้อไป230000(เอกสารครบนะ)มีเบอร์      
ตรวจสอบได้ใช้อยู่ทุกวันไม่เห็นเขามีปัญหาอะไรเลย ส่วนที่ว่าเป็นช่าง      
มา10ปีจริง เพราะเป็นเด็กอู่มาก่อน เวลารถเสียกลางทางพวกผมนี่แหละ      
ส่วนที่บอกว่า  Ipเดียวกันนั้นใช่ครับเพราะมาจากอินเตอร์เน็ทชุดเดียวกัน      
มี4ช่องนะ ส่วนน้องNarathipนั้นแก่เข้าไปสมัครนั้น ตอนแรกน้องเขาเข้ามา      
ในเวปก๋ะว่าจะเข้ามาดูเครื่องเสียงรถแต่น้องเขาเห็นกระทู้ที่ใช้ชื่อผมโพส      
ไว้โผล่มาแก่ก็เข้าไปดูเห็นดังกล่าวที่ทราบกันดีน้องเขาโทรหาผมตอนนั้น      
อยู่พิษณุโลก(พึ่งทราบตอนนี้เอง)น้องเขาบอกว่าผมเข้าใช้ชื่อพี่นะครับ      
ผมบอกไม่ต้องเดี๋ยวใช้ประโยคผิดๆผลาดผิงคนอื่นเสียหาย แต่เขาเข้าไป      
สมัครแล้วและได้อนุมัติน้องเขาไม่ได้แก้ต่างครับ แกพูดจากความรุ้สึก      
เขาเองและทุกอย่างจริงครับ ซึ่งตอนนั้นน้องๆที่นั้นอีกหลายคนจะเข้ามา      
สมัครผมบอกว่าให้ทุกคนหยุด(ผมรู้ว่าทุกคนคิดอย่างนะ)และไปทำธุระ      
อีสานต่อกลับมาเมื่อวาน ก็ปรึกษาหลายฝ่าย ตำรวจ ทนาย ตุลาการ      
หมดแล้ว(เพื่อนหมดนะ)      
  ก็กลับมาอธิบายที่มาที่ไปให้ทุกท่านทราบถึงที่มาที่ไปตามที่แจ้งก่อน      
หน้านั้นตามที่ทุกท่านอ่านกว่าจะเสร็จก็ตี5กว่า เลยงีบตอนเช้ามาน้องมา      
ทำงานกัน(เอ้ยพี่มาเช้าจัง) เออ..นอนนี่(โดนเจ๊....) อื่ม ..ช่วงนี้น้องเขา      
เข้าระบบมาดูทั้ง2Ipและขุดขึ้นมาตลอดตามที่เวปมาสเตอร์ตรวจสอบนั่น      
แหละ ที่เห็นทุกคนอ่านกันอย่างเมา(นี่ล่ะลูกพี่กู) สายมาขอตัวกับเชียง      
ใหม่ ช่วงนั้นมีน้องคนหนึ่งหยิบกล้องมา(ลูกพี่..บาย...แซะ)ตามรูปนั้นล่ะ      
และก็บอกไม่ต้องไปตอบอะไรใครออกระบบเถอะ    ทำงาน      
มาที่เชียงใหม่คุยเรื่องงานและการจัดงานอาร์เซน่อล-แมนยูครับและคุย      
ธุระกับเพื่อนที่เป็นนักข่าวนะและกลับมาที่นี่ก็มาเห็นหลายท่านยังสงสัย      
อยู่เลยก็ขอออก  ภาค2 นะ เพื่อให้ทุกท่าทราบนะครับ      

***ส่วนคุณท่าที่ต้องการเรื่องยางพาราเดี๋ยวบอให้ทางpmให้ไม่คิดตังค์      
ซักบาท  เอารวยไปเลย      

****ส่วนทุกท่านที่อ่านกระทู้ของผมต่างถ้าบางอย่างตกหล่นหรือผิดผลาด      
ไป ผมต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ****      

****ส่วน น้องชัน  พี่ขอ หุบ  ปาก ไปเลยไม่ต้องโผล่มาอีก และไปอ่าน      
กระทู้ที่พี่ตอบให้เข้าใจและทำตามด้วย  แต่ถ้าน้องโผล่มา  ตอนนี้บรรดา      
ญาติและเพื่อนพี่มีอยู่ทั่วตามเส้นทางที่น้องวิ่งงาน  ญาติเพื่อพี่ทั้งนั้น แค่      
บอกทะเบียนรถก็พอ รับประกันชุดใหญ่ แน่ถ้ายังไม่  หุบปาก และโผล่      
มาอีกนะ แถมพี่จะส่งเมลล์ให้สำนักงานใหญ่ที่น้องทำงานทราบ  และ      
อธิบายถึงเรื่องราวต่างๆให้ฟัง  น้องและเพื่อนลุง รุ้ดีใช่ไหม  ถ้ายังก๋ะว่า      
จะมาล่อไม่ต้องพี่อยู่ไม่เป็นที่ และไม่ส่งเอกสารต่างให้ทางตำรวจแล้ว      
ถ้ามีอะไรเกิดขึ้น  ชื่อจริงน้อง นาสกุลน้อง เลขบัตรประชาชนน้อง ที่อยุ่      
มีครบหมด แถมคุยนักข่าวแล้วตอนเที่ยงถึงเรื่องราวเขาพร้อมนะถ้าต้อง      
การให้ตระกูลน้องดังจัดให้ได้  รวมถึงคุณท่านด้วยนะผมรู้จักคุณ      

***ตั้งหน้าทำงานเลี้ยงลูกเมียไปซะ และทำตามวิธีที่พี่สอนนะ***      

พี่คนจริง  พูดจริง  ทำจริงนะ   

*****ส่วนท่าน  งง  082-6904139นะรบกวนญาติ หรือเพื่อน ที่รู้จัก      
พาเขาไปเจาะหูและหาตุ้มหูอันใหญ่ๆให้เขาหน่อย  เบอร์คุณผมให้      
เพื่อนแกะได้ เจอแน่***      

ถ้าต่างที่ผมเคยโพสอาจมีเนื้อหาบางอย่างตกหล่นหรือผิดผลาดไป      
ทำให้ทุกท่านเข้าใจผิด   ผมขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ      

ขอบคุณคับ

P A N U V I T
gibge
ชั้นประถม
*

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 20:21:49 »

มาเจอที่ชมรมบิกไบด์เชียงใหม่ได้เน้อ
ไปครับไปเจอ แล้วจะรู้ได้ไงคนไหนไม่เห็นหน้า ครับ อยากรู้จักไว้ครับเพราะที่เค้าบอกว่าคุณพี่ให้โอกาสคนได้มีงานมีเงินใช่ไหมครับ แล้วทำไม่ไม่ให้เห็นหน้าละครับ คนดีนี้ครับกลัวไรมีตั๊งด้วย 55
inca
มัธยม
**

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 20:32:31 »

มาเจอที่ชมรมบิกไบด์เชียงใหม่ได้เน้อ
ไปครับไปเจอ แล้วจะรู้ได้ไงคนไหนไม่เห็นหน้า ครับ อยากรู้จักไว้ครับเพราะที่เค้าบอกว่าคุณพี่ให้โอกาสคนได้มีงานมีเงินใช่ไหมครับ แล้วทำไม่ไม่ให้เห็นหน้าละครับ คนดีนี้ครับกลัวไรมีตั๊งด้วย 55
ขอผ่อหน้ากำ ยิงฟันยิ้ม

สุราคือยาพิษเติมน้ำแข็งกับโซดาอีกสักนิดเพื่อดับพิษสุรา
panuvit
*

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 20:37:30 »

ขอสงวนงานแล้วครับเพราะตอนนี้นิคมไม่มีโอทีกันลาออกเยอะมาลงชื่อตอนนี้10กว่ารายมาเจอตัวด้วยขอให้คนที่นิคมและเชียงใหม่แล้วกัน
  งานผม
1.ขายส่งทั่วประเทศงาน กิ๊ปชอป  คนที่รับช่วงต่อจากผม  เชียงราย มีหมอกเชียงรุ้ง แถวแม่ลาว พาน  ลำปาง ส่งให้นักโทษในเรือนจำทำเจ้าหน้าที่ยืนยันได้
2.ขายรถตัด
3.จัดรถร่วม
4.งานตัดเย็บเสื้อผ้า  กระจาย ป่าซาง บ้านโฮ่ง ลี้ เป็นกลุ่มแม่บ้าน
5.ค้าส่งกับธุรกิจร้าน20แถวกรุงเทพและประมลฑล มีกิ๊ปชอป ไม้กวาด ผ้ากันเปื้อน รองเท้าในบ้าน
ของหมู่ก็  กระจายให้ชาวบ้าน ทั้งเชียงใหม่ ลำพูน เชียงราย พะเยา
6.เป็นส่วนหนึ่งของพัฒนาฝีมือแรงงานลำพูน
panuvit
*

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2013, 20:39:29 »

ขอตัวกลับบ้านที่เชียงใหม่
มีเงิน
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

จงทำวันนี้ให้ดีที่สุด และคิดถึงอนาคตเสมอ

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2013, 08:34:28 »

รถร่วม ก็คือเป็นรถของเราเองนะครับไม่ใช่ว่าบริษัทกำหนดต้องซื้อรถของบริษัทแบบนั้นเป็นการอยากขายรถมากกว่า  ผมเคยไปสมัครของ บริษัท ไทยอินเตอร์ที่เชียงใหม่ รถร่วมขนส่งยานี้แหละครับ รถจะใช้ยี่ฮ้อไหนก็ได้ไม่กำหนดสี แต่ขอให้เป็นรถหัวเดี่ยว อายุรถไม่เกิน 5 ปี  การขนส่งมีหลายเส้นทางครับแล้วแต่ว่าเส้นทางไหนว่างและยังรับคนอยู่แต่หละเส้นทางราคาค่าเที่ยวจะได้ไม่เท่ากันครับ ที่ไปสอบถามมา เส้นทางเชียงใหม่-เชียงราย ค่าเที่ยวประมาณ 1900  เชียงใหม่-แม่สาย ประมาณ 2200 ครับ  แบบว่าบังคับซื้อรถของบริษัทไม่มีหรอกครับ  บริษัทไหนๆเค้าก็อยากได้รถใหม่กันทั้งนั้นครับรถเก่าจะมีปัญหาในการวิ่งเส้นทางไกลๆครับ

สิ่งหนึ่งที่ควรทำ คือ ความดี  สิ่งหนึ่งที่ควรมี คือ คุณธรรม  สิ่งหนึ่งที่ควรจำ คือ บุญคุณ
narinK
ชั้นประถม
*

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2013, 23:43:19 »

ถ้าได้ตามนั้นจริงก็น่าสนนะครับ ยิงฟันยิ้ม
phutthiwath10
*

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2013, 14:41:23 »

ขอสงวนงานแล้วครับเพราะตอนนี้นิคมไม่มีโอทีกันลาออกเยอะมาลงชื่อตอนนี้10กว่ารายมาเจอตัวด้วยขอให้คนที่นิคมและเชียงใหม่แล้วกัน
  งานผม
1.ขายส่งทั่วประเทศงาน กิ๊ปชอป  คนที่รับช่วงต่อจากผม  เชียงราย มีหมอกเชียงรุ้ง แถวแม่ลาว พาน  ลำปาง ส่งให้นักโทษในเรือนจำทำเจ้าหน้าที่ยืนยันได้
2.ขายรถตัด
3.จัดรถร่วม
4.งานตัดเย็บเสื้อผ้า  กระจาย ป่าซาง บ้านโฮ่ง ลี้ เป็นกลุ่มแม่บ้าน
5.ค้าส่งกับธุรกิจร้าน20แถวกรุงเทพและประมลฑล มีกิ๊ปชอป ไม้กวาด ผ้ากันเปื้อน รองเท้าในบ้าน
ของหมู่ก็  กระจายให้ชาวบ้าน ทั้งเชียงใหม่ ลำพูน เชียงราย พะเยา
6.เป็นส่วนหนึ่งของพัฒนาฝีมือแรงงานลำพูน
ผมสนใจอยากวิ่งงานรถร่วมขนส่งครับ พอจะแนะนำได้มั้ยครับ
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์