เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 00:06:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ขายนาฬิกาแขวนผนัง...เวลา...Harley & Gun
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ขายนาฬิกาแขวนผนัง...เวลา...Harley & Gun  (อ่าน 2133 ครั้ง)
bundit_น้อย
เตรียมอนุบาล
*

ตัวตน...ล้างกี่น้ำก็ไม่หาย

« เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2012, 15:41:35 »

นาฬิกา,นาฬิกาแขวน,นาฬิกาแขวนผนัง,นาฬิกาปืน,นาฬิกาHarley,Wall clock Gun,Wall clock Harley,นาฬิกา,นาฬิกาแขวน,นาฬิกาแขวนผนัง,นาฬิกาแขวนผนัง Harley,นาฬิกาแขวนผนัง gun

นาฬิกาแขวน ...เวลา... Harley & Gun

......................... "เวลาในบ้าน" ...........................

ของคนที่ชอบ HD & Gun...มีสไตล์ที่แตกต่าง...ยากที่จะหาได้จากท้องถนน

ไม่เหมือนใคร และไม่มีที่ใดในโลกใบนี้

....ราคาเรือนละ 320 บาท (รวมค่าจัดส่งแบบธรรมดา) ต้องการส่งแบบ EMS เพิ่ม 30 บาท
...หน้าปัดขนาด 8.5 inc. (ภาพทุกภาพจัดทำด้วยความคมชัดสุดๆ)
....ตัวเรือน และเครื่องมาตรฐาน
....สนใจต้องการเป็นเจ้าของ ขั้นตอนง่ายๆ

1. โพสสั่งจองหน้าเวปตามรหัสใต้ภาพ และส่งที่อยู่ของท่านทาง PM ด้วยครับ
2. โอนเงินตามเลข บ.ช.ที่แจ้งด้านล้าง...(รบกวนใส่เศษสตางค์ด้วยก็ดีครับ เช่น 320.01 )
3. หรือติดต่อทางอีเมลล์
4. หลังจากโพสจอง จะแจ้งกำหนดส่งของพร้อมกันภายใน 1 อาทิตย์ครับ
5. สั่งจองในครั้งเดียวกัน เกิน 6 เรือนเพื่อเป็นของแจกของกำนัลมิตรสหาย...มีส่วนลดพิเศษครับ

ติดต่อได้ที่...น้อย  
E-mail : bundit_noi@hotmail.co.th
Tel : 081 296 7245

บัญชีธนาคารกสิกาไทย - สาขาจตุจักร - ออมทรัพย์
ชื่อบัญชี บัณฑิต โกสีย์
เลชบัญชี 0612 517 339

...หมายเหตุ...ผมลดค่าความละเอียดของภาพลงเยอะครับ ...ของจริงคมชัดเปรี้ยยยยย ครับ

เวปอ้างอิงการขาย ... http://www.gun.in.th/2012/index.php?topic=83083.0

เวลาพัก...เวลาเสรี กับ HARLEY

-
-
-

เวลาของเหล่า... U.S. Army
-

เวลากับ....Colt
-
-

เวลากับ....Remingtion
-
-

เวลากับ....Smith & Wesson

-

เวลากับ....Glock
-

เวลากับ....Kimber

เวลากับ....Les Baer
-

เวลากับ....Beretta
-
-

เวลากับ....Taurus

เวลากับ....HK

เวลากับ....Ruger
-

เวลากับ....Winshester
-

เวลากับ....Marlin
-

เวลาของ...Walther Germany
-

เวลาของ...Walther USA.
-

เวลาของ...CZ Czech
-

เวลาของ...CZ USA.
-

เวลาของ...Norinco
-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 ตุลาคม 2012, 12:30:22 โดย bundit_น้อย » IP : บันทึกการเข้า
bundit_น้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2012, 15:46:01 »

ขอสวัสดีชาวเชียงรายโฟกัสทุกท่านครับ

...ฝาก นาฬิกาแขวนผนัง ไว้ในการดูแลด้วยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
bundit_น้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2012, 11:07:46 »

สวัสดีครับท่านที่สั่งไว้พรุ่งนี้ส่งของนะครับ ยิ้มกว้างๆ
bundit_น้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2012, 14:19:31 »

เชิญเลือกแบบกันได้เลยครับผม  ยิ้มกว้างๆ
bundit_น้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2012, 12:30:44 »

นาฬิกา,นาฬิกาแขวน,นาฬิกาแขวนผนัง,นาฬิกาปืน,นาฬิกาHarley,Wall clock Gun,Wall clock Harley,นาฬิกา,นาฬิกาแขวน,นาฬิกาแขวนผนัง,นาฬิกาแขวนผนัง Harley,นาฬิกาแขวนผนัง gun

ยิงฟันยิ้ม
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2012, 21:36:16 »

มีแบบ รูปรถ Jeep ทหาร(โบราญ M151,M38 )หรือฟอร์ด รึเปล่าครับ...สวยมากครับเลือกแบบอยู่จะสั่งสักเรือน  ...ช่วยดันครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
bundit_น้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2012, 19:26:32 »

มีแบบ รูปรถ Jeep ทหาร(โบราญ M151,M38 )หรือฟอร์ด รึเปล่าครับ...สวยมากครับเลือกแบบอยู่จะสั่งสักเรือน  ...ช่วยดันครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

สวัสดีครับถ้าท่านชอบ Jeep รออีกซักแป๊ปจะมีของตกแต่งบ้านของ Jeep ที่ผมออกแบบและกำลังจัดทำอยู่ครับ

...ราคาตัวละ 4,300 บาทเท่านั้นครับ...(มารับเอง)
...หรือจัดส่งอีก 500 ทั่วประเทศไทย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2012, 10:37:04 โดย bundit_น้อย » IP : บันทึกการเข้า
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2012, 20:38:27 »

อยากได้นาฬิกา  รถจิ๊บ...จอง 2 เรือน ตามรูป  ของมาเมื่อไหร่ครับ...
bundit_น้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2012, 19:02:26 »

อยากได้นาฬิกา  รถจิ๊บ...จอง 2 เรือน ตามรูป  ของมาเมื่อไหร่ครับ...

อ๋อ...ลาย Jeep 2แบบนี้ แต่เป็นนาฬิกาแขวนใช่มั้ยครับ

...เดี๋ยวรอผลิตรอบหน้า เสร็จแล้วจะข้อความไปแจ้งนะครับ

...ขอบคุณครับผม ยิ้มกว้างๆ
bundit_น้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 พฤศจิกายน 2012, 19:37:53 »

เดี๋ยวจะไปออกงาน คาวบอยที่มวกเหล็กครับ...เอาแบบ อินเดี้ยน มาเพิ่มครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

-

-

bundit_น้อย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 06 พฤศจิกายน 2012, 19:38:49 »

มีขาลุยถามกันมาครับ

ตามด้วย.... ขาลุย.....

-
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2012, 06:12:07 »

ขอจองรายการสุดท้ายรถ Jeep   2  เรือน  081-9603063
bundit_น้อย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2012, 20:34:25 »

ขอจองรายการสุดท้ายรถ Jeep   2  เรือน  081-9603063

รับทราบครับท่านไมตรี  ยิ้มกว้างๆ

เปิดไฟหน้าร้านกันหน่อยครับ  ยิงฟันยิ้ม
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2012, 20:08:47 »

ส่งให้หรือยังครับท่าน  643/11 ม.5  เก็บเงินปลายทางนะครับ...รออยู่  อาจจะสั่งโต๊ะที่ว่ามานั่งจิบเบียร์ข้าง รถ Jeep  สักตัว  มีเพื่อนๆ รอชมอยู่ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2012, 11:42:49 »

ไม่มีลายการ์ตูนบ้างหรอค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2012, 22:12:43 »

รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2012, 20:11:43 »

รอจนเหงือกแห้ง ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม
bundit_น้อย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 19:22:07 »

รอจนเหงือกแห้ง ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม

ขออภัยครับท่าน... พอดีต้องเดินทางด่วนไปต่างจังหวัดมา 2 คืนครับ

ตอนนี้กลับมาแล้วครับ...เดี๋ยวจะดำเนินการทันทีครับ ยิ้มกว้างๆ
bundit_น้อย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 19:22:55 »

ไม่มีลายการ์ตูนบ้างหรอค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

การ์ตูนไม่มีเลยอ่ะครับ อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2012, 08:29:01 »

ขอบคุณล่วงหน้าครับท่านๆๆๆ รอๆๆๆๆหากได้นาฬิกาแล้ว จะขอสั่ง โต๊ะรถJeep แต่จะไม่เอาขาโต๊ะครับ ขอราคาด้วยครับ.... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] 2 พิมพ์