เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 08:17:26
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ทำยังไงดีเมื่อแฟน..
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ทำยังไงดีเมื่อแฟน..  (อ่าน 1068 ครั้ง)
watthana888
Sonic 125+ Club ChiangRai Zone
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 18:59:33 »

ทำยังไงดีเมื่อแฟน.. 
   เรานั่งเล่นเน็ตกันอยู่ร้านแห่งหนึ่ง นั่งข้างๆกัน  เธอบอกเธอไม่ได้เล่น เฟสบุ๊คมานานเเล้ว ผมก็ไม่ได้พูดอะไร ผมก็ฟังเพลง ของผมไป และคอยดูเธอเป็นระยะๆ  มีคนมาทักเธอ เป็นผู้ชาย 3-4 คน ผมก็ไม่ได้ซีเรียลอะไร(เเฟนผมหน้าตาใช้ได้)เเต่ที่ซีเรียล คือ มันมาถามจีบแฟนผมทั้งนั้น จีบไม่ว่านะครับ แต่มันขอเบอร์ด้วย เเล้ว ผมเหลือบไปเห็นเเฟนผม ให้เบอร์ไม่รู้จะทำยังไงดีต่อไปนี้ แล้ววันนี้ เธอมานอนบ้านผมด้วย ผมทำตัวไม่ถูกจริงๆ

+++Sonic 125+ Club ChiangRai Zone +++
https://www.facebook.com/groups/Sonic125ChiangRai/
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ชาว โซนิคเชียงราย และชาว 2 ล้อเชียงราย
นายตะเข้
ระดับ :ป.โท

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 20:27:13 »

ทำยังไงดีเมื่อแฟน.. 
   เรานั่งเล่นเน็ตกันอยู่ร้านแห่งหนึ่ง นั่งข้างๆกัน  เธอบอกเธอไม่ได้เล่น เฟสบุ๊คมานานเเล้ว ผมก็ไม่ได้พูดอะไร ผมก็ฟังเพลง ของผมไป และคอยดูเธอเป็นระยะๆ  มีคนมาทักเธอ เป็นผู้ชาย 3-4 คน ผมก็ไม่ได้ซีเรียลอะไร(เเฟนผมหน้าตาใช้ได้)เเต่ที่ซีเรียล คือ มันมาถามจีบแฟนผมทั้งนั้น จีบไม่ว่านะครับ แต่มันขอเบอร์ด้วย เเล้ว ผมเหลือบไปเห็นเเฟนผม ให้เบอร์ไม่รู้จะทำยังไงดีต่อไปนี้ แล้ววันนี้ เธอมานอนบ้านผมด้วย ผมทำตัวไม่ถูกจริงๆ

ทำตัวตามปกติสิ ยิงฟันยิ้ม...แค่ให้เบอร์ในเฟคฯ...ให้อิสระน้องเค้าบ้างให้เค้าได้มี พื้นที่ส่วนตัวเถอะจ้า ยิงฟันยิ้ม  ถ้ารักกันจริงอย่ากังวลเน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Miss Espresso.
ข้าพเจ้าจะยอมศิโรราบให้มารดาข้าแต่เพียงผู้เดียว
ระดับ ป.ตรี

ฉันก็รักของฉันแค่นั้นเอง

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 21:06:16 »

ไม่ต้องสนไม่ต้องสน....แต่เมื่อไดที่มีพิรุทล่ะก็!!!!!!!!!!!!!! โกรธ โกรธ เจอแน่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

\\\\\\ เมื่อเธอพอฉันจะรออยุ่ตรงนี้ /////
Miss Espresso.
ข้าพเจ้าจะยอมศิโรราบให้มารดาข้าแต่เพียงผู้เดียว
ระดับ ป.ตรี

ฉันก็รักของฉันแค่นั้นเอง

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 21:07:02 »

ทำคืนนี้ให้ดีที่สุด...และอย่าหยุดจนกว่าจะถึงจุดสุดยอด ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

\\\\\\ เมื่อเธอพอฉันจะรออยุ่ตรงนี้ /////
จ๊ะเอ๋ไครเอ่ย
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 21:46:23 »

อื้ม อดที่จะคิดมากไม่ได้มีแฟนสวยทำใจหน่อยละกันฮ่าฮ่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 21:58:05 »

ให้เบอร์ ไม่ได้แปลว่าจะนอกใจก็ได้นะครับ

บางที อาจเป็นเพื่อนเก่าๆ ไม่ได้เจอนาน เลยขอเบอร์ก็ได้

มองบวกไว้ดีกว่าครับ ยิ้ม)

คนรักกันจริง ทำยังไงก็ไม่นอกใจครับ

ผิดกับคนที่จ้องจะนอกใจ หันหลังแค่ห้าหกวิยังนอกใจได้เลยครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 22:46:22 »

ให้เบอร์ ไม่ได้แปลว่าจะนอกใจก็ได้นะครับ

บางที อาจเป็นเพื่อนเก่าๆ ไม่ได้เจอนาน เลยขอเบอร์ก็ได้

คนรักกันจริง ทำยังไงก็ไม่นอกใจครับ

ผิดกับคนที่จ้องจะนอกใจ หันหลังแค่ห้าหกวิยังนอกใจได้เลยครับ

แม่นเนาะ ขนาดแหม่มแจกเบอร์ไปทั่วบอร์ด ยังไม่มีใครโทรมาสักคนเลย  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
xsaraynat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 09:27:40 »

เหมือนกันเลยที่เจอมาเร็วๆนี้ครับแล้วตอนนี้ก็ไปเรียบร้อยครับนอนกับเราทุกวันแต่เราเห็นเล่นเฟสพอเราถามทำไรเล่นเกมเล่นไปเล่นมาตอนนี้เช่าหออยู่ด้วยกันเรียบร้อยครับ
                          ขอให้โชดดีเวรกรรมมีจริงครับ
บ่าวน้อย
ชั้นประถม
*

กำว่าเฒ่า อู้เบาๆ ก็เจ็บ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 09:57:45 »

ลองหาเวลาเหมาะๆ คุยกันสิครับ อาจจะไม่ได้เป็นอย่างที่ท่านคิดก็ได้

ยามตุ๊ก บ่ามีคนตวย ยามรวย ตวยกั๋นเป็นปุ๊ก
sabai
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 10:29:43 »

ระวังตัวไว้ จับตาให้ดีๆ

ดื่มให้สุขขี ชีวีนี้สั้นนัก ฮิ้ววว.
romeo28
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 11:16:08 »

ไม่ต้องคิดมาก บอกวิธีให้
- อยู่กับเรา ยอกอย่างเดียว ยิงฟันยิ้ม
- ถ้าเธอปันใจให้คนอื่น หาคนอื่นยอกแทน ยิงฟันยิ้ม
-
ยาวเยียด

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 15:55:01 »

นี่ๆฟังใว้ ผ่อใว้ ผู้มีประสบการณ์ โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เรา...แสวงหาฝั่ง.....คือ.....นิพพาน..
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 15:59:33 »

นี่ๆฟังใว้ ผ่อใว้ ผู้มีประสบการณ์ โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ผมมีอะไรจะบอกครับ ... ผมเป็นเกย์ครับ  อายจัง

หลาบกับเพศแม่แล้ว

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
ยาวเยียด

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 16:10:27 »

ผมมีอะไรจะบอกครับ ... ผมเป็นเกย์ครับ  อายจัง

หลาบกับเพศแม่แล้ว

ง่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม พิษของความรักร้ายแรงขนาดนี้เลยหรอ น่ากลัวๆ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 กันยายน 2012, 16:31:20 โดย ยาวเยียด » IP : บันทึกการเข้า

เรา...แสวงหาฝั่ง.....คือ.....นิพพาน..
xsaraynat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 21:20:06 »

ลองหาเวลาเหมาะๆ คุยกันสิครับ อาจจะไม่ได้เป็นอย่างที่ท่านคิดก็ได้
[/quote        จริงๆแล้วก็ไม่อยากให้เป็นอย่างที่คิดไว้หรอกครับแต่เขาส่งข้อความมาบอกว่า(พี่)
จริงๆแล้วหนูได้เขาเป็นที่ปรึกษามาตลอด ฟังแล้วอาการบอกไม่ถูกเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 กันยายน 2012, 21:27:20 โดย xsaraynat » IP : บันทึกการเข้า
watthana888
Sonic 125+ Club ChiangRai Zone
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 21:22:14 »

อาคับๆๆ จะลอง ทำตามดู ที่ว่า ปล่อยๆเขาไปดู อ่ะครับ  เศร้า  อย่างนี้ต้องเสี่ยงๆ     ยิงฟันยิ้ม

+++Sonic 125+ Club ChiangRai Zone +++
https://www.facebook.com/groups/Sonic125ChiangRai/
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ชาว โซนิคเชียงราย และชาว 2 ล้อเชียงราย
xsaraynat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 21:32:13 »

เสี่ยงมาสองเดือนแล้วครับ  เงียบแต่ไม่รอแล้วครับ
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 21:44:55 »

ก็ให้เค้าไป เป็นโอกาศดีที่เราจะได้เจอหญิงใหม่ เหอๆๆๆ

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
xsaraynat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 21:50:10 »

ครับก็ขอให้เธอไปดีแต่(  เวรกรรมมีจริง)ครับ
XLR
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 22:53:14 »

คนอื่นได้เบอร์..............

แต่เธอได้หัวใจ..........

พิเชษฐ  ฯ  โทร.089-4394820 
อ.เมือง  จ.พิษณุโลก
65000
บัญชี ธ.กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขา อ.เมือง จ.พิษณุโลก เลขที่ 601-0-35923-6
หน้า: [1] 2 พิมพ์