เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 02:27:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  ด่วนจ้าาา เสื้อผ้าลดราคาแบบจุใจ มือหนึ่งมือสอง สวยๆ กระเป๋าก็มีจ้าา
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ด่วนจ้าาา เสื้อผ้าลดราคาแบบจุใจ มือหนึ่งมือสอง สวยๆ กระเป๋าก็มีจ้าา  (อ่าน 429 ครั้ง)
gignzza
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2012, 13:20:51 »

สวัสดีค่าาคุณลูกค้าที่แวะเข้ามาเลือกชม ยิ้ม

ต้องบอกก่อนว่าเสื้อผ้าที่นำมาเป็นของแม่ค้าเอง ซักแล้วทุกตัวจ้า

ส่วนใหญ่ใส่ไม่ได้ แม่ค้าอวบไปนิด  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ไม่มีตำหนินะจ๊ะ  สินค้ามีอย่างละชิ้นนะค่ะ

ต้องขอคิดค่าส่งนะค่ะ ซื้อครบ400 ส่งฟรีแบบลงทะเบียนนะค่ะ

รบกวนโอนเงินภายใน3วันนะค่ะ สินค้าจะลงเรื่อยๆนะค่ะ ใครมาก่อนได้ก่อนนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม

ซื้อเยอะลดเยอะ มีของแถมด้วยนะค่ะ

แจ้งโอนแล้วถึงจะจัดส่งสินค้าให้นะค่ะ ติดต่อได้ที่ yanika36@hotmail.com หรือ Facebook:https://www.facebook.com/giggnzzb(แชทข้อความนะค่ะ) หรือ Line:Gignzza

สุดท้ายนี้ขอให้มีความสุขกับสินค้าที่จัดสรรมานะค่ะ
gignzza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2012, 13:23:31 »

มาที่ตัวแรกเลยค่ะ ขอแนะนำ เดรสแขนยาว น่ารักๆ สีน้ำเงินกรมท่านะค่ะ ผ้าดีมากเลยค่ะ 170 เหลือ 130.- ไปเลยค่ะ

ชุดนี้ก็เลิศมากจริงๆ กระโปรงผ้านิ่ม เอวยืดใส่สบาย เสื้อกล้ามHoliday ไว้ใส่ในวันชิลๆ ยกเซตเพียง 270 เท่านั้นค่ะ(แยกชิ้นก็ได้นะค่ะ)

ชุดสวยๆมาอีกแล้วจ้าา เสื้อกล้ามแบบคล้องคอผ้านิ่มใส่ง่าย 250 เหลือ 200.-

ใกล้หนาวกันแล้วว หยิบเสื้อแขนยาวตัวนี้ไปใส่แล้วอุ่นกำลังดีเลยค่ะ ราคาตามรูปเลยนะค่ะ

ในวันชิลๆลองหยืบเสื้อยืดตัวนี้กับกางเกงขาสั้นมาใส่คู่กันแล้ว แจ๋วจริงๆค่าา
gignzza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2012, 13:47:20 »

มาแล้วจ้าาา สวยๆ ถูกๆ ราคาต่อรองได้นะค่ะ
มินิเดรสชีฟองสีครีมมีซับในให้นะค่ะ แต่งตรงคอน่ารักมากๆเลยค่ะ 130.- กระเป๋าลายน้ำตาลขาว 130.-

เสื้อกล้ามลายตัวอักษรสวยๆจ้า ตัวนอกช่วงแขนจะกว้างโชว์เสื้อกล้ามข้างในค่ะ ซื้อ1ได้2ชิ้นเลยค่า 130.-

เดรส จั้มเอวสีกรมท่านะค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายมากเลยค่าา 150.-
หน้า: [1] พิมพ์