เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 00:31:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ใครเคยฉีด Botox หน้าเีรียว ศรีบุรินทร์ บ้างครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ใครเคยฉีด Botox หน้าเีรียว ศรีบุรินทร์ บ้างครับ  (อ่าน 7505 ครั้ง)
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2012, 10:50:32 »

ใครเคยฉีด Botox เกษมราษฎร์ ศรีบุรินทร์ บ้างครับ
ผลเป็นอย่างไร ดีหรือไม่ ราคาเท่าไหร่
รบกวนด้วยครับ อยากให้หน้าเรียวเล็กครับ
^_^

" คนโสด ก็เหมือนของสด ราคาไม่ลด ก็มีแต่คนอยากได้ "
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2012, 11:04:34 »

เศร้า บ่ มีไผ๋ สักคน

" คนโสด ก็เหมือนของสด ราคาไม่ลด ก็มีแต่คนอยากได้ "
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2012, 14:44:58 »

ใครเคยฉีด Botox เกษมราษฎร์ ศรีบุรินทร์ บ้างครับ
ผลเป็นอย่างไร ดีหรือไม่ ราคาเท่าไหร่
รบกวนด้วยครับ อยากให้หน้าเรียวเล็กครับ
^_^
เสียเงินเสียทองโดยใช่เหตุ ไปยะ ยะหยาง ฮืม อี่ป้ออี่แม่หื้อมาจาใดก็จงปอใจ๋อย่างอั้น  บ่าดีก่ะบ่าหล้า
VIP>>//<<
มัธยม
**

ตั้งใจ มุ่งมั่น ความฝันย่อมสำเร็จ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2012, 21:17:16 »

ความเห็นส่วนตัวนะคะ คิดว่าฉีดที่ไหนก็เหมือนกันเนื่องจากเป็นสารตัวเดียวกัน เวลาที่ฉีดไปสารโบท็อกจะไปทำให้กล้ามเนื้อที่บริเวณกราม(ไม่ใช่แก้มนะ)ฝ่อคะ เลยทำให้หน้าเล็กไปไม่ถึงกับเรียวนะมันขึ้นอยู่กับรูปหน้าของแต่ละคน ถ้าฉีดมากๆผลข้างเคียงคือทำให้กล้ามเนื้อส่วนนั้นฝ่อไปเลยคะ(ไม่ค่อยดีนะ)หน้ามันจะตอบต้องกลับมาฉีดเติมฟิลเลอร์ตามส่วนต่างๆของใบหน้าเพื่อให้ได้รูปอีกเพื่อให้มันดูเสริมกันคะ คือทำมาแล้วคะหน้าก็เล็กลงจริงๆนะประมาณ4-5เดือนก็เหมือนเดิมค่ะ ต้องทายาชาจนชาจริงๆนะเพราะเวลาเดินยาเจ็บอ่ะ ขึ้นอยู่กับแต่ละที่ว่าหมอจะใช้ยากับเรากี่ซีซีนะคะ
keerattaya
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2012, 17:44:56 »

^_^
เสียเงินเสียทองโดยใช่เหตุ ไปยะ ยะหยาง ฮืม อี่ป้ออี่แม่หื้อมาจาใดก็จงปอใจ๋อย่างอั้น  บ่าดีก่ะบ่าหล้า
คนจะงาม งามตี้ใจ๋ บ่ใจ้ใบหน้าเน้อลูกหลานเน้อ
swk.supanee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 ธันวาคม 2012, 23:07:23 »

ถ้ารู้จัก Botox (โบท๊อก) แล้วอยากจะฉีดไหมเนี่ย...
     โบท๊อกคือ แบคทีเรียชนิดหนึ่ง ที่ก่อให้เกิดโรคอาหารเป็นพิษแก่มนุษย์
โดยเมื่อเข้าสู่กล้ามเนื้อจะมีผลทำให้กล้ามเนื้อเป็น"อัมพาต"
และไปมีผลไม่ให้เกิดริ้วรอย   ราคา 1500-3000บาทต่อจุด
     ราคาแพงไม่ว่า แต่จะทำให้หน้าเป็น"อัมพาต"นี่สิ น่าคิด...นะ
     ใช้วิธีนวดยกกระชับหน้า จะปลอดภัยกว่า ช่วยแก้ปัญหาได้
แต่ถ้ากรามใหญ่อยู่แล้ว นวดยกกระชับคงไม่ได้ผล ผ่าตัดอาจช่วยได้

คังเซน-เคนโก โรงแรมธนภัทร ใกล้สี่แยกไฟแดงสถานีตำรวจ ถ.สิงหไคล อ.เมืองเชียงราย 053-744904, 081-9931987

Chaingraisurgery
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2012, 12:14:51 »

ทำไมถึงอยากฉีดโบท๊อกละค่ะ ฉีดเยอะๆจะทำให้กล้ามเนื้อยึดนะค่ะ  การฉีดโบท๊อกไมถาวรก็ต้องฉีดเรื่อยๆ ไม่ลองหาวิธีอื่นดูค่ะ ลองดูข้อมูลในนี้ดูนะค่ะ http://www.facebook.com/Chaingraisurgery?ref=hl

* image.jpg (25.24 KB, 404x202 - ดู 5065 ครั้ง.)
nuanna2
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 16:10:37 »

กลัวเข็มอ่า ไม่กล้วฉีด
plugpotter
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 พฤศจิกายน 2014, 00:39:46 »

โบท๊อก สนใจทักมานะคับ ลดกราม ลดริ้วรอย ดึงหน้า ดึงสันดั้ง รวมทั้งฟิลเล่อ และเมโสแฟต !!!
ราคา
โบท๊อก 100 ยู เกาหลี 4000
โบท๊อก 100 ยู เยอรมัน 4000
โบท๊อก 100 ยู เมกา 6000
โบท๊อก 150 ยู เยอรมัน 4500
โบท๊อก 150 ยู เกาหลี 4500
ราคานี้รวมฉีดแต่ไม่รวมค่าจัดส่งอีก 370 บาท
หารกันได้สองคน แต่ แนะนำคนที่ไม่เคยฉีด 100ยู หรือ 150ยู เอาคนเดียวนะค๊ะ คนที่เคยทำมาแล้ว150ยูหารกันได้คับ
ของแท้100เปอร์เซ็นแกะกล่องให้ดูมีใบรับรองผสมให้ดูเห็นๆ ไม่ต้องโอนเงินก่อน เห็นผลแน่นอนคับ

ฟิลเล่อคาง/จมูก เข็มละ 1500
เมโสแฟต หลอดละ 2000
ราคานี้รวมทุกอย่างแล้ว

และรายละเอียดของโบท๊อกสอบถามที่ Line : suntarn ขอดูรีวิวได้ครับ ฉีดที่เชียงรายจัดหวัดไกล้เคียงคิดราคาเพิ่ม200คือพะเยาลำปางเชียงไหม่ แต่ต้องสั่ง4-5ขวดขึ้นไปนะครับ ถ้าเชียงไหม่มกราคมนี้สั่งได้เลยไม่ต้องรอและไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าเพิ่มเพราะจะย้ายไปอยู่เชียงไหม่ละครับ ส่วนภายในสิ้นปีนี้ฉีดที่เชียงรายครับ สมมุตว่าสั่งโบท๊อก 100ยู ราคา4000บาทบวกค่าส่ง370เป็น4370 ราคานี้รวมฉีดแล้ว ถ้าภายในสิ้นปีให้ไปฉีด ตจว คิดเพิ่ม200แต่ต้องสั่งพร้อมกัน4-5ขวด นะครับ หารกันได้2คนต่อ1ขวด คนที่ไม่เคยฉีดแนะนำๆม่ให้หารกันจะลงน้อย แต่ภ้ากรามๆม่ไหญ่หารกันได้150ยูต่อสองคน ราคาดูข้างบนครับ การันตรีจากพริตตี้ เชียงรายหลายคน ขอดูรีวิวได้ในไลน์คับ
atchara_aew
ชั้นประถม
*

Crazy/////- -

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2014, 14:03:03 »

หากสนใจโบท็อก มีโปรโบท็อกค่ะ 100ยูนิต แถมแฟตแก้ม 10ครั้งค่ะ ทักมาได้นะคะ ที่ Elegrand medical clinic ติดกับเซนทรัลค่ะ มีทั้ง โบท็อก ฟอลเลอร์ ทรีทเม้น ร้อยไหม เลเซอร์ ผิวขาว ยินดีหื้อคำปรึกษาจ้าว อิ๋ว 088-8060740

ความเชื่อใจก็เหมือนกระดาษ ถ้ามันยับหรือขาดก็ไม่มีโอกาสเหมือนเดิม
monthana aesthetic clinic
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 12 มกราคม 2015, 14:40:27 »

มัญธนาคลินิค เวชกรรม
รักษาสิว ฝ้า กระ ลดน้ำหนัก ผมร่วง
ตรงข้ามโรงเรียนสามัคคี   053-752552
หน้า: [1] พิมพ์