เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 06:42:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  บะได้มาหาเรื่องแต่แค่สงสัย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน บะได้มาหาเรื่องแต่แค่สงสัย  (อ่าน 3835 ครั้ง)
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:30:21 »

สวัสดี ปี่น้องห้องนั่งเล่นทุกๆท่านเจ้า

บะได้เข้ามาหาเรื่องเจ้า แต่แค่สงสัยเท่านั้น

ส่วนมาก จะเล่าขวัญกันเฉพาะเพื่อนตี่หู้จัก

เรียกว่า กัดเพื่อหยอก เท่านั้น

และอีกอย่างที่เล่าขวัญ ก็แค่อยากหื้อเพื่อนสมาชิกคนนั้นมารายงานตัว

ใส่พริก ใส่เกลือ ใส่ไข่ ลงไปเพื่อฮ้องชีวิตเพื่อนคืนมาอู้มาจ๋ามาม่วนกัน

บะได้มีเจตนาจะว่าร้าย

หากจะมีเจตนาว่าร้ายแต๊ คงบะออกหน้าจอ เพราะทุกคนในห้องแชทรู้ดี

ว่าห้องนี้มีหลังบ้านหื้ออู้หื้อคุยหื้อแอบกัน

และในที่นี้ อยากถามว่า ที่ท่าน ปลาทู เอ่ยถึงคือไผ

จริงๆแล้วป้านั่งเฝ้าห้องแทบตลอด

ในห้องแชท ถ้าคนมาดี ทุกคนจะยินดีคุยดีตอบ

แต่ถ้าคนไหนมาแรง ห้องแชทอาจเต็มมาด้วยอุจาระก่อเป็นได้

ตี่มาตั้งกระทู้นี้บะไจ่ความหู้สึกจ้า แต่เพราะบะค่อยได้เข้ามาห้องนั่งเล่น

พอดีมีสมาชิกมาอ่านใส่แล้วสงสัยว่า คนตี่ท่านปลาทูเอ่ยถึงคือไผ

เลยอยากหื้อท่านปลาทู มาเฉลยหื้อกำ เผื่อจะได้หู้ตัวและปรับปรุงต่อไป

ด้วยความเคารพ *** มอด คนไกลคนเก่า (ห้องแชท)

ปล**ไผจะมาตอบแทนท่านปลาทูก่อได้เน้อเจ้า แต่กรุณาสุภาพหน่อย
แมงโม้บะได้แรงอย่างที่คิด แต่ก่อบะได้หน่อมแน้มยามมีข้าศึกเจ้า ยิ้มเท่ห์

* ก็แค่สงสัย1.JPG (87.02 KB, 917x558 - ดู 506 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:35:05 โดย modtanoy(รักในหลวง) » IP : บันทึกการเข้า
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:39:56 »

เอ่อ เกิดอะไรขึ้นเนี่ย  แลบลิ้น

พอดีไม่ได้เข้าห้องแชทนานมากแล้ว ตั้งแต่มีตัวป่วนเข้าไป
ปลาทูดูดีๆเถอะ ว่าพวกห้องแชทบางคนที่ว่า ที่แท้ก็พวกเดียวกันเองนั่นหรือเปล่า

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
อ้อนจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:45:46 »

เอ่อ เกิดอะไรขึ้นเนี่ย  แลบลิ้น

พอดีไม่ได้เข้าห้องแชทนานมากแล้ว ตั้งแต่มีตัวป่วนเข้าไป
ปลาทูดูดีๆเถอะ ว่าพวกห้องแชทบางคนที่ว่า ที่แท้ก็พวกเดียวกันเองนั่นหรือเปล่า

กด Like ป้าหยิน

ชอบนินทาว่าคนลับหลังก็มีแต่ ตัวป่วนนั่นแหล่ะ

สนใจสอบถามได้จ้า

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=303784.0
parewa
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:53:29 »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ 
จากประสบการณ์อยู่ห้องแชทมา 5 เกือบ 6 ปี ไม่ว่าใครจะเข้ามาห้องแชทก็ยินดีต้อนรับเสมอ...
จะเปลี่ยนชื่อวันละร้อยรอบ หรือ ปลอมเป็นคนอื่นไม่เคยมีใครถือสา...
น้องปลาทู..แม้แต่ชื่อยังไม่มีใครรู้จัก เวลาน้องปลาทูมาเเชทใช้ชื่อในบอร์ดเข้ามาเหรอ?
ในห้องแชทแทบจะไม่มีแอดมินมาเล่นเลย..แล้วใครจะแบนน้องได้?
หลายครั้งที่ มีคนเมาเหล้า มาพูดหยาบคายในห้องแชท ทั้งรู้ว่าเป็นใคร ก็ไม่เห็นโดนแบน
เพราะมันคนละส่วนกัน..คนในห้องแชทบางคนไม่เคยเล่นบอร์ดเลยด้วยซ้ำ เขามาฟังเพลงและพูดคุยกับคนที่รู้จัก เท่านั้น
ช่วยเอาใจดวงน้อยๆของปลาทู ถามตัวเองก่อนนะครับ ว่าเดือนหนึ่งปลาทูเข้าห้องแชทกี่ครั้ง..รู้จักใครในนั้นบ้าง..แล้วใครรู้จักน้องปลาทูบ้าง? ชื่อในห้องก็เปลี่ยนได้เสรี..เคยมั๊ยที่น้องเข้ามาแล้วชื่อปลาทู..วันไหนกี่โมง? เเบบนี้เรียกว่าพาล.....แล้วก็มั่วด้วย...ไม่ชอบใครคนไหน ก็ออกชื่อออกเสียงเลยนะครับ..ย้ำอีกครั้งห้องแชทกับบอร์ด คนละส่วนกัน พิจารณาตัวเองก่อน ค่อยว่าคนอื่นนะครับ
ขอฝาก... โลกไม่ใช่ศูนย์กลางของจักรวาล..และคุณก็ไม่ใช่ศูนย์กลางของโลกใบนี้ .. จะพูดอะไรมองรอบๆด้วยนะครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 กันยายน 2012, 10:03:28 โดย parewa » IP : บันทึกการเข้า
อ้อนจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:59:49 »

แอดมินคนไหน?เคยแบนใครเพราะ มาแชทห้องแชท ?..ขอแอดมินช่วยบอกหน่อย เคยมีในประวัติศาสตร์หรือปล่าว?
แล้วใครเคยโดนแบนเพราะมาแชทห้องแชท? คนไหนเคยโดน ช่วยยกมือบอกด้วย ?
จากประสบการณ์อยู่ห้องแชทมา 5 เกือบ 6 ปี ไม่ว่าใครจะเข้ามาห้องแชทก็ยินดีต้อนรับเสมอ...
จะเปลี่ยนชื่อวันละร้อยรอบ หรือ ปลอมเป็นคนอื่นไม่เคยมีใครถือสา...
น้องปลาทู..แม้แต่ชื่อยังไม่มีใครรู้จัก เวลาน้องปลาทูมาเเชทใช้ชื่อในบอร์ดเข้ามาเหรอ?
ในห้องแชทแทบจะไม่มีแอดมินมาเล่นเลย..แล้วใครจะแบนน้องได้?
หลายครั้งที่ มีคนเมาเหล้า มาพูดหยาบคายในห้องแชท ทั้งรู้ว่าเป็นใคร ก็ไม่เห็นโดนแบน
เพราะมันคนละส่วนกัน..คนในห้องแชทบางคนไม่เคยเล่นบอร์ดเลยด้วยซ้ำ เขามาฟังเพลงและพูดคุยกับคนที่รู้จัก เท่านั้น
ช่วยเอาใจดวงน้อยๆของปลาทู ถามตัวเองก่อนนะครับ ว่าเดือนหนึ่งปลาทูเข้าห้องแชทกี่ครั้ง..รู้จักใครในนั้นบ้าง..แล้วใครรู้จักน้องปลาทูบ้าง? ชื่อในห้องก็เปลี่ยนได้เสรี..เคยมั๊ยที่น้องเข้ามาแล้วชื่อปลาทู..วันไหนกี่โมง? เเบบนี้เรียกว่าพาล.....แล้วก็มั่วด้วย...ไม่ชอบใครคนไหน ก็ออกชื่อออกเสียงเลยนะครับ..ย้ำอีกครั้งห้องแชทกับบอร์ด คนละส่วนกัน พิจารณาตัวเองก่อน ค่อยว่าคนอื่นนะครับ
ขอฝาก... โลกไม่ใช่ศูนย์กลางของจักรวาล..และคุณก็ไม่ใช่ศูนย์กลางของโลกใบนี้ .. จะพูดอะไรมองรอบๆด้วยนะครับ  

ข้อความโดนใจ 

คนที่ชอบลอบกัด จะใช่คนที่ชอบไปทักหลังไมค์บอกเขาว่า ป้าอ้อนมีลูกมีผัวแล้ว รึเปล่า

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=303784.0
parewa
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 10:09:13 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
คนที่พูดความจริงน่านับถือเสมอครับ  มีผัวผมก็รับได้นะ อิอิ  ตกใจ

คนที่ชอบลอบกัด จะใช่คนที่ชอบไปทักหลังไมค์บอกเขาว่า ป้าอ้อนมีลูกมีผัวแล้ว รึเปล่า

[/quote]
flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 10:12:58 »

ยิงฟันยิ้ม ป้าอ้อนเคือง โดนสะกัดดาวรุ่ง

แต่เข้าใจความรู้สึกป้าอ้อนนะ มันไม่เกี่ยวกับว่าจะเรทติ้งตกหรืออะไร
คนเขาคุยๆกันอยู่ดีๆ แล้วเล่นหลังไมค์ไปบอกอีกคนนึงว่า "ระวังเน้อ คนนี้มีลูกมีผัวแล้ว" ทั้งๆที่เค้าก็คุยกันธรรมดา ทำแบบนี้แถวบ้านเรียก เผือก

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
อ้อนจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 10:17:31 »

ตั้งแต่เล่นมาไม่เคยโกหกใครว่าไม่มีลูกมีผัว
ไม่เคยแอ๊บว่าโสดสักครั้ง

คนที่มันลอบกัดมันคงอิจฉาว่าเราสวยกว่ามันแน่
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

flashi

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:05:08 »

ป้าอ้อนกลับมาเข้าเรื่องต้นกระทู้ก่อน เด๋วจะออกทะเลไปไกล
พอดีเพิ่งได้เห็นข้อความห้องแชท ต้นเหตุของปัญหา

โคตรมั่นใจเลย ว่านั่นตัวป่วนชัวร์ป๊าบๆๆๆ เห่อๆๆๆ พฤติกรรมมันใช่เลยอ่ะ

ย้ำอีกครั้งว่า ดูดีๆเน่อ ว่าใช่พวกเดียวกันเองหรือเปล่า

>_อนัตตา_<

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:35:47 »

ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวกันหรือเปล่าน่ะค่ะ  ลังเล ลังเล ลังเล
เมื่อก่อนรู้จักน้องคนหนึ่ง เคยหลังไมล์ด้วยกัน ก็เลยพูดถึงเรื่องส่วนตัวให้ฟังนิดหนึ่ง
แต่น้องเค้าเอาเรื่องของข้าพเจ้าไปพูดให้เพื่อนคนอื่นฟังต่อ ซึ่งไม่ค่อยสมควรเท่าไหร่
แต่ก็ไม่เคยตำหนิ ติเตือน หรือต่อว่าอะไร เพราะความลับมันไม่มีในโลก และข้าพเจ้าก็อยู่ในโลกแห่งความจริงอยู่แล้ว
ที่พูดมาไม่ได้ต้องการรื้อฝอยหาตะเข็บ แต่ถ้าน้องคนนั้นผ่านมาอ่าน อยากให้กลับไปคิด พิจารณา และปรับปรุงตัวเอง
แค่นั้นเองค่ะ แค่นั้นจริ๊งงงงงงงงงจริง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:41:48 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
คนที่พูดความจริงน่านับถือเสมอครับ  มีผัวผมก็รับได้นะ อิอิ  ตกใจ

[/quote]
ยิงฟันยิ้ม ป้าอ้อนเคือง โดนสะกัดดาวรุ่ง

แต่เข้าใจความรู้สึกป้าอ้อนนะ มันไม่เกี่ยวกับว่าจะเรทติ้งตกหรืออะไร
คนเขาคุยๆกันอยู่ดีๆ แล้วเล่นหลังไมค์ไปบอกอีกคนนึงว่า "ระวังเน้อ คนนี้มีลูกมีผัวแล้ว" ทั้งๆที่เค้าก็คุยกันธรรมดา ทำแบบนี้แถวบ้านเรียก เผือก
อิอิ หันสอง คห นี่อดไค่หัวบะได้แต่ก่อบะก้ากลัวโดนแบน ยิงฟันยิ้ม
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:48:44 »

ป้าอ้อนกลับมาเข้าเรื่องต้นกระทู้ก่อน เด๋วจะออกทะเลไปไกล
พอดีเพิ่งได้เห็นข้อความห้องแชท ต้นเหตุของปัญหา

โคตรมั่นใจเลย ว่านั่นตัวป่วนชัวร์ป๊าบๆๆๆ เห่อๆๆๆ พฤติกรรมมันใช่เลยอ่ะ

ย้ำอีกครั้งว่า ดูดีๆเน่อ ว่าใช่พวกเดียวกันเองหรือเปล่า
ก่อนั่นเนาะป้า มั่นใจสุดๆว่าคนกันเองมาชงแน่ๆ
parewa
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:50:47 »

ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวกันหรือเปล่าน่ะค่ะ  ลังเล ลังเล ลังเล
เมื่อก่อนรู้จักน้องคนหนึ่ง เคยหลังไมล์ด้วยกัน ก็เลยพูดถึงเรื่องส่วนตัวให้ฟังนิดหนึ่ง
แต่น้องเค้าเอาเรื่องของข้าพเจ้าไปพูดให้เพื่อนคนอื่นฟังต่อ ซึ่งไม่ค่อยสมควรเท่าไหร่
แต่ก็ไม่เคยตำหนิ ติเตือน หรือต่อว่าอะไร เพราะความลับมันไม่มีในโลก และข้าพเจ้าก็อยู่ในโลกแห่งความจริงอยู่แล้ว
ที่พูดมาไม่ได้ต้องการรื้อฝอยหาตะเข็บ แต่ถ้าน้องคนนั้นผ่านมาอ่าน อยากให้กลับไปคิด พิจารณา และปรับปรุงตัวเอง
แค่นั้นเองค่ะ แค่นั้นจริ๊งงงงงงงงงจริง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถูกแล้วถูกอีกครับ..มีใครบ้างไม่เคยโดนนินทา..แล้วใครบ้างไม่เคยนินทาคนอื่น..
โลกมันก็มีแค่นี้ ว่าให้คนอื่นฉันไม่ผิด แต่คนอื่นว่าให้ฉันไม่ได้
คิดได้แค่นี้ บ่งบอกระดับสติปัญญา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:01:41 โดย parewa » IP : บันทึกการเข้า
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:55:53 »

ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวกันหรือเปล่าน่ะค่ะ  ลังเล ลังเล ลังเล
แค่นั้นเองค่ะ แค่นั้นจริ๊งงงงงงงงงจริง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นั่นเนาะเจ้า บะหู้ว่าเขาคนนั้นจะเป็นคนเดียวกันตี่น่าสงสัยก่อเนาะเจ้า
Unlimited แหล...
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:56:58 »

ถึง ยูสเซ่อร์ "ปลาทู"
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบสิงสถิตในห้องแชทนะ ข้อความที่เขาโพสท์ด่าคุณในห้องแชทผมก็ได้อ่าน แต่ผมยืนยันได้เลยว่าในหมู่ที่เข้ามาแชททุกวันเขาไม่เคยได้คุยอะไรเกี่ยวกับตัวคุณเลย ข้อสังเกตนะครับ พวกคุณทะเลาะกันในห้องนั่งแล้วไปฝากด่ากันในห้องแชทหรือปล่าว พอคุณเห็นข้อความที่เขาด่าคุณในห้องแชทก็เหมารวมว่าเป็นฝีมือของคนในห้องแชท  ฮืม ฮืม ฮืม

ใช่เป็นแบบที่ผมพูดมั๊ย... ฮืม

ถ้าใช่ คุณควรมาขอโทษพวกเราในห้องแชทด้วยครับ เพราะคุณเหมาว่าพวกเราด่าคุณ..ถึงจะมาแก้ว่าเป็นบางคนก็ตาม...ซึ่งผมไม่เคยไปยุ่งอะไหรกับคุณเลย นะ "คุณปลาทู"  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

** We Are The Result Of What We Were And We Will Be The Result Of What We Are. ** (Lord Buddha)
อ้อนจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:01:09 »

อิอิ หันสอง คห นี่อดไค่หัวบะได้แต่ก่อบะก้ากลัวโดนแบน ยิงฟันยิ้ม
[/quote]

ไม่ได้แชทในกระทู้ ไม่ได้พากระทู้ออกทะเลเน้อ แค่ยกตัวอย่างว่าจะใช่คนนั้นรึเปล่าเฉยๆ
อย่าแบนเค๊าน๊าา
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:11:05 »

ถึง ยูสเซ่อร์ "ปลาทู"
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบสิงสถิตในห้องแชทนะ ข้อความที่เขาโพสท์ด่าคุณในห้องแชทผมก็ได้อ่าน แต่ผมยืนยันได้เลยว่าในหมู่ที่เข้ามาแชททุกวันเขาไม่เคยได้คุยอะไรเกี่ยวกับตัวคุณเลย ข้อสังเกตนะครับ พวกคุณทะเลาะกันในห้องนั่งแล้วไปฝากด่ากันในห้องแชทหรือปล่าว พอคุณเห็นข้อความที่เขาด่าคุณในห้องแชทก็เหมารวมว่าเป็นฝีมือของคนในห้องแชท  ฮืม ฮืม ฮืม

ใช่เป็นแบบที่ผมพูดมั๊ย... ฮืม

ถ้าใช่ คุณควรมาขอโทษพวกเราในห้องแชทด้วยครับ เพราะคุณเหมาว่าพวกเราด่าคุณ..ถึงจะมาแก้ว่าเป็นบางคนก็ตาม...ซึ่งผมไม่เคยไปยุ่งอะไหรกับคุณเลย นะ "คุณปลาทู"  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถูกต้องเจ้า สมาชิกในห้องแชทแต๊ๆบะไปด่าไผหรอกเจ้า เพราะด่าไปในห้องก่อเหมือนด่าตัวเก่า เพราะคู่สนทนา(คู่กัด)เขาบะได้มาเล่นห้องแชทตวย

สมาชิกห้องนั่งเล่นบะค่อยได้เล่นห้องแชท ส่วนมากไปเล่นเฟซกันหมดเนาะ
บ่าวห้วยสัก
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:25:47 »

ห้องแชทมันไปยังไงอ่ะครับ ฮืม ฮืม
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:32:15 »

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่าขอโทษ จากใจจริงค่ะต่อผู้ดูแลห้องแชท และสมาชิกห้องแชททุกท่าน

ยูสเซอร์ปลาทู ไม่ได้มีเจตนาที่จะสร้างศัตรู และที่เคยได้พิมพ์ไปแล้วว่าบางคน ซึ่งถ้าปลาทูรู้ว่าเค้าคือใคร คงจะไม่ได้พิมพ์แบบนั้นออกไป

เพราะไม่เคยไปแชทเลยไม่รู้ความเป็นไปของห้องแชทเลยจริงๆ

จริงแล้วตั้งใจว่าจะไม่เข้ามาและโพสต์ในห้องนั่งเล่นอีก แต่ยังเข้าเวบมาเช็ค pm บ้าง

วันนี้ได้เห็นกระทู้นี้รู้สึกไม่สบายใจเลยจำเป็นต้องมาตอบ

วันนี้จะขอโทษเป็นครั้งสุดท้ายนะคะ เพราะจะไม่เข้ามาโพสต์อีก

ถ้าปลาทูทำอะไรให้โกรธ เสียความรู้สึก เจ็บช้ำน้ำใจ ก็ขอ อภัยมาด้วยใจจริง นะคะ

วันนี้รู้ตัวแล้วว่าไม่เหมาะสมกับเวบนี้ จะไม่มาทำให้รำคาญตา รำคาญใจอีก

หวังว่าทุกท่านคงพอใจนะคะ  ด้วยใจจริงค่ะ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
parewa
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:47:06 »

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่าขอโทษ จากใจจริงค่ะต่อผู้ดูแลห้องแชท และสมาชิกห้องแชททุกท่าน

ยูสเซอร์ปลาทู ไม่ได้มีเจตนาที่จะสร้างศัตรู และที่เคยได้พิมพ์ไปแล้วว่าบางคน ซึ่งถ้าปลาทูรู้ว่าเค้าคือใคร คงจะไม่ได้พิมพ์แบบนั้นออกไป

เพราะไม่เคยไปแชทเลยไม่รู้ความเป็นไปของห้องแชทเลยจริงๆ

จริงแล้วตั้งใจว่าจะไม่เข้ามาและโพสต์ในห้องนั่งเล่นอีก แต่ยังเข้าเวบมาเช็ค pm บ้าง

วันนี้ได้เห็นกระทู้นี้รู้สึกไม่สบายใจเลยจำเป็นต้องมาตอบ

วันนี้จะขอโทษเป็นครั้งสุดท้ายนะคะ เพราะจะไม่เข้ามาโพสต์อีก

ถ้าปลาทูทำอะไรให้โกรธ เสียความรู้สึก เจ็บช้ำน้ำใจ ก็ขอ อภัยมาด้วยใจจริง นะคะ

วันนี้รู้ตัวแล้วว่าไม่เหมาะสมกับเวบนี้ จะไม่มาทำให้รำคาญตา รำคาญใจอีก

หวังว่าทุกท่านคงพอใจนะคะ  ด้วยใจจริงค่ะ
ยอดเยี่ยม ถือว่ากระจ่าง หอมแก้มหนึ่งทีน้องปลาทู
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 พิมพ์