เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 18:23:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  กีฬา (ผู้ดูแล: bm farm, ⒷⒼ*, Krit_66, ©®*)
| | |-+  +++ชมรมสนามหญ้าเทียมครับ( แอดลิ้งกลุ่มได้เลยครับหน้า 1)+++
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน +++ชมรมสนามหญ้าเทียมครับ( แอดลิ้งกลุ่มได้เลยครับหน้า 1)+++  (อ่าน 5044 ครั้ง)
kisszaa11
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 16:45:33 »

ไป เล่นด้วยคน  ครับ   *-*
get2306
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 16:49:46 »

ผมมีทีม ประมาณ 8-9 คน แต่ไม่รู้จะเล่นกับใคร อย่างไง มาเล่นกันนะครับ ว่างเมื่อไหร่ ก็บอกด้วยนะครับ

ป่ะ รวม ๆๆ  วัน นี้ วันพรุ่งนี้เลย ป่ะ 087-3612794 หมู ติดต่อมาเน่อ เล่น บะค่อยเก่งเตื่อเน่อ
ถ้าจะไปเล่นวันนี้โทรมาบอกตวยเน้อครับ....0832029511 เก็จครับ เด๋วจะจวนเพื่อนไปแหม....บ่ได้เล่นเมินล่ะกลัวบ่าฟิต ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม (ปล. ผมเลิกงาน1ทุ่มนะครับ)

~{ถ้าไม่เริ่ม ก็ไม่ถึง}~
สุมาlต๊oะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 17:23:43 »

ขอเอาจัยช่วยนะครับ เดียวว่างๆๆผมไปแจ่มด้วย

เซ้ง เซ้ง ขาน้ำดื่มR.o รายได้ดี
เซ้งเพราะจะไปเมืองนอก ไม่มีใครทำต่อ
DON123
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 18:51:54 »

ผมว่าท่านได ที่พอว่างหรือรู้จักสนามหญ้าเทียมที่ไหนช่วยลองเช็คเรื่องเวลากับสถานที่ก่อน เพราะสมาชิกบางท่านจะได้เตรียมตัว เตรียมใจและชุด อุปกรณ์ ซึ่งบางท่านอาจจะต้องไปรื้อห้องเก็บของที่บ้านก่อน คิดว่าส่วนใหญ่ทำงานเลิกค่ำเลยไม่ค่อยได้ไปเล่นกันเลย ทั้งๆอยากเล่นใจจะขาด(เหตุที่ผมบ่ค่อยได้ไปเล่นคือ เมียบ่หื้อไป ก่ายแต้ๆ) ยังไงรบกวนด้วยนะครับ จริงๆแล้วอยากเล่นพอสนุก ได้ออกกำลังกาย เอาเหงื่อ แต่เข้าใจหัวอกคนที่อายุเยอะๆตวยน้อ  เพราะถ้าได้เล่นตวยกันสักครั้งผมว่าก็ต้องมีครั้งต่อไป แล้วจะได้เล่นไปตวยกันไปนานๆครับ  จากผมคนรักบอลแต่เกรงใจเมีย
ⒷⒼ*
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 19:06:28 »

ที่จริงผมชอบเตะบอลเป็นชีวิตจิตใจ
จำความได้ จะเตะบอลตั้งแต่เย็นถึงค่ำ
ถ้าพ่อแม่ไม่มาเอาไม้มาไล่ก็ยังคงเตะอยู่  ยิงฟันยิ้ม
เลยมีความนิยมชมชอบฟุตบอลเป็นพิเศษ
ล่วงวัยมานาน ด้วยงาน ไม่มีเวลามาเล่น ห่างหายเกือบ 20 กว่าปี
ถ้าได้เหงือไหลลงคาง เสื้อที่ชุ่มด้วยเหงือ จะมีความสุขอีกครั้ง  ยิงฟันยิ้ม

mooz
Geographic Information System
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 19:39:43 »

เรียนผู้ดูแล เฮา มาตั้งทีม CRFS กันดีกว่าครับท่าน แล้วเราไปเล่นด้วยกันครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"There is nothing either good or bad but thinking makes it so."

ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
active24
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 20:43:47 »

เรียนผู้ดูแล เฮา มาตั้งทีม CRFS กันดีกว่าครับท่าน แล้วเราไปเล่นด้วยกันครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ดีเหมือนกัน  ปักหมุดเลยดีมั้ย จะได้มีคนเข้ามาเล่นด้วยกันเยอะๆ
mooz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 21:58:40 »

ปักหมุด ๆๆ ๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม              เพื่อชาว  ชรฟก

"There is nothing either good or bad but thinking makes it so."

ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
mooz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 22:37:27 »

เราจะไปเตะกระชับมิตรทำความรู้จักกันครั้งแรกในวันพฤหัสบดีที่จะถึงนี้นะครับส่วนเรื่องเวลาจะแจ้งให้ทราบกันอีกที ประมานหลัง 2 ทุ่มเป็นต้นไป สถานที่สนรามArenaข้างบิ๊กซีครับ ใครพร้อมลงชื่อเบอร์โทรไว้เลยครับ

Im.Worawich
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

Paramedic UP

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 23:49:13 »

เสียดายเเต๊คับ ผมติดเฮียน ได้ปิกบ้านวันศุกร์ ไว้ผมจะไปแจมเอาเน้อครับ
mooz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 23:53:49 »

หรือจะเปลี่ยนเป็นวันศุกร์ โหวตเลยครับ

ⒷⒼ*
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 07:56:06 »

เรื่องปักหมุดขอสงวนก่อนนะครับ ดันไปเรื่อยๆก่อนนะครับ ให้ได้จำนวนก่อน
กระทู้นี้เพิ่งเริ่ม ก่อนหน้าก็เคยมีหลายๆคนที่ถามถึง
ดันไปสักเดือนคงได้จำนวนเองครับ ใจเย็น วันรุ่นทั้งหลายยยยยยย  ยิงฟันยิ้ม
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเตะบอล
ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 08:01:53 โดย ⒷⒼ* » IP : บันทึกการเข้า
active24
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 11:33:52 »

วันศุกร์ก็ดีครับ 1 เสียง  แม่บ้านจะได้ไปดูแลถึงขอบสนาม  ยิงฟันยิ้ม
เด็กแว้น ฮ่องลี่
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 15:26:23 »

ถ้าแตะหลัง 2 ทุ่ม บอกด้วยนะครับ อยากไปด้วยคนครับ
รบกวน pm  มาด้วยนะครับ

© ÅT-Ab-BoinĞ
ร้าน บูม บูม มือถือ
ระดับ ป.ตรี

คนเรา ชื่อตรง อยู่ได้นาน

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 16:48:10 »

เสียดายอยู่พะเยา ไม่งั้นไปแน่ๆเลย

ไลน์ สอบถาม ได้ครับ
ratchapol002
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 16:54:18 »

ผมขอเล่นโตยคนครับ หาเพื่อนเล่นพอดี
สุมาlต๊oะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 18:48:36 »

ใครว่างๆๆไปเตะบอลกับผมก็ได้ครับทุกวันสุกเน้อ เวลา ทุ่

เซ้ง เซ้ง ขาน้ำดื่มR.o รายได้ดี
เซ้งเพราะจะไปเมืองนอก ไม่มีใครทำต่อ
mooz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 23:38:59 »

สรุปเราจะไปเตะวันศุกร์เน่อครับเวลา จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

mooz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 23:40:42 »

ใครว่างๆๆไปเตะบอลกับผมก็ได้ครับทุกวันสุกเน้อ เวลา ทุ่

งั้นวันศุกร์นี้ไป แจมด้วยได้ก่อครับ รวดเล่นยาวรอบางท่านที่เลิกงานช้าอ่ะครับ

สุมาlต๊oะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2012, 12:38:48 »

งั้นวันศุกร์นี้ไป แจมด้วยได้ก่อครับ รวดเล่นยาวรอบางท่านที่เลิกงานช้าอ่ะครับ

ได้ครับผม ไง โทรหาผมก่อได้ครับ ขอคนที่จะไปเล่นแน่ๆๆๆ  082-4972128 เบียร์ ครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์