เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 17:37:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  นัดกันวันปีใหม่ให้หัวใจเบิกบาน สำราญชื่น ระรื่นเอย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน นัดกันวันปีใหม่ให้หัวใจเบิกบาน สำราญชื่น ระรื่นเอย  (อ่าน 4508 ครั้ง)
b'ngo-nga
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 12:16:25 »

ตกลงเอาตามนี้ไปก่อนนะคะ

บ่ายสามโมง ที่ร้านลมโชย   เอ๊ย ลมฝน ที่เก่าก่อน  มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกครั้ง

วันไหน บอกด้วย วันพรุ่งนี้ บ่ายสาม มาช่วยตั้งโต๊ะที่ร้านลมฝน
มาก่อนซื้อ สุราจากข้างนอกปปีนรั้วเข้ามา เชิญดืมกันตามสบาย
สามทุ่มรีบกลับบ้านไม่งั้นเจอด่าน เป่า เกิน 50 โดนจับปรับ 4000
โซกดี
 ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ วันเสาร์ ที่ ๒๙ ธันวาคม ๒๕๕๕  เวลา ๑๕.oo น. ( บ่ายสามโมง ) เป็นต้นไป
          ที่ร้าน ลมฝน หรือ อะไรระเบียงซักอย่างเนี่ย  ฮืม ขยิบตา

นู๋  มาทีหลัง  แล้วนู๋จะได้ไปไหม๊ค่ะ

แหง  แหง  แหง 
❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 12:26:33 »

ยิงฟันยิ้ม เชิญค่ะ พรุ่งนี้เจอกันนะ อย่าลืมเอาของขวัญมาสนุกกัน แต่งแฟนซี หรือ ไรก็ได้
ชุดที่มีอยู่ในตู้ ไม่ได้ใส่ไปไหนซักที่ก็งัดมาใส่กัน จะสวย เก๋ บ้าบอ ก็เชิญ
ผ่านโลกแตกกันมาแล้ว อย่าได้แคร์อะไรอีก  ยิงฟันยิ้ม

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 15:09:36 »

ยิงฟันยิ้ม เชิญค่ะ พรุ่งนี้เจอกันนะ อย่าลืมเอาของขวัญมาสนุกกัน แต่งแฟนซี หรือ ไรก็ได้
ชุดที่มีอยู่ในตู้ ไม่ได้ใส่ไปไหนซักที่ก็งัดมาใส่กัน จะสวย เก๋ บ้าบอ ก็เชิญ
ผ่านโลกแตกกันมาแล้ว อย่าได้แคร์อะไรอีก  ยิงฟันยิ้ม

ไม่ใส่ก็ได้เน้อ  อย่าได้แคร์  กิกิ.... แลบลิ้น

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 15:42:57 »

จะใส่ เสื้อกั็ก กระโปรงยีนส์ ถุงน่องตาข่ายดำ ก๊ากกกกกกกกกกกกก

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
ตาต้อม

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 21:33:11 »

จะใส่ เสื้อกั็ก กระโปรงยีนส์ ถุงน่องตาข่ายดำ ก๊ากกกกกกกกกกกกก

ตกใจ
 ขยิบตา
 ตกใจ
 ขยิบตา
 ตกใจ
 อายจัง
 แลบลิ้น

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
HARLEY DAVIDSON
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 00:05:43 »

ตกใจ :oไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่ง  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 11:10:28 »

ยิ้มกว้างๆ....แล้วเจอกันนะคะ..... ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
b'ngo-nga

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 12:34:09 »

ร้าน  ไปยังไง  ค่ะ 
แหง  แหง  ... นู๋ไม่รู้จัก 
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 13:14:42 »

ร้าน  ไปยังไง  ค่ะ 
แหง  แหง  ... นู๋ไม่รู้จัก 

อยู่ใกล้ กับslow forest ค่ะ ก๊ากกกกกกก ยิงฟันยิ้ม

(หัวมุมตรงข้ามกับ สุสานเด่่นห้า  ทางไปตลาดขายดอกไม้ ของค่ายค่ะ)

©®*
cr-nettech ltd.,part.

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 13:39:02 »

ไปไม่ถูกครับใครบอกทางที

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2012, 13:52:05 »

ไปไม่ถูกครับใครบอกทางที

ป๊าดดดดดดดดดดดดดด โทะ ร้านลมฝน ของตาต้อมนะ ไปไม่ถูกจริงๆเหรอ ฮืม ฮืม ฮืม

วันก่อนยังเห็นไปนั่งโอบสาวอยู่เล้ยยยยย ก๊ากกกกกกกกกกก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 00:02:40 »

ขอขอบคุณ
          คุณนายลิลี่ที่สร้างความสนุกสนานตลอดงาน
              เจ้าฝ้ายที่แบ่งเค็กบราวนี่มาให้ชิม
       และเพื่อนเจ้าฝ้ายที่รักน้องมะหมาเหมือนกัน
                 น้องแหม่มสาวเทรนเกาหลี
             อนัตตา ที่ผมไม่ค่อยเห็นแววตาเธอเวลายิ้ม
พี่ยุ้ยแอตมินห้องกลอนที่วันนี้เก็บอาการ และเพลงเพราะๆ
            วันทอง+ครูเฟอร์ มาเป็นแพค คู่ น่ารักดีครับ
          ปวดตับ ยินดีด้วยนะครับที่ได้แมนยูไปเช็ดตัว
                        เมรัย  ผม ขอผ่าน
ลุงเข้ ใครอยากเห็นจิ๊กโก๋ sixty เต้นมันส์อยากไร ต้องมาดู
        AT มาแบบเงียบๆ มาบ่อยๆคงได้คุยกันอีกเยอะ
          พี่ต้อม เพิ่งรู้ว่าร้องเพลงแบบเจ็บๆ โครตเพราะ
                     ป้าง wm ที่มาเกียรติประจำ
เจ้าป้าที่เป็นธุระจัดการ มะมหาขอขอบคุณอาหารด้วยนะครับ
ขอขอบคุณ ทุกท่าน  ที่ได้เจะเจอกัน ขอสวัสดีปีใหม่ทุกท่านด้วย
                          ขอบคุณอีกครั้ง
                                 BG*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 00:20:22 โดย ⒷⒼ* » IP : บันทึกการเข้า
©®*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 00:05:38 »

สาธุ กะเรปบน ยิ้มเท่ห์

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 00:15:49 »

เพิ่งรู้ว่าท่าน BG แฟนแมนยู .. จะได้เม้าท์ให้มันส์อีกระดับหนึ่งครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ส่วนรูป ขอติดไว้พรุ่งนี้เย็นๆค่ำๆ นะครับ หรือไม่ก็ดึกเลย

พรุ่งนี้ติดถ่ายงานที่ไร่บุญรอดครับ ...

ขอบคุณทุกท่านครับ ยังน่ารักทุกคนเหมือนเดิมเลย

โดยเฉพาะ ... พี่อนัตตาที่ส่งสายตาแหววๆ แอบสบตากับผมบ่อยๆ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณท่านเมรัย ที่ยืนซองเชิญไปงานสำคัญ ตอนแรกคิดว่าจะไม่ได้ซะแล้ว (กินฟรีไม่มีซอง)   ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณท่านเว็บมาสเตอร์ ที่ยินดีสละเวลาใส่หมวกกันน๊อคใบใหม่กลับบ้าน 555

ขอบคุณป้ายิ้ม ที่ยังเทคแคร์ดีเหมือนกัน

ขอบคุณครอบครัวพี่ฝ้าย ที่ทำให้ผมรู้สึกว่าผม sexy ตลอดงาน

ขอบคุณครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 00:21:56 »

ยิ้มกว้างๆ..ขอบคุณทุกคนเช่นกันค่ะ....ที่ทำให้พวกเรามีคืนวันที่รู้สึกได้ถึงมิตรภาพ....อีกหนึ่งคืน... ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
©®*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 01:10:58 »

ปล.ลุงเข้ถึงบ้านยัง เมรัยเป็นห่วง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 06:32:49 »

ฮู้จ้าไปหน่อย ท่าจะบ่าตันล่ะ ยิ้มกว้างๆ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
>_อนัตตา_<

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 07:41:08 »

หนู๊ รักทุกคนเลยค่ะ ถึงแม้ว่าทุกคนจะเห็นหนู๊เป็นตัวโจ๊ก........ใส่ไข่ กิกิ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
หนู๊มีความสุขกับงานเลี้ยง หนู๊ดีใจที่ได้เจอทุกคนค่ะ จุ๊ฟๆๆๆๆๆ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 07:44:34 »

ขอขอบคุณ
          คุณนายลิลี่ที่สร้างความสนุกสนานตลอดงาน
              เจ้าฝ้ายที่แบ่งเค็กบราวนี่มาให้ชิม
       และเพื่อนเจ้าฝ้ายที่รักน้องมะหมาเหมือนกัน
                 น้องแหม่มสาวเทรนเกาหลี
             อนัตตา ที่ผมไม่ค่อยเห็นแววตาเธอเวลายิ้ม
พี่ยุ้ยแอตมินห้องกลอนที่วันนี้เก็บอาการ และเพลงเพราะๆ
            วันทอง+ครูเฟอร์ มาเป็นแพค คู่ น่ารักดีครับ
          ปวดตับ ยินดีด้วยนะครับที่ได้แมนยูไปเช็ดตัว
                        เมรัย  ผม ขอผ่าน
ลุงเข้ ใครอยากเห็นจิ๊กโก๋ sixty เต้นมันส์อยากไร ต้องมาดู
        AT มาแบบเงียบๆ มาบ่อยๆคงได้คุยกันอีกเยอะ
          พี่ต้อม เพิ่งรู้ว่าร้องเพลงแบบเจ็บๆ โครตเพราะ
                     ป้าง wm ที่มาเกียรติประจำ
เจ้าป้าที่เป็นธุระจัดการ มะมหาขอขอบคุณอาหารด้วยนะครับ
ขอขอบคุณ ทุกท่าน  ที่ได้เจะเจอกัน ขอสวัสดีปีใหม่ทุกท่านด้วย
                          ขอบคุณอีกครั้ง
                                 BG*

ว้าๆๆๆๆๆๆๆ สงสัยต้องได้นัดนอกรอบกับพี่ BG* ซ่ะแว้ววววว 
จะได้เห็นแววตาเวลาหนู๊ยิ้มอ่ะเจ้า คริ คริ ^___^
>_อนัตตา_<

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2012, 07:48:14 »

เพิ่งรู้ว่าท่าน BG แฟนแมนยู .. จะได้เม้าท์ให้มันส์อีกระดับหนึ่งครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ส่วนรูป ขอติดไว้พรุ่งนี้เย็นๆค่ำๆ นะครับ หรือไม่ก็ดึกเลย

พรุ่งนี้ติดถ่ายงานที่ไร่บุญรอดครับ ...

ขอบคุณทุกท่านครับ ยังน่ารักทุกคนเหมือนเดิมเลย

โดยเฉพาะ ... พี่อนัตตาที่ส่งสายตาแหววๆ แอบสบตากับผมบ่อยๆ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณท่านเมรัย ที่ยืนซองเชิญไปงานสำคัญ ตอนแรกคิดว่าจะไม่ได้ซะแล้ว (กินฟรีไม่มีซอง)   ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณท่านเว็บมาสเตอร์ ที่ยินดีสละเวลาใส่หมวกกันน๊อคใบใหม่กลับบ้าน 555

ขอบคุณป้ายิ้ม ที่ยังเทคแคร์ดีเหมือนกัน

ขอบคุณครอบครัวพี่ฝ้าย ที่ทำให้ผมรู้สึกว่าผม sexy ตลอดงาน

ขอบคุณครับ

ปวดตับ......อย่ามาเนียนน่ะ ตัวเองนั่นแร๊ะ คอยส่งสายตาให้............. ยิงฟันยิ้ม
v
v
v
v
v
v
v
คนที่นั่งข้าง ๆ พี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์