เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 05:14:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  มีเรื่องมาถามครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน มีเรื่องมาถามครับ  (อ่าน 3132 ครั้ง)
•แอ้บแบ๊วคุง•
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 11:57:59 »

คือใครพอจะรู้จักร้านที่รับซื้อ พวกธนบัตรเก่าๆ บ้างครับ ขอบคุณครับ
dekdoi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 15:13:33 »

ร้านขายของชำ ในตลาดบ้านร่องขุ่นครับ ชื่อพี่บุ้ง สะสมแบงค์เก่า เขาบอกว่ารับซื้อด้วย ยังไงลองไปดูนะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 15:22:57 »

ขอบคุณครับ ขอเบอร์โทรติดต่อพี่เค้าได้หรือเปล่าครับ
ละอ่อนโบราณ
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:00:28 »

สะสมอยู่เหมือนกัน ลองเอารูปมาโพสและบอกราคาไว้นะครับ

..............
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:09:19 »

ลองไปดูที่เว็บนี้ดูครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่เดียวกันกับที่ท่าน dekdoi แนะนำหรือเปล่า http://www.banrongkhun.com/ ในเว็บจะีมีเบอร์โทรติดต่อครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:17:50 »

สะสมอยู่เหมือนกัน ลองเอารูปมาโพสและบอกราคาไว้นะครับ

นี่เป็นกระทู้ที่ผมโพสไว้นะครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้ราคานะ แต่ไปแลกที่ธนาคารเค้าบอกว่ามันเป็นรุ่นเก่าแล้วไปขายให้พวกนักสะสมเถอะ เป็นธนบัตรต่างประเทศครับ ไปดูที่
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=2474.0
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:19:09 »

ยังไงพี่ลองพิจารณาดูว่า เท่าไหร่แล้วกันครับ อยากหาเงินจ่ายค่าเทอม ปีสุดท้ายจะจบหละ หะหะ
dekdoi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:34:37 »

ใช่แล้วครับ เป็นเจ้าของเว็บ บ้านร่องขุ่น.คอม นั่นแหละครับ ชื่อพี่บุ้ง ลองเอามาเสนอได้ บอกว่าต้องการเงินไปจ่ายค่าเทรอม เขาช่วยอยุ่แล้วละ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:37:36 »

ขอบคุณทุกคนมากครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 17:47:05 »

โทรไปหาพี่เค้าบอกว่ารับแต่ของไทย ต่างประเทศเค้าไม่รับครับ T_T จะมีที่ไหนรับซื้ออีกบ้างหละเนี่ย
ถ้าไม่มีใครซื้อสงสัยต้องขายคอมหละ - -
dekdoi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 18:03:57 »

โหย น่าจะบอกแต่แรกน้อ ของต่างประเทศ มันขายยากอ่ะน้อง ชีวิตในวัยเรียน นี่มันหาเงินยากเหมือนกันนะ เอ้อ ...........   ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้ละกัน ขอให้หาเงินจ่ายค่าเทรอมได้เร็วๆนะน้อง
。o○☆นานา☆○o。
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 21:58:54 »

ของนานา ขายอย่างเดียว (เหรียญทองคำแท้)
ถ้าเป็นแบงค์ต่างประเทศ ไม่ค่อยมีใครสะสมกันค่ะ

โทร. 082-0351665 - นู๋นิว  Line : Noonewwi
E-mail  pantang.shop@gmail.com
ละอ่อนโบราณ
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 22:17:41 »

ผมก็สะสมแต่ของไทยครับ

..............
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2009, 22:25:02 »

ขอบคุณครับทุกท่านครับ ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมไปตั้งขาย CPU pentium E2140 1.6Ghz เอาครับ ขายแล้วถ้ามีเงินค่อยหาซื้อมาใช้ใหม่เอา ขอบคุณทุกคนมากครับ งดใช้คอมไปซักพักใหญ่ๆเดินเข้าร้านเอา 555
หน้า: [1] พิมพ์