เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 03:42:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ++ขอเชิญชาวเชียงรายเข้าร่วมสัมมนาฟรี! ”ก้าวแรกสู่เงินล้านรวยด้วยอีเบย์” ++
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน ++ขอเชิญชาวเชียงรายเข้าร่วมสัมมนาฟรี! ”ก้าวแรกสู่เงินล้านรวยด้วยอีเบย์” ++  (อ่าน 10247 ครั้ง)
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2010, 20:59:39 »

ขอเชิญคุณเข้าร่วมสัมมนาฟรี! ”ก้าวแรกสู่เงินล้านรวยด้วยอีเบย์” *
ชื่อหลักสูตร : ”ก้าวแรกสู่เงินล้านรวยด้วยอีเบย์”
ในวันที่ 20 ตุลาคม 2553 เวลา 18.00- 20.00 น.
สถานที่ ห้องประชุม ชั้น 2 โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ศรีบุรินทร์
อำเภอ เมือง จังหวัดเชียงราย

คอร์สนี้ ท่านจะได้เรียนรู้ถึงพื้นฐาน ความคิด ใหม่ ๆ การหาลูกค้าใหม่ ๆ หาคู่ค้าทางธุรกิจพบกับเกมส์ทางธุรกิจที่ท่านสามารถขายสินค้าของท่านเองในงานได้จริงรับเงินจริง พิสูจน์กันมาแล้วเพราะศูนย์ฝึกอบรมของเราจะสอนให้ท่านปฏิบัติจริง และได้เรียนรู้ประสบการณ์จริงจากตัวท่านเองที่ท่านจะได้เรียนรู้และเข้าใจอย่างไม่มีวันลืมและมีโอกาสพบกับนักธุรกิจชั้นนำจากหลายอาชีพ เพื่อช่วยกันพัฒนาท่านไปอีกระดับ

คุณยังมีโอกาสต่อยอดธุรกิจอีกมากมาย ซึ่งภายในงานคุณสามารถแจกนามบัตร และโบรชัวร์นำเสนอสินค้า ต่อยอดธุรกิจได้จริง ไม่เคยมีที่ไหนทำมาก่อน และเรายินดีที่จะเป็นที่ปรึกษาทางธุรกิจให้กับบริษัทของท่าน ฟรี
ประโยชน์ที่คุณจะได้รับ
ได้พิมพ์เขียวแนวคิดสมองเงินล้านของมหาเศรษฐีพันล้าน
ได้ความรู้การทำธุรกิจทางอินเตอร์เน็ท
ทำกำไรมหาศาลจากการซื้อและหรือขายสินค้าทั่วโลกในอีเบย์
การถอดรหัสจากรายการสินค้าขายดีในอีเบย์แบบมืออาชีพ
รู้หัวใจการทำธุรกิจให้สำเร็จทางอินเตอร์เน็ท
ขอเชิญท่านมารับอาหารสมองระดับโลก และเพิ่มความรู้ให้ท่านทันที่
สำรองที่นั่งด่วนที่ คุณลี่ 083-043 4150  หรือแจ้งลงทะเบียนมาที่ phd@consultant.com
กรุณา ระบุ ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร และอีเมล์ชัดเจน

*มีที่นั่งจำกัด และชมรมขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิกการสัมมนาโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

* brochure1.jpg (180.59 KB, 852x463 - ดู 592 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 14:56:26 โดย ebaylover » IP : บันทึกการเข้า
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2010, 21:36:29 »

ชมรมคนรัก Ebay เชียงรายอยู่ที่ไหนครับ แล้วมีค่าใช้จ่ายหรือเปล่า??

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2010, 21:43:43 »

ชมรมคนรัก Ebay เชียงรายอยู่ที่ไหนครับ แล้วมีค่าใช้จ่ายหรือเปล่า??

จะหารายได้พิเศษเหรอครับท่าน WM อิอิ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2010, 21:49:10 »

ที่ทำการอยู่ในซอย 18 มิถุนา กำลังก่อสร้างอยู่ เราจัดสร้างขึ้นเพื่อให้เป็นสถานที่แลกเปลี่ยนข้อมูลของคนใช้อีเบย์ในเชียงรายค่ะ

แต่ด้วยจำนวนคนลงทะเบียนที่คาดว่าจะเยอะ อาจมีการใช้สถานที่ห้องประชุมขนาดใหญ่ที่สามารถจุคนให้ได้ 100-150 คน งานนี้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นค่ะ

เราจัดทำสัมนาเพื่อเปิดตัวชมรมจริงๆค่ะ  อยากให้คนทั่วทุกภาคได้รู้จักอีเบย์อย่างถูกต้อง และสามารถทำเงินกันได้ค่ะ ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะคะ

ลี่
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 08:46:14 »

เสียดายมากเลยครับ ติดงาน
หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 08:54:47 »

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ  อยากสั่งของใน อี เบย์ ไม่รู้มาถึงไทย จะเสียไปเท่าไหร่ แฮ่ๆ ร้องไห้

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 09:15:50 »

ขออนุญาตให้รายละเอียดเพิ่มเติมนะคะ

ชมรมคนรักอีเบย์ดำเนินการมา 5 ปี ตั้งอยู่ที่ สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร (หมอชิต) เป็นแหล่งชุมชนที่เราใช้ฝึกฝนการค้าการขายผ่านอีเบย์ เป็นแหล่งพบปะสำหรับเพื่อนสมาชิกในชมรม เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์และเทคนิคต่างๆกัน รวมถึงการอบรมการใช้งานกันอย่างเป็นระบบโดยผู้เขียนหนังสืออีเบย์เล่มล่าสุด

หลังจากมีเพื่อนสมาชิกต่างจังหวัด อยากเข้ามาศึกษาเรียนรู้และด้วยค่าใช้จ่ายการเดินทางที่ไม่เอื้ออำนวยมากนัก ทางชมรมจึงมีวัตถุประสงค์จะเข้าสู่ชุมชนต่างจังหวัด โดยปัจจุบันเรามีสถานที่ประสานงานทั้งในภาคใต้ และภาคอีสาน อีกทั้งกำลังจะเปิดตัวในจังหวัดทางภาคเหนือ เช่น เชียงราย เชียงใหม่ และลำปาง

งานนี้ ฟรีทุกอย่าง อีเบย์ล้วนๆ ค่ะ ไม่มีอย่างอื่นเจือปน

ด้วยความจริงใจ
ลี่

* Ebay.jpg (53.29 KB, 240x350 - ดู 530 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กันยายน 2010, 09:53:25 โดย ebaylover » IP : บันทึกการเข้า
DenKr
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 12:31:19 »

ไปกันเถอะ งมอยู่นาน ซื้อหนังสือจนกองท่วมหัวยังไม่ปายถึงหนายเลย จะได้เงยหน้าอ้าปากซะที ยิงฟันยิ้ม
DenKr
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 12:44:34 »

ขอบคุณครับ คุณลี่ตอบเมล์ได้รวดเร็วเหลือเกิน ผมจะรอนะว่าที่ไหน เจอกันครับ
prapas
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 16:06:03 »

ส่งเมล์ไปแล้วครับ รบกวนแจ้งกลับด้วยครับ ดีใจมากที่มีหักสูตรดีๆมาให้ได้รวยครับ
AIT
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 17:38:59 »

งานนี้ไม่พลาดครับ
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 20:43:10 »

ขอบคุณมากมายสำหรับเสียงตอบรับวันแรกของชาวเชียงรายนะคะ  แล้วพบกันนะคะ
ratti
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2010, 09:50:32 »

วันนั้นไม่ว่าง ถ้ามีรอบ 2 ขอสมัครเลยค่ะ
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2010, 10:34:43 »

ตอบคุณฮักเชียงรายเจ้า
ขอบคุณค่ะที่สนใจ หวังว่าจะได้พบกันเร็วๆนี้ค่ะ (ลี่)
ratti
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2010, 10:36:26 »

แน่นอนค่ะ ถ้ามีบอกด้วยนะคะ จะเตรียมตัวสมัครคนแรกค่ะ
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2010, 14:34:11 »

ขออนุญาตอัพนะคะ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2010, 22:02:27 »

กำลังสนใจเลยค่ะ   โอกาสดีดีแบบนี้  ไม่น่าพลาดนะคะ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ebaylover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2010, 09:30:57 »

คุณ แชทซาโนย่า ฉิก~ฉิก~ อย่าลืมลงทะเบียนผ่านอีเมล์ด้วยนะค้า
bee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 01:56:28 »

สนใจค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
benze-ja22@hotmail.com

^___^
MagicalMaeLao
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2010, 08:12:28 »

น่าสนใจแต่ไปไม่ได้
ถ้าหลัง พย คงได้ไป
ถ้ามีอีกรบกวนแจ้งข่าวด้วยเน้อ
ขอบคุณที่ทำงานเพื่อแบ่งปันความรู้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 พิมพ์