เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 23 เมษายน 2024, 16:05:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  ****** รับ-ฝาก-เลี้ยง สัตว์เลี้ยงตัวเล็กทุกชนิด ********
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน ****** รับ-ฝาก-เลี้ยง สัตว์เลี้ยงตัวเล็กทุกชนิด ********  (อ่าน 3108 ครั้ง)
Es025
ชั้นประถม
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2013, 18:59:29 »

ฝาก 21 วันราคาเท่าไหร่ครับ พร้อมอาหารไหม

คิดวันละ 60 บาท ต่อ 1 ตัว  ส่วนเรื่องอาหารอยู่ที่เจ้าของ ของสุนัขว่าเขาต้องการให้สุนัขของเขา กินแบบไหน สั่งได้ แต่เจ้าของ ของสุนัขต้องเป็นความออกค่าใช้จ่ายเรื่องอาหารของสุนัขของท่านเองครับ   ทางผมสามารถไปซื้ออาหารให้สุนัขของท่านกินตามที่ท่านต้องการครับ  หรือ ท่านจะนำอาหารเม็ดมาให้พอกับวันที่ท่านฝากไว้ ก้อได้ครับ  

-----ส่วนราคา รับฝากเลี้ยง ผมคิดตัวละ 60 บาท  ถ้าจะรวมอาหารด้วย ผมคิดค่าอาหารมื้อเช้า 10 บาท มื้อเย็น 10  รวมทั้งหมด 80 บาท ครับ ถ้าท่านมีอาหารมาด้วย คิดแค่ค่าเลี้ยงดูแลอย่างเดียวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 พฤษภาคม 2013, 19:06:39 โดย Es025 » IP : บันทึกการเข้า
Es025
ชั้นประถม
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2013, 14:22:10 »

สามแม่ลูก พวกเขากลับมาอีกแล้ว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  การกลับมาครั้งนี้ ลูกๆตัวโตมากมาก บวกด้วยความซนสุดๆๆ

3 แม่ลูก พวกเขากลับบ้านเเล้วครับ   (Thanks)
Es025
ชั้นประถม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2014, 11:28:08 »

กลับมาเปิดรับฝากเลี้ยงอีกครั้ง    .....ช่วงวันหยุดสงกรานต์.....   ผมไม่ได้ไปไหนครับ  สนใจโทรมาถามได้ก่อนครับ
klkliooo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2014, 18:32:13 »

กล่องพีเอ็มของคุณเต็มค่ะ เราตอบไปไม่ได้ เรยมาบอกในนี้ค่ะ
>Goo!-indie[z]<
ชั้นประถม
*

My~indie[z]

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2014, 17:11:08 »

ยังรับฝากน้องหมาอยู่มั๊ยคะ

บนท้องฟ้าไม่มีอะไร ''แน่นอน'' ถ้ามองจาก ''ตรงนี้''
Line ID Namtonz
ประสิทธิ์ ทับทิมทอง
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2014, 09:12:38 »

ยังรับฝากอยู่หรือเปล่าครับ

Es025
ชั้นประถม
*

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2014, 10:08:53 »

ยังรับฝากอยู่หรือเปล่าครับ

.....ขอโทษครับ  ช่วงนี้ยังไม่รับฝากเลี้ยงครับ  เพราะว่า ช่วงนี้งานเยอะมาก ไม่มีเวลาอยู่บ้าน ....
   ไว้พร้อมและว่าง .....จะประกาศรับฝากเลี้ยงใหม่ครับ......ขอบคุณมากคับ
sopeetong
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2014, 12:24:35 »

ขอสอบถามราคานะค่ะ เป็นมินิเนเจอร์ ราคาเท่ารัยค่ะ พอดีไปรับปริญญาที่เชียงใหม่ช่วงเดือนตุลาค่ะ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์