เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 07:49:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  8 กันยายน 2555 ครบรอบวันเกิดแล้วครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน 8 กันยายน 2555 ครบรอบวันเกิดแล้วครับ  (อ่าน 847 ครั้ง)
hammotobike@hotmail.com
สามัญชน คนธรรมดา
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:24:37 »

ยิงฟันยิ้ม อีกไม่กี่ชัวโมงข้างหน้านี้ ก็จะครบรอบวันเกิดของแฮมแล้วครับ
8 กันยายน 2555 อายุครบ 22 ปี แป๊ะ! อวยพรให้ผมหน่อยเน้อครับ พี่ๆชาวเชียงรายโพกัส  ยิ้มกว้างๆ

สามัญชนรากหญ้า ละอ่อนบ้านๆทั่วไป
อะไรที่คิดว่า "ให้" ได้ ให้ โดยไม่หวังผลตอบแทน............
Mamae
We can't dip into the future.
มัธยม
**

อยากยิ้ม แต่ยิ้มไม่ออก

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:28:49 »

สุขสันต์วันเกิดเน้อเจ้าน้องบ่าว
ขอหื้อมีสุขภาพแข็งแรง ถ้ายังบ่อมีคนข้างกาย ขอหื้อเจอเร็ว ๆ เน้อเจ้า

เพื่ออะไร กับการ "รอคอย" ที่ไม่มี "ความหมาย"
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:29:10 »

จ้า เด๋วรอแฮปเน่ออออ count down ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:31:14 »

จ้า เด๋วรอแฮปเน่ออออ count down ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ ขอบคุณครับปี่สาวที่น่าฮัก ^^

สามัญชนรากหญ้า ละอ่อนบ้านๆทั่วไป
อะไรที่คิดว่า "ให้" ได้ ให้ โดยไม่หวังผลตอบแทน............
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:32:49 »

สุขสันต์วันเกิดเน้อเจ้าน้องบ่าว
ขอหื้อมีสุขภาพแข็งแรง ถ้ายังบ่อมีคนข้างกาย ขอหื้อเจอเร็ว ๆ เน้อเจ้า

ยิ้มกว้างๆ ขอบคุณค๊าบบปี่สาว

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 23:12:27 »

เบิดเดครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
Miss Espresso.
ข้าพเจ้าจะยอมศิโรราบให้มารดาข้าแต่เพียงผู้เดียว
ระดับ ป.ตรี

ฉันก็รักของฉันแค่นั้นเอง

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 23:39:10 »

สุขสันต์วันเกิดจร้า...ขอให้พบแต่สิ่งเจริญๆจะ..วันนี้ไม่ได้แก่ขึ้นอีกปี...แต่เราได้ประสบการ์ณขึ้นมาอีกปีตังหากล่ะ....เนอะ(เค้าก่อจะขึ้นเลขสองแล้วทำใจม๊ายด๊าย) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

\\\\\\ เมื่อเธอพอฉันจะรออยุ่ตรงนี้ /////
Ironmaiden
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 23:50:41 »

สุขสันต์วันเกิดจร้า...ขอให้พบแต่สิ่งเจริญๆจะ..วันนี้ไม่ได้แก่ขึ้นอีกปี...แต่เราได้ประสบการ์ณขึ้นมาอีกปีตังหากล่ะ....เนอะ(เค้าก่อจะขึ้นเลขสองแล้วทำใจม๊ายด๊าย) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โห พูดมาอย่างนี้ งั้นพวกป้าๆก็คงกลั้นใจจนตายด้านกันแล้วล่ะมั๊ง...ลองถามดูจิ

อ้าวเกือบลืม....HBD จขกท ด้วยเด้อ...
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 00:04:36 »

HAPPY  BIRTHDAY  จ้า ขอให้น้องบ่าวมีความสุข สมหวัง ประสบความสำเร็จ ดังตั้งใจนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

อย่าลืมกราบพระในบ้าน คือ คุณพ่อ คุณแม่ด้วยนะจ๊ะ  ยิ้มเท่ห์

ทำบุญตักบาตรด้วยจะดีมากจ้า ยิ้มกว้างๆ

ป.ล ต้องขอโทษทีเนตบ้านพี่เน่า ออนมือถือเลยเอาเค้กมาให้เป่าไม่ได้ ไว้พรุ่งนี้ก่อนเน้อน้องบ่าว

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 00:10:30 »

HAPPY  BIRTHDAY  จ้า ขอให้น้องบ่าวมีความสุข สมหวัง ประสบความสำเร็จ ดังตั้งใจนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

อย่าลืมกราบพระในบ้าน คือ คุณพ่อ คุณแม่ด้วยนะจ๊ะ  ยิ้มเท่ห์

ทำบุญตักบาตรด้วยจะดีมากจ้า ยิ้มกว้างๆ

ป.ล ต้องขอโทษทีเนตบ้านพี่เน่า ออนมือถือเลยเอาเค้กมาให้เป่าไม่ได้ ไว้พรุ่งนี้ก่อนเน้อน้องบ่าว

ขอบคุณครับปี่สาว  ยิ้มกว้างๆ

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 00:20:26 »

น้องแฮมรีบนอนค่ะ เด๊ววววตื่นไม่ทันใส่บาตรเน้อ ยิ้มกว้างๆ

@เชียงแสน
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

..ทุกลมหายใจคือการเปลี่ยนแปลง..

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 20:23:22 »

...สุข สมหวัง ทุกประการ อย่าลืมระลึกถึงบุญคุณของพ่อแม่ด้วยนะครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ ยิงฟันยิ้ม
aekka
ความร่าเริงบันเทิงใจเป็นกำไรชีวิต...ถ้าวันใหนหงุดหงิดชีวิตขาดทุน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 20:37:05 »

ยิงฟันยิ้ม อีกไม่กี่ชัวโมงข้างหน้านี้ ก็จะครบรอบวันเกิดของแฮมแล้วครับ
8 กันยายน 2555 อายุครบ 22 ปี แป๊ะ! อวยพรให้ผมหน่อยเน้อครับ พี่ๆชาวเชียงรายโพกัส  ยิ้มกว้างๆ
สุขสันต์วันนกครับ คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง
เป็นเศรษฐีโวยๆ รวยแล้วก็มาปั๋นอ้ายผ่องเน้อ
ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มเข้าไว้แม้ว่าปัญหาจะมากเพียงใดก็ตาม สู้ต่อไปนะอย่าท้อ... เอกภพ 0880911472
✿‧: น้ำทิพย์﹎。❤
ชั้นประถม
*

รักครอบครัว ^^

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 20:38:01 »

สุขสันต์วันเกิดค่าาา เกิดเดือนเดียวกันเลย แก่ขึ้นไปอีกปีนะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* 173432-attachment.jpg (49.96 KB, 500x750 - ดู 208 ครั้ง.)

สบู่กวาวเครือขาว..
สนใจสินค้า แอดไลน์หรือโทรสอบถามเลยนะจร้า
LINE : alive_p
TEL :  094-348-7420
FACEBOOK : https://www.facebook.com/quiddity.ploy 

Add เฟสแม่ค้าได้ค่ะ
koungaiv
ชั้นประถม
*

Line ID : Koungaiv

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2012, 09:58:07 »

มีความสุขกับชีวิตมากน่ะครับ
เกิดเดือนเดียวกันเลยครับ ผมเกิดวันที่1

ขาย เคส และอุปกรณ์เสริมของ Sonyแท้ ทุกรุ่น ทุกชนิด 082-4810065 หรือ www.sonyxpshop.com www.mobilexpshop.com)
Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2012, 10:15:27 »

ขอให้สุขภาพ ร่างกาย ทุกจุด รวมทั้งจุดสำคัญแข็งแรงด้วย
ไม่มีโรคภัย และคนโกงมาเบียดเบียน
เสพสิ่งใด ก็ขอให้สุขใจในสิ่งนั้น
หลับได้เงินหมื่น ตื่นได้เงินแสน นอนตะแคงก็ขอให้ได้ แบงค์ย่อย
ลุกมาเจอเหรียญห้า หันขวาเจอเหรียญสิบ
ก้มลงหยิบ เจอทอง สิบบาทเด้อ....

มีความสุขนักๆๆ ว่างๆไปทำบุญครับ ทำเยอะๆ ชีวิตจะได้เป็นสุขทั้งกายและใจครับ ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] พิมพ์