เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 16:31:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  คลอดแล้ว ทริปทัวร์ เมืองห้วยทราย แขวงบ่อแก้ว สปป.ลาว (เฉพาะกิจ)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... 44 พิมพ์
ผู้เขียน คลอดแล้ว ทริปทัวร์ เมืองห้วยทราย แขวงบ่อแก้ว สปป.ลาว (เฉพาะกิจ)  (อ่าน 44243 ครั้ง)
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #200 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 14:46:46 »

ของผมรถส่วนตัวไปนะคับ พร้อมสุภาพสรี 2 และอีกท่านสุภาพสตรี 50% รบกวน แจ้งเส้นทาง จากเชียงรายไปเชียงของ ใช้เส้นทางไหนคับ ผมคนเทิงคับ

เอ่อ มีพาสปอต ใหมครับ   ถ้าไม่มีนัดเจอกันหน้าอำเภอเชียงของครับ เพราะต้องทำใบข้ามแดนชั่วคราวก่อน  ครับ

ไม่มีคับ ผู้ติดตามของผมคนนึงอยู่ ที่ในเมืองคับ ใช้เส้นทางไหน ในการเดินทางไปเชียงของคับ

เมือง เวียงชัย เวียงเชียงรุ้ง ดอยหลวง บ้านแก่น เชียงของ น่าจะใกล้นะครับ ยิ้มเท่ห์

©®*
*

« ตอบ #201 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 14:49:25 »

ของผมรถส่วนตัวไปนะคับ พร้อมสุภาพสรี 2 และอีกท่านสุภาพสตรี 50% รบกวน แจ้งเส้นทาง จากเชียงรายไปเชียงของ ใช้เส้นทางไหนคับ ผมคนเทิงคับ

เอ่อ มีพาสปอต ใหมครับ   ถ้าไม่มีนัดเจอกันหน้าอำเภอเชียงของครับ เพราะต้องทำใบข้ามแดนชั่วคราวก่อน  ครับ

ไม่มีคับ ผู้ติดตามของผมคนนึงอยู่ ที่ในเมืองคับ ใช้เส้นทางไหน ในการเดินทางไปเชียงของคับ

เมือง เวียงชัย เวียงเชียงรุ้ง ดอยหลวง บ้านแก่น เชียงของ น่าจะใกล้นะครับ ยิ้มเท่ห์

เมือง แยกท่าข้าวเปลือก หนองบัวแดง ข้ามสะพาน ดงมหาวัน ปงน้อย(ดอยหลวง) บ้านแก่น เชียงของ

นี่น่าจะใกล้สุด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #202 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 14:53:09 »

ขอทราบ รายละเอียดในการตัดสินใจหน่อยค่ะ (อยากไปด้วย)
- โอนมัดจำ 500 แล้วต้องจ่ายเพิ่มอีกเท่าไหร่ค่ะ เพิ่มอีกท่านละไม่กี่ร้อยครับ (ค่าใช้จ่ายหลักๆ)
- ค่าเดินทาง หรือค่าทำใบข้ามแดน ค่าที่พัก ต้องชำระเองหรือป่าวค่ะ รวมในนี้แล้วครับ
- คืออยู่เชียงแสนค่ะ ถ้าจะไปเจอกันที่ หน้าอำเภอเชียงของได้เลยมั้ยค่ะ (ไม่อยากขับเข้ามาในเมืองอีก มันไกล) นัดเจอเชียงของได้เลยครับ
>>>> อยากทราบยอดผู้ร่วมเดินทาง ตอนนี้กี่ท่านแล้วค่ะ แล้วจำกัดมั้ย  หน้าแรกครับ ไม่จำกัดครับ
>>>> ตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ตอบแล้วครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
[ตา-รา-บาว]
"^^"
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #203 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 15:06:28 »

จะให้โอน หรือ จะมาเอาเองจ๊ะ ปวดตับ แฮ่ๆ หายไปทะเลมา คนไปเยอะดีเหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
HipHopJaa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #204 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 15:13:09 »

เมือง แยกท่าข้าวเปลือก หนองบัวแดง ข้ามสะพาน ดงมหาวัน ปงน้อย(ดอยหลวง) บ้านแก่น เชียงของ

นี่น่าจะใกล้สุด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณคับ งั้นวันนัด ผมไปรวมกับพี่ๆ ที่ 5 แยกดีกว่า  ยิงฟันยิ้ม

คนไทยไม่ควร"แยกสี"....เพราะเป็นหน้าที่ของ"โรงพิมพ์"
©®*
*

« ตอบ #205 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 15:40:19 »

จะให้โอน หรือ จะมาเอาเองจ๊ะ ปวดตับ แฮ่ๆ หายไปทะเลมา คนไปเยอะดีเหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาแล้วเหรอ ผีทะเล ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ แลบลิ้น แลบลิ้น

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #206 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 15:44:48 »

โอนจ้าาาาาาาาา

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
©®*
*

« ตอบ #207 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 16:12:22 »

โอนละ 1000.09

กว่าจะฮอมได้ครบ ฮิมต๋าย ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #208 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 16:21:29 »

up date

ท่าน love home โอนแล้ว 2 ที่นั่งครับ
ท่าน HipHopJaa โอนแล้ว 4 ที่นั่งครับ
พ่อเลี้ยง เมรัย โอนแล้ว 2 ที่ครับ

9D
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #209 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 07:28:01 »

ช่วยกันประมูลเน่อครับ หาเงินแอ่ว

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=309825.0

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
d-a-m
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

The Family

« ตอบ #210 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 09:55:13 »

เซาะรถไป กำเน้อเจ้า ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 10:09:15 โดย d-a-m » IP : บันทึกการเข้า
©®*
*

« ตอบ #211 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 15:51:50 »

ใกล้วันล่ะ.......จะไปเอาเงินที่บ่อนมากินเบยลาว อิอิ

ไปตวย ....แต่กลัวจะเอาตังไปฮอมเปิ้นนะก่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #212 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 17:20:40 »

up date

ท่าน love home โอนแล้ว 2 ที่นั่งครับ
ท่าน HipHopJaa โอนแล้ว 4 ที่นั่งครับ
พ่อเลี้ยง เมรัย โอนแล้ว 2 ที่ครับ
ไม่ประสงค์จะออกนาม แต่ประสงค์จะออกเงิน 1 ที่นั่ง โอนแล้ว

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #213 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 20:36:45 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ดันๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 20:49:32 โดย นายปวดตับ » IP : บันทึกการเข้า

♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #214 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 21:07:00 »

ยิ้มกว้างๆ...อ่านไปอ่านมา....12 หน้าแล้ว...(โหลนึงพอดี)....เริ่มอยากไปด้วยแล้วสิคะ... ยิงฟันยิ้ม
....น่าสนุกเนาะ...แต่ไม่มีคู่ไป...มีแต่สุภาพบุรุษทั้งน๊านนนน.....รอดูรูปดีกว่า..อิอิ.. แลบลิ้น

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
bird
มัธยม
**

30+โสดออนเซล

« ตอบ #215 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 21:39:53 »

น่าไปๆติดงานฅซะงั้น

ลูกโป่งสวรรค์  ซุ้มลูกโป่ง ตกแต่งสถานที่ด้วยลูกโป่ง  เปิดแพรคลุมป้าย  081-9613310 Facebook อาทิตย์ บำรุงพงศ์
©®*
*

« ตอบ #216 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 21:47:18 »

ยิ้มกว้างๆ...อ่านไปอ่านมา....12 หน้าแล้ว...(โหลนึงพอดี)....เริ่มอยากไปด้วยแล้วสิคะ... ยิงฟันยิ้ม
....น่าสนุกเนาะ...แต่ไม่มีคู่ไป...มีแต่สุภาพบุรุษทั้งน๊านนนน.....รอดูรูปดีกว่า..อิอิ.. แลบลิ้น

คิคิ รู้นะ คิดไรอยู่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น แลบลิ้น

©®*
*

« ตอบ #217 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 21:48:00 »

ใกล้วันล่ะ.......จะไปเอาเงินที่บ่อนมากินเบยลาว อิอิ

ไปตวย ....แต่กลัวจะเอาตังไปฮอมเปิ้นนะก่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เซียนหวยเถื่อนมาเองนะท่าน.....หุหุ

ลองซักตั้งน่อ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #218 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 21:52:03 »

คิคิ รู้นะ คิดไรอยู่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น แลบลิ้น

ขยิบตา....คิดไรเหรออออ.....ก็คิดแค่...อยากไปเที่ยวมั่ง.....เก๊าะ...เท่าน๊านนนน.... ขยิบตา
มะมีอะไรซะหน่อย...ไม่ได้คิดแบบท่านเมรัยก็แล้วกัน...อิอิ..... แลบลิ้น  ยิงฟันยิ้ม

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
bird
มัธยม
**

30+โสดออนเซล

« ตอบ #219 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 21:55:12 »

ขยิบตา....คิดไรเหรออออ.....ก็คิดแค่...อยากไปเที่ยวมั่ง.....เก๊าะ...เท่าน๊านนนน.... ขยิบตา
มะมีอะไรซะหน่อย...ไม่ได้คิดแบบท่านเมรัยก็แล้วกัน...อิอิ..... แลบลิ้น  ยิงฟันยิ้ม

แสดงว่าคิดเหมือนกันทั้งคู่ ยิ้มเท่ห์

ลูกโป่งสวรรค์  ซุ้มลูกโป่ง ตกแต่งสถานที่ด้วยลูกโป่ง  เปิดแพรคลุมป้าย  081-9613310 Facebook อาทิตย์ บำรุงพงศ์
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... 44 พิมพ์