เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 14:35:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  >>>> ต่อผม : ต่อขนตา ร้านเสริมสวยน้องเจี๊ยบ<<<
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 [41] พิมพ์
ผู้เขียน >>>> ต่อผม : ต่อขนตา ร้านเสริมสวยน้องเจี๊ยบ<<<  (อ่าน 34050 ครั้ง)
noi petchdee
มัธยม
**

« ตอบ #800 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2016, 11:18:04 »

ร้านน้องเจี๊ยบ
อยู่บ้านใหม่ริมกกคะ เลยเอกโอชามาประมาณ80เมตร ติดร้านปักษ์ใต้
ใช้เวลาต่อขนตาประมาณ1ชม.คะ
ขนตาอยู่ได้ประมาณ 1 เดือนคะ
ไม้ควรปัดขนตาก่อนมานะคะ เพื่อความรวดเร็วในการทำงานของช่างคะ
&&&&
มัธยม
**

« ตอบ #801 เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2016, 07:23:37 »

ต้องขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะคะ สำหรับคนที่ไม่ได้รับการบริการ
ไม่ว่าจะเป็นต่อขนตาหรือต่อผม
***ขอแจ้งว่า การที่จะนัดหมายเวลาล่วงหน้าไว้นั่้น ถ้าเป็็นคิวแรกของแต่ละวัน

นั้น ได้ตรงเวลาแน่นอนคะ แต่ถ้าระหว่างวัน ตัวอย่างเช่น
ณ.ตอนนั้นน 10โมงเช้า แต่ขอนัดเป็นเวลา บ่าย3
แล้วถ้าเวลาบ่ายโมง มีลูกค้าเข้าต่อผม เราก็ต้องรับงาน ใช่ไหม๊คะ
**แล้วกว่าจะเสร็จอาจจะ4โมงเย็นเลยก็มีทีเดียว เพราะงานเราทำด้วย2มือ
แต่ละขั้นตอนใช้ความละเอียด เพื่อผลงานที่ดีแก่ลูกค้าทุกๆคน
หวังเป็นอย่างยิ่งว่า ลูกค้าที่น่ารักของเราคงเข้าใจนะคะ ขอบคุณคะ
มัธยม
**

« ตอบ #802 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2016, 22:45:10 »

ทรงผม เปลี่ยนคนได้นะคะ
อย่าให้ทรงผม เป็นตัวการ ที่ทำให้เราดูแก่
ไม่ว่าวัยไหนๆ ทุกคน ต้องการความสวย และดูดี  เพื่อตัวเราเองคะ
#รู้สึกภูมิใจที่ได้ทำให้คนอื่นมีความสุขคะ
#เข้าไปดูภาพได้ที่ เพจ ต่อผมต่อขนตาเชียงราย ได้นะคะ
มัธยม
**

« ตอบ #803 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2016, 09:10:09 »

อย่ามัวแต่หาข้อมูลเฉยๆนะคะ  ถ้าอยากต่อผม หรือต่อขนตา
ก็ต้องมาที่ร้านเรา เพราะเราทำเฉพาะทางนี้โดยตรง
#ก็เหมือนหมอเฉพาะทาง ย่อมรักษาอาการเฉพาะ นั้นๆ ได้ตรงจุด ดีกว่าใช่ไหม๊คะ
#เข้าไปชมภาพเพ่ิมเติม ในเพจ ต่อผม ต่อขนตาเชียงรายนะคะ
มัธยม
**

« ตอบ #804 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2016, 07:44:38 »

มีลูกค้าคนหนึ่งถามมา "พี่คะ ร้านพี่มีต่อผมแบบเทปไหม๊คะ"
ตอบเลยคะ ไม่มีมีคะ
น้องคะ พี่ก็ตามเทรนอยู่ตลอดนะคะ
แต่จะนำมาใช้ที่ร้านหรือไม่ ต้องคิดเยอะเลยคะ
=ราคาต่อเทป เร่ิมต้นที่15,000 บาท(แค่เริ่มต้นนะคะ ยังไม่รวมทำสี)
=ต่อแล้วอยู่ได้2-3เดือน(อาจจะไม่ถึงหรอกนะคะ ถ้าดูแลไม่ถูกวิธี)
=ต้องสั่งผมจากโรงงานเท่านั้น(ผมนำเข้าจากอเมริกา)
=อย่างน้อยต้องสั่ง10แพ็คขึ้นไป ผม20"ราคา5500x10=55,000บาท
ราคาตามความยาว ไม่เท่ากันคะ
####พีคิดแทนลูกค้าเลยคะ บ้านเราเชียงรายนะคะ เราต่อแบบกาวอยู่ได้3เดือน
ต่อกิ๊บอยู่ได้2-3เดือนเหมือนกัน
ราคาเราเร่ิมต้นที่4000บาท เหมาจ่าย ทั้งทำสีและรวมต่อ ราคาต่างกันที่ความยาวนะคะ
อยู่ได้นานกว่าแน่นอน แล้วที่สำคัญนะคะ
เดินออกจากร้านไปสวย เนียน ไม่ใช่คนข้างกายดูไม่รู้ว่าต่อผม
#แล้วแต่คุณลูกค้าจะเลือกต่อนะคะ
มัธยม
**

« ตอบ #805 เมื่อ: วันที่ 14 มิถุนายน 2016, 09:15:42 »

มีลูกค้าคนหนึ่งถามมา "พี่คะ ร้านพี่มีต่อผมแบบเทปไหม๊คะ"
ตอบเลยคะ ไม่มีมีคะ
น้องคะ พี่ก็ตามเทรนอยู่ตลอดนะคะ
แต่จะนำมาใช้ที่ร้านหรือไม่ ต้องคิดเยอะเลยคะ
=ราคาต่อเทป เร่ิมต้นที่15,000 บาท(แค่เริ่มต้นนะคะ ยังไม่รวมทำสี)
=ต่อแล้วอยู่ได้2-3เดือน(อาจจะไม่ถึงหรอกนะคะ ถ้าดูแลไม่ถูกวิธี)
=ต้องสั่งผมจากโรงงานเท่านั้น(ผมนำเข้าจากอเมริกา)
=อย่างน้อยต้องสั่ง10แพ็คขึ้นไป ผม20"ราคา5500x10=55,000บาท
ราคาตามความยาว ไม่เท่ากันคะ
####พีคิดแทนลูกค้าเลยคะ บ้านเราเชียงรายนะคะ เราต่อแบบกาวอยู่ได้3เดือน
ต่อกิ๊บอยู่ได้2-3เดือนเหมือนกัน
ราคาเราเร่ิมต้นที่4000บาท เหมาจ่าย ทั้งทำสีและรวมต่อ ราคาต่างกันที่ความยาวนะคะ
อยู่ได้นานกว่าแน่นอน แล้วที่สำคัญนะคะ
เดินออกจากร้านไปสวย เนียน ไม่ใช่คนข้างกายดูไม่รู้ว่าต่อผม
#แล้วแต่คุณลูกค้าจะเลือกต่อนะคะ
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 [41] พิมพ์